Mỗi tuần một chuyên đề

Em ko biet lam sao ca?? Giup em voi

• Thread starter phonglinh
  • Ngày gửi
P

phonglinh

Guest
Khi em đăng bài viết lên diễn đàn, em đã click vào một mục nào đó và cứ mỗi lần có bài mới ở trên diễn đàn thì ở trong email của em lại có thư. Hộp thư của em có rất nhiều notification email. Em ko muốn nhận notification email nữa thì fải làm sao đây.

Em kô biết View Subscriptions ở đâu cả?

Làm ơn giúp em với. Em mới tham gia diễn đàn nên chưa biết gì cả mong các bác chỉ giúp em với.

Em xin cảm ơn và hậu tạ. :help :bia

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phonglinh

Guest
Mình đã biết là thế rùi nhưng không biết làm sao mà xóa đi được. Chẳng cho gợi ý chỉ dẫn gì cả hic

Thank you anyway.

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
Bạn hãy bỏ chọn:
Gửi email thông báo khi có bài trả lời
ở khung lựa chọn gửi bài phía trên khung Biểu tượng cho bài viết. :leu: Chịu khó nghiên cứu tí trước khi gửi bài chứ phonglinh :leu:

P

phonglinh

Guest
Híc xin cảm ơn. Không biết mới hỏi chứ. Không giấu dốt là một điều tốt đấy chứ thế mà còn lêu lêu.

Tức quá. Thế thì không thèm giới thiệu bạn giá cho nữa.

Xin cảm ơn

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
Thì chỉ chọc chút cho vui thôi mà, làm chi mà hay giận thế, :leu: Học kế toán không làm cho con trai hay giận đâu nha. :leu: :pepsi:

P

phonglinh

Guest
:chuoi Bác CONAN là một củ chuối bự. Em sẽ giới thiệu cho bác một cô gái rất chuối cho mà xem.

Wait and see.

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
:wall i' đừng mà, Conan xin hai chữ bình yên, Conan sợ chuối lắm :ak Quả khác đi

Please...

P

phonglinh

Guest
Bác cứ yên tâm, em sẽ không giới thiệu cô củ chuối cho bác nữa. Em sẽ giới thiệu cho bác cô củ khoai, chịu không????
Chúc bác dũng cảm lên và sẽ thành công. :bia

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA