Mỗi tuần một chuyên đề

Giờ vào đâu để đăng 1 chủ đề mới

• Thread starter cuunon24
  • Ngày gửi
C

cuunon24

Guest
13/3/10
33
0
0
39
Hà Nội
Từ ngày webKetoan nâng cấp phiên bản mới, mình chẳng biết vào đâu để đăng 1 chủ đề mới để nhờ mọi người giúp đỡ, vậy ai biết thì giúp mình với. mail của mình là: nguyendinh.ckt@gmail.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Từ ngày webKetoan nâng cấp phiên bản mới, mình chẳng biết vào đâu để đăng 1 chủ đề mới để nhờ mọi người giúp đỡ, vậy ai biết thì giúp mình với. mail của mình là: nguyendinh.ckt@gmail.com
Bạn đã tạo topic mới được chưa? Để các bài viết không bị vi phạm nội quy, bạn cần đọc lại nội quy khi tham gia diễn đàn WKT

P

phamtuongvi

Guest
hix, mình cũng vậy chẳng biết làm cách nao để gửi thắc mắc của mình. Mong mọi người hưới dẫn cụ thể

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Dùng chức năng tìm kiếm điều mà bạn cần thắc mắc để xem các bài đã hỏi tương tự (ô text ở góc phải trên, dưới logo quảng cáo to). Bạn có thể tìm các câu trả lời ở những bài giống nhu cầu của bạn, đặc biệt hãy đọc tất cả. Nếu tất cả câu trả lời đều ko như mong muốn thì bạn có thể nêu câu hỏi của bạn dưới các chủ đề tương tự đó (tránh tạo topic mới nếu đã có chủ đề tương tự). Thông thường, theo kinh nghiệm của tôi thì 70% nhu cầu sẽ được giải quyết ở các topic cũ.

Nếu ko có bài nào tương tự như vấn đề bạn hỏi (rất hiếm trường hợp này xảy ra), khi đó bạn mới tạo topic mới. Để tạo topic mới thì bạn trước hết phải nhìn lướt qua xem trong diễn đàn có bao nhiêu box và tìm box nào SÁT NHẤT với câu hỏi của bạn. Dĩ nhiên ko thể hỏi về TSCĐ ở box Lao động tiền lương được rồi vì post sai box sẽ bị xóa.

Chú ý: Tiêu đề cần ngắn gọn, ko thừa chữ như: Các cao thủ giúp em... Khi đọc tiêu đề là người đọc đã hiểu được 80% nội dung mà bạn muốn hỏi hay trao đổi.

Hope that helps!

H

Haidangcavi

Guest
10/8/10
6
0
0
35
Tien giang
co ai giup do hok? pé có điều thắc mắc cần hỏi?xin chỉ giúp cách đăng bài lên, xin cảm ơn xin cảm ơn

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
minh cũng vậy?xin pàkon giúp đỡ
Chào bạn, Bạn phải xem nội dung của bạn hỏi liên quan đến vấn đề nào thì vào box đó xem, nếu vấn đề của bạn hoàn toàn khác với các chủ đề đang thảo luận thì bạn tạo một chủ đề mới

A

Anisme184

Guest
23/5/10
2
0
0
34
Quảng Bình
Mình cũng ko biết vào đâu để viết và đăng bài lên. Cả nhà júp mình với. hic

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Các bạn xem bên mục Hướng dẫn sử dụng nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA