Cần bổ sung quản trị viên cho nhóm Miền Trung

• Thread starter HyperVN
  • Ngày gửi
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Các thành viên miền Trung sẽ dần dần phát triển, hiện nay số lượng chưa nhiều nhưng các bạn đã đóng góp tích cực và gây dựng được khá nhiều tình cảm cho diễn đàn, để có được hoạt động thật quy củ tôi nghĩ rằng chúng ta cần có một quản trị viên cho nhóm này, mong mọi người cùng cho ý kiến và đề cử người có y tín trách nhiệm (tất nhiên là sẽ hoạt động theo tôn chỉ đã đưa ra của webketoan từ trước tới nay).

Khóa học Quản trị dòng tiền
DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Originally posted by HyperVN@Feb 25 2004, 02:10 PM
Các thành viên miền Trung sẽ dần dần phát triển, hiện nay số lượng chưa nhiều nhưng các bạn đã đóng góp tích cực và gây dựng được khá nhiều tình cảm cho diễn đàn, để có được hoạt động thật quy củ tôi nghĩ rằng chúng ta cần có một quản trị viên cho nhóm này, mong mọi người cùng cho ý kiến và đề cử người có y tín trách nhiệm (tất nhiên là sẽ hoạt động theo tôn chỉ đã đưa ra của webketoan từ trước tới nay).
Thực ra việc tìm mod cho Miền trung là việc nên làm, nhưng hiện nay các thành viên của Webketoan tại Miền trung còn rất ít, hơn nữa với xu thế phát triển của Webketoan trong tương lai là làm sao có được đội ngũ Mod đủ mạnh để phát triển đúng với tầm của nó.
Mod phải là người có uy tín, năng lực, nhiệt tình, có tầm ảnh hưởng....
Hiện tại ở Miền trung vẫn còn ít thành viên nên chọn Mod có thể là hơi sớm chăng....???
Nhưng thiết nghĩ không có bước đầu gian nan thì làm sao có những bước tiến dài sau này để tập hợp đông đủ Webketoan Miền trung bằng hai miền Nam, Bắc cho xôm tụ đông vui, nghĩ cũng khó thật......
Các thành viên Miền trung, Mod khác đâu rồi vào cho ý kiến đi chứ.

N

NTV

Guest
Thành viên miền Trung đây, nhưng mà cũng thấy khó thật vì điều kiện miền Trung khác xa miền Bắc và miền Nam:
1. Về địa lý, miền Trung dài, cự ly giữa các tỉnh xa nhau nên khó có điều kiện họp mặt như hai miền Nam Bắc.
2. Về điều kiện phát triển & tiếp cận internet, miền Trung có điều kiện kém hơn.
3. Về kinh tế, miền Trung cũng kém hơn, hiện tượng "chảy máu chất xám" ra hai miền Nam Bắc rất lớn.
Cũng vì vậy mà mình ở Nha Trang tuy không đến nỗi nhưng nếu đem so sánh với Saigon và Hanoi thì còn cách xa nhau lắm. Nha Trang phát triển kinh tế dựa theo Saigon rất nhiều, gần như tự xem mình thuộc về miền Nam và ít khi có quan hệ làm ăn với Đà Nẵng.
Vậy nên có Mod cho miền Trung cũng tốt nhưng hơi khó đấy.

T

thuydungttk

Guest
hihi...
Em cũng là new member của miền Trung đây ạ. Anh DVD bảo em lên tiếng hichic biết nói gì bây giờ ạ? Chắc là ảnh bảo em bỏ phiếu mod cho ảnh đây mà ! ( đừng giận nha anh ) hihi :leu:
Đúng thật là thành viên miền trung còn ít và rải rác, lại không có điều kiện vào net nhiều như 2 đầu đất nước :) . nhưng nói như thế không có nghĩa là không cần có MOD, biết đâu MOD lên thì quân số miền Trung cũng tăng lên thì sao ? và em cũng hy vọng là vậy! :two: :two: :two: :two: :two:
That's my idea! :f_o

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Originally posted by thuydungttk@Feb 26 2004, 12:18 AM
hihi...
Chắc là ảnh bảo em bỏ phiếu mod cho ảnh đây mà ! ( đừng giận nha anh )
Trời đất bây giờ mới thấy.... anh thì làm mod sao được, anh bảo em vào coi xem có thầy cô nào chỗ em ấy.
Đang tìm thuốc cai net đây mà chưa ra, chắc mai cắt DT thui...hic :wall

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Thiết nghĩ đề ra một Mod cho miền Trung là việc nên làm nhưng quả thực hiện nay, số lượng thành viên MT trên web chưa nhiều ==> hơi khó chọn. Hay các bạn miền Trung tăng cường quảng cáo WKT để dân số MT tăng lên, sau đó bình bầu, OK? Tiện lợi cả đôi đường :a3

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:wall :wall Tiếc nhỉ , mình không là dân miền Trung haaaaaaaaaaaa :f_o :leu:

T

Tralipton

Guest
17/2/04
78
0
0
46
HCMC, VN
Truy cập trang
Theo mình, việc chọn Mod cho Miền trung là nên làm, Các Bạn không nên vì người ta ít mà do dự. Mọi thứ điều bắt đầu sơ khai chứ không phải sinh ra rồi trưởng thành ngay được đúng không?
Hãy cho họ cơ hội?. Thời gian sẽ trả lời tất cả

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA