Bạn biết webketoan như thế nào.

• Thread starter DVD
  • Ngày gửi
H

hoabanglang

Guest
17/7/06
4
0
0
HCMC
Còn mình biết đến WKT qua việc search tài liệu về kế toán qua Google, vào đúng thời điểm này năm ngoái. Lúc này mình mới bước chân vào nghề kế toán và thấy WKT dường như là "love at first sight" và từ lúc đó đến nay cũng được 1 năm rồi. :)

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Le My

Nguyen Le My

Guest
28/6/07
90
1
0
Hà nội
Chuyển công ty mới, có nối mạng. Thế là mình vào Google tìm tài liệu kế toán đọc, tình cờ vào được trang WKT. MẶc dù mình đã đi làm được vài năm rồi nhưng mình mới chỉ biết trang Web này cách đây vài tháng thôi. Kể từ ngày đó, ngày nào mình cũng phải xem qua một lần, nếu ko mình thấy thiếu chút gì đấy! Cảm ơn WKT rất nhiều, một trang rất bổ ích cho những người làm nghề Kế toán.

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Một lần vô tình định kiếm khóa học kế toán trực tuyến...vào được web này....thấy có nhiều điều bố ích...giờ thì ngày nào cũng vào...nghiện lúc nào chẳng hay!!

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Lâu lâu mới đọc xem các bạn tham gia WKT thế nào, rất vui vì WKT đã làm được một cái gì đó cho mọi người.

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
Tình cờ mình vào "google.com" để tìm kiếm chút kiến thức vô tình thấy trang web này, mình vào thấy hay và bổ ích nên tham gia để học hỏi. Dẫu sao cũng là dân ngoại đạo nên cần phải học hỏi nhiều mà!

P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
Gặp Kami trên Paltalk (cùng học tiếng Anh), được Kami cho link của webketoan, thế mà vô đây chẳng thấy có ai tên Kami botay.com
:thanx:

hoami281083

hoami281083

Guest
25/9/07
102
0
0
40
daklak
Mình được biết wkt qua 1 người trên chi cục thuế ở mình khi đi tập huấn học kê khai thuế bằng mã vạch, ông đó cho nhiều trang web liên quan đến kế toán nhưng mình thấy trang web này làm mình giỏi hơn rất nhiều đó. :1luvu:

C

Cam Phuong99

Guest
14/9/07
59
1
0
Hà Nội
Cách đây 3 năm hồi đó mình rất bí khi làm kế toán hàng tồn kho và công nợ.Chẳng biết làm thế nào, về nhà phàn nàn với cô em gái.Nó nói : Em thấy có webketoan hay lắm chị vào thử đi.Mình lúc đó mới tạp làm quen với net,biết ít lăm.Đăng ký thành viên,giải quyết được phần bí của mình.Công nhận webketoan hay ghê.Mình rất cám ơn diễn dàn.

penguinvn

penguinvn

Guest
tui biết webketoan qua 1 lần lang thang trên mạng cách đây đã hơn 4 năm, offline lần đầu tiên có 5 người trong đó có tui, lâu quá rồi do bận rộn công việc nên 0 có thời gian đi nữa. Giờ trở lại và quyết tâm sẽ đi tất cả các offline.

ToiyeuVN_2004

ToiyeuVN_2004

Guest
15/9/04
108
0
0
Ha noi
Một cách rất tình cờ từ khi còn chưa biết Web là thế nào, thấy đứa bạn nhào vô thì cũng webketoan.com (<___/ enter ) , vậy mà đã được 5 năm rồi vẫn webketoan.com (<___/ enter ) vẫn thấy "sướng" - Chúc mừng SINH NHAT WEBKETOAN 2007 - Trẻ mãi không già, Trường sinh bất lão !!! :dance2::dance2::dance2:

Sửa lần cuối:
H

havt

Guest
6/7/06
44
0
0
41
Bắc-Trung-Nam
Mình thì biết web cũng được 2 năm rùi đó. Đó là do tình cơ thôi, mình đi tìm tài liệu về kế toán mà mình cần nhưng không biết hỏi ai, thế là lên mạng seach, thấy trang web hay nhảy vào đăng ký thế là thành thành viên của web.
Cảm ơn mọi người đã xây dựng nên trang web này, nó là một nơi học hỏi rất hay dành cho tất cả những ia liên quan đến kế toán và quan tâm đến kế toán.

H

haw

Guest
24/1/08
68
0
0
wherever
Còn eeeem, cũng tình cờ dò dẫm online 2 tháng trước rồi không biết tự lúc nào mà không thể thiếu webketoan trong một ngày. Có những lúc ngồi trc màn hình mà phải kêu lên như cụ Hồ ta kêu lên khi tìm thấy bản đề cương của cụ Lenin vậy, thấy "sáng tỏ" và "cảm động":031:. Iiieeem đã học được rất nhiều điều, nhất là tinh thần chia sẻ:two:, cảm ơn webketoan, bây jo em thấy mình là một thành viên of một gđình lớn, chỉ thẹn mình chưa đóng góp ji nhiều cho diễn đàn vì lưng vốn kém cỏi of mình:063:

minhgiang

minhgiang

Trung cấp
13/11/06
119
2
18
41
Hà Nội
Bạn biết webketoan như thế nào?

Mình biết trang Web này là do báo "Tiền phong" giới thiệu mấy ngày trước. Càng vào càng thấy mê vì nó có rất nhiều thông tin cần thiết cho những người làm kế toán như mình và gặp các đồng nghiệp vô cùng đông đảo nữa. Không hiểu trang Web này ra đời từ bao giờ nhỉ ?

Còn mình thì biết biết chị Tú Anh trước qua một ng bạn học, mình hỏi C cách xử lý một số nghiệp vụ, thế là C chỉ lên đây tìm hiểu ... thế là thành thành viên webketoan :biggthump :biggthump

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
mình biết webketoan gần 2 năm nay thui, nhưng học hỏi được nhiều lắm. mình phải cảm ơn thầy giáo dạy kế toán ở trường mình và cảm ơn những ý tưởng đóng góp của tất cả mọi người.
chúc tất cả nhiều thành công và may mắn.!!!!

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Tui thì không nhớ nữa ..............!

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Hãy xem như tất cả chúng ta đều có duyên với WKT từ kiếp trước nên kiếp này có duyên tái ngộ.

M

Mai meo

Guest
12/11/07
26
0
0
Sơn La
Tui biết webketoan la do cô giáo dạy môn kiểm toán giới thiệu.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA