P
Lương của một nhân viên tổng thu nhập 5.500.000đ, một tháng đóng 75.000 tiền thuế TNCN (5.500.000-4000.000-303.000đ (Bao Hiem))=1.197.000*5%=59.850đ, vậy cuối năm vẫn nhận lương tháng 13 là 5.500.000đ thì tính thuế tháng lương này thế nào, có phải là 5.500-4.000*5%=75.000đ ko. Lương tháng 13 chi vào tháng 01/2012. Cac bạn chỉ giúp.
Sửa lần cuối:

