Mỗi tuần một chuyên đề

CLB Webketoan - cafe sáng CN đầu tháng

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Cafe sáng CN đầu tiên hàng tháng. Thành phần tham gia không phân biệt tuổi tác, trình độ, giới tính. Địa điểm khu vực nội thành TP.HCM.

Bạn nào có hứng thú thì "giơ tay".
Bạn nào có ý tưởng, đề nghị gì thì cũng lên tiếng.
Bạn nào xung phong tham gia Ban Tổ chức thì càng được hoan nghênh.

Bạn nào tham gia có thể nhắn tin "Cafe Webketoan" vào số 01276891759. Khi nào có "lệnh tập hợp" mình sẽ nhắn tin. (Số này là USB 3G cho phép nhắn 20sms/lần tiện hơn điện thoại).

Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ðề: CLB Webketoan - cafe sáng CN đầu tháng

:yo yo (6)::yo yo (49): dạ em giơ tay đây ạ, dạo này cuối tuần em cũng khá rãnh. HI HI

nguoilysu

nguoilysu

Amư Minh Khuê

Em cũng xin đăng ký tham gia. Đây là điều mà em rất muốn, để các thành viên có cơ hội gặp gỡ giao lưu.

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham

Giới thiệu cùng các bạn, tụ điểm quán cafe này nếu được có thể là nơi để họp mặt (tổ chức seminar) cho các thành viên.

Sở hữu của quán Café Hollywood Dome - 19 B Mai Thị Lựu, Quận 1 - Hồ Chí Minh này là bạn thân của chị Huỳnh Tường Vi (Hai vợ chồng anh Khiết và chị Bích). Hôm qua, qua cùng chị Huỳnh Tường Vi có đi dự lễ khai trương.

Nơi đây có lầu 1 và 2 có không gian ta có thể book chổ trước để dành riêng cho anh em chúng ta. Nơi đây có âm thanh đây đủ mic .v.v.v.v ae có thể phát biểu để tiện theo dõi. Chi phí 1 mem 40k là đủ cho 1 ly cafe. Hiện qua có thẻ VIP nếu các bạn có nhã hứng cùng tham dự

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn

Giới thiệu cùng các bạn, tụ điểm quán cafe này nếu được có thể là nơi để họp mặt (tổ chức seminar) cho các thành viên.

Sở hữu của quán Café Hollywood Dome - 19 B Mai Thị Lựu, Quận 1 - Hồ Chí Minh này là bạn thân của chị Huỳnh Tường Vi (Hai vợ chồng anh Khiết và chị Bích). Hôm qua, qua cùng chị Huỳnh Tường Vi có đi dự lễ khai trương.

Nơi đây có lầu 1 và 2 có không gian ta có thể book chổ trước để dành riêng cho anh em chúng ta. Nơi đây có âm thanh đây đủ mic .v.v.v.v ae có thể phát biểu để tiện theo dõi. Chi phí 1 mem 40k là đủ cho 1 ly cafe. Hiện qua có thẻ VIP nếu các bạn có nhã hứng cùng tham dự

Chổ này phải quán ngay góc Nguyễn Văn Thủ, mới khia trương lại không anh ?
Mình ủng hộ p/a này vì gần nhà mình, hôm nào phải "tiền trạm" cái mới được.

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham

Chổ này phải quán ngay góc Nguyễn Văn Thủ, mới khia trương lại không anh ?
Mình ủng hộ p/a này vì gần nhà mình, hôm nào phải "tiền trạm" cái mới được.

OK, đúng rồi, góc Nguyễn Văn Thủ và Mai Thị Lựu (Phường Đa kao, Q,1). Khi Thầy đến, cứ nói "tui' là bạn của Chị Vi, họ sẽ giảm giá cho. Khà khà khà
Trước đây có tên là Café Hollywood Dome nay đổi tên qua Café Samba được thiết kế lại mới hoàn toàn.

Huynh Tuong Vi

Huynh Tuong Vi

Trung cấp
18/9/09
98
11
18
Quan 7 - TP. HCM

OK, đúng rồi, góc Nguyễn Văn Thủ và Mai Thị Lựu (Phường Đa kao, Q,1). Khi Thầy đến, cứ nói "tui' là bạn của Chị Vi, họ sẽ giảm giá cho. Khà khà khà
Trước đây có tên là Café Hollywood Dome nay đổi tên qua Café Samba được thiết kế lại mới hoàn toàn.

Sao Bác không xui Thầy Tâm rủ em cùng cafe phải hay hơn không (nhưng không rủ anh đâu nhé) :031:

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn

Sao Bác không xui Thầy Tâm rủ em cùng cafe phải hay hơn không (nhưng không rủ anh đâu nhé) :031:

Đúng rồi hôm nào chị Vi "dẫn" em đi cafe để được giám giá nhé :)

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn

Khà khà Chị Vi cho uống miễn phí tại chỗ hết nhưng trước khi ra về nhớ để lại 50k là được rồi :004:

Huynh Tuong Vi

Huynh Tuong Vi

Trung cấp
18/9/09
98
11
18
Quan 7 - TP. HCM

Đúng rồi hôm nào chị Vi "dẫn" em đi cafe để được giám giá nhé :)

Vậy hôm nào mời các bạn ghé Samba café cùng Vi nhé.

Khà khà Chị Vi cho uống miễn phí tại chỗ hết nhưng trước khi ra về nhớ để lại 50k là được rồi :004:

Vi không lấy tiền, nếu muốn chỉ lấy mạng thôi, ví dụ như với KTGG, ha ha ha..

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn

Vi không lấy tiền, nếu muốn chỉ lấy mạng thôi, ví dụ như với KTGG, ha ha ha..
Tẩu là thượng kế thôi Bác KTGG ơi :004:

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ

Nghe và thấy ... thiệt tình là thèm quá thèm rồi, tín đồ cafe giáo đây ... chị Vi hãy đợi đấy !

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham

Nói thật, hôm qua, cũng có ý định phone cho Thầy Tâm, trước đến dự chung vui, sau đó ngắm nghiá điạ thế:

1.- Xem có phải là điểm tốt để tổ chức hội họp cho anh em không?
2.- Sẵn bàn hùn hạp làm ăn chung với chị Vi luôn thể, chị Vi: Tỉ lệ góp vốn 9, Thầy Tâm 1 thôi. Tỉ lệ 1 của Thầy Tâm chắc ăn như bắp rang còn nóng hỏi, còn tỉ lệ 9 phần kia của chị Vi chỉ là góp vốn "danh dự, cổ phần ưu đãi".

PS: Hôm qua có thành viên mới tham gia: xí quách

R

Rubi Happy

Trung cấp
8/1/11
58
0
0
Hà Nội

Úi Sao ko có ở HN nhỉ?

Xem nhiều