Mỗi tuần một chuyên đề

Có phải làm báo cáo quyết toán sử dụng hoá đơn năm 2010 ?

• Thread starter DHH
  • Ngày gửi
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Báo Cáo Thanh Quyết Toán Hoá Đơn Năm 2010 vẫn phải làm bình thường và theo mẫu cũ : BC-29/HĐ ( vẫn là mẫu thanh quyết toán hoá đơn hàng năm mà chúng ta vẫn làm) - hạn nộp chậm nhất 25/02/2011

Đăng ký tiếp tục sử dụng hóa đơn đến hết 31/03/2011 theo mẫu( Theo TT 153/2010/TT-BTC thì cái này phải nộp trước ngày 20/01/2011) : mẫu BK01/AC

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bosutlove

Guest
9/2/11
2
0
0
35
Ha Noi
Có phải làm báo cáo thanh quyết toán tình hình sử dụng hoá đơn năm 2010. Mình vừa nộp bên chi cục thuế Đống Đa ngày hôm qua (10/02/2011) xong, ai ở chi cục thuế Đống đa nhớ mang kèm theo sổ mua hoá đơn khi đi nộp nhé. Và nộp ở Tôn Đức Thắng (Ngã tư Ô chợ Dừa) chứ không phải ở Hoàng Cầu đâu:051:

chị rose_of_moon85 ơi em mới nhận làm cho công ty cũng phải nộp ở chi cục thuế Đống Đa mà không biết làm báo cáo thanh quyết toán hóa đơn như thế nào, hôm nay mang cái bản của người trước làm rồi đi nộp thì bị hạnh họe đủ thứ huhu..... chị có thể cho em xin bản mẫu chị làm được không ạ?
các chị ơi cứu em với 20 là hết hạn rùi ạ, chị nào có mẫu thì gửi cho em vào mail với ạ, mail em là: girl_baby_cute_88@yahoo.com. em thank các chị nhìu nhìu ạ! :x

Sửa lần cuối:
H

hoamy86

Guest
16/9/09
26
0
1
ha noi
Cả nhà cho em hỏi chút: em không làm mẫu BK02/AC thì em bị phạt như thế nào không ạ?hôm trước đọc thông tư 153 chỉ ghi dùng cho các trường hợp phải quyết toán hóa đơn vì doanh nghiệp em là siêu nhỏ em cứ tưởng không phải quyêt toán.Giờ lo quá không biết bị phạt the nào..dọc thông tư không thay noi!
Em cảm on nhe!

R

rose_of_moon85

Trung cấp
1/5/06
101
5
18
39
Ha Noi
chị rose_of_moon85 ơi em mới nhận làm cho công ty cũng phải nộp ở chi cục thuế Đống Đa mà không biết làm báo cáo thanh quyết toán hóa đơn như thế nào, hôm nay mang cái bản của người trước làm rồi đi nộp thì bị hạnh họe đủ thứ huhu..... chị có thể cho em xin bản mẫu chị làm được không ạ?
các chị ơi cứu em với 20 là hết hạn rùi ạ, chị nào có mẫu thì gửi cho em vào mail với ạ, mail em là: girl_baby_cute_88@yahoo.com. em thank các chị nhìu nhìu ạ! :x
sorry bạn vì giờ mình mới vào chủ đề này nên không giúp được gì cho bạn, mình vẫn làm theo mẫu cũ BC26, CB thuế vẫn nhận bình thường mà không thấy nói gì, không hiểu bạn thì thế nào

H

Hoang Giao

Guest
19/10/11
1
0
0
Bac Ninh
Vay tom lai thi co phai lam Bao cao quyet toan hoa don nam k vay cac b?

T nho la Thue Bac Ninh bao k phai lam nhung gio Thue Hai Ba Trung lai bao phai lam la sao nhi?

Bay gio ma tinh phat cham nop thi chac t die that roi; hichic

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA