mot chut ky thuat vi tinh

• Thread starter dragon76
  • Ngày gửi
dragon76

dragon76

Cao cấp
12/3/04
257
2
18
Lam the nao de dua len dien dan 1 file Word hay Excel chang han ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:thank :f_o bạn có thể attach trực tiếp lên Diễn đàn , hoặc bạn up vào chỗ nào đó , hoặc chụp hình đó , send cho mọi người , đều có thể xem nó ,..., có rất nhiều cách , chưa hiểu bạn có mục đích Như thế nào trong file đó >? đó mới là điều cần thiết !!! :f_o

dragon76

dragon76

Cao cấp
12/3/04
257
2
18
cam on ban rat nhieu, minh se co may mo thu, chuc ban cuoi tuan vui ve nhe

N

NTV

Guest
nipvnn nói rõ cách đính kèm file lên forum đi, mình thấy nhiều forum cho đính kèm file trong bài viết rất tiện lợi cho người đọc có thể download ngay khi đọc bài. trong khi gõ bài mình đâu thấy công cụ attach file đâu nhỉ.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Thực ra chuyện đưa một file dạng ( *.Doc , *.exl ,*.*) lên diễn đàn thì đều có thể , có điều phụ thuộc rất nhiều vào người định dạng kích thước file , và giới hạn mở rộng cho file được đưa lên ,

Việc UP một file lên dd thì chỉ cần vị át sờ min click mouse một cái là được , và cẩn thận hơn thì vị ấy xửa kích thước file đó ! , Thân ! :thank :il

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Diễn đàn rất hoan nghênh các bạn cung cấp tài liệu, chúng tôi sẽ setup chức năng attact file cho những ai có nhu cầu. Các bạn cứ lên tiếng nhé.

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
Bác Hai pờ ơi, bác setup cho Conan chức năng attact file đi, lắm lúc cũng cần tách lắm nhưng không thấy có. Bác làm luôn cho Conan nhé, cảm ơn bác. :pepsi:

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Nếu có thông tư , bạn scan nó rồi đưa lên là xong he he ! :leu:

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Nếu có Thông tư - thường là sử dụng các font chữ khác - thì bạn sử dụng chức năng convert có trong bộ unikey để chuyển sang dạng Unicode cho tương thích, có thể phải sửa chữa đôi chút đó.

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
thế bác hai pờ không làm cho conan có khả năng attack ah, ví dụ conan muốn đưa một phần mềm, hoặc một mẫu biểu nào đó cũng không được ah. bác làm giúp conan đi. conan mời bác bia được không? :bia :dzo

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Hiepdat và conan đã được phép upload rồi đó, các bạn thử nhé

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Bạn nào có nhu cầu upload file, xin thông báo với ban quản trị để chúng tôi setup. Rất mong các bạn đóng góp bài viết, tài liêu vv..

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA