Chúng ta là Con níts

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Chúng ta là những đứa con nít
Mình vừa mới vào chuyên đề kiểm toán chủ để có nên kiểm toán không?
Mình đọc thấy có Bài của Anh "khongbiengioi" rồi cảm thấy những thành viên trên diển đàn này là những đứa con nít (tất nhiên mình chỉ là trẻ còn nằm nôi). Những điều anh "khongbiengioi" thể hiện anh là người có kiến thức rất cao thâm, kinh nghiệm dày dặn, ngoài ra mình không thấy thêm một thông tin nào về anh nên mình nghĩ phải chăng anh vào diễn đàn bằng con đường không chính thức.
Mình nghĩ chúng ta nên cố bắt liên lạc với anh để có thể mời anh vào diễn đàn chỉ giáo thường xuyên.

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
Chú này lại bị thằng cu không biên giới nó dùng lời hoa mỹ nó lừa gạt rồi. Đọc xong quả này anh nghĩ có khi các cô các chú đúng, có khi anh phải đổi cách xưng hô mới được, không thì ...

To chú OverAC: thằng cu không biên giới đấy nó vào viết được vài bài xong rồi nó tự treo nick vì xấu hổ rồi. Anh thay mặt chú chuyển lời cho nó nhá :cool . Xem xem nó còn sức quay lại đây nữa không.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ố hô, con nít cũng có ngày lớn chứ, OverAC, cũng có khi con nít vừa bú vừa nghe người lớn kể chuyện, không thể nào cứ ngồi nghe mãi được đâu.

nang

nang

Guest
Ha ha... :a3
Chuyện về thằng cu "khongbiengioi" chỉ có em và bác Sans biết nhỉ??? :talk :leu:
Còn ai biết nữa không????

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
:leu: :leu: :leu:

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Mình đọc thấy có Bài của Anh "khongbiengioi" rồi cảm thấy những thành viên trên diển đàn này là những đứa con nít
Chưa gì OverAC đã hoảng hốt lên thế ! Đi một ngày đàng học một sàng khôn. Ít ra thì diễn đàn cũng tạo cơ hội cho mọi người cảm nhận được trình độ và khả năng của mình. Mỗi người đều có một điểm mạnh riêng, chưa chắc ai đã hơn ai.
(ít nhất thì bạn cũng phải hơn một người chưa từng học qua kế toán chứ :leu: )

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Ôi theo như lời các Bác thì có lẻ em là con nít sơ sinh thật rồi. Thật xấu hổ đến chết đi được :wall :wall :wall
Em xin lỗi các bác về những câu phát biểu lung tung :sorry :sorry :sorry
Cám ơn các bác đã chân thành chỉ bảo
Ah mà sao các bác Admin không delete bài của anh chàng khongbiengioi kia.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Ko sao hết, phải có sự đóng góp của các thành viên chúng ta mới nhìn nhận vấn đề tốt hơn chứ.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Sao lại phải xoá bài viết của người ta vậy? Bài viết chất lượng và được mọi người hưởng ứng nhiệt tình, cớ sao lại xoá. WELCOME TO WKT

L

lanchi

Guest
:bia sao so sánh con nít với người lớn nhỉ !

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Xin chào các huynh.
Hôm qua em dạo một vòng quanh các diển đàn. Và nhận ra một số điều như sau:
- khongbiengioi chính là “San Frontitre”
- San-Frontitre đang có các vấn đề tranh cải cùng các bác admin và một số bác khác.
Và em nhận ra mình đúng thật là con nít khi mà tin anh khongbiengioi. Nhung càng là một đứa con nít đang chập chửng bước những bước đi ngô nghê trong mạng ketoan khi mà em lại tin các anh!!! :leu: :leu:
Vì hiện tại em không biết câu chuyện giữa các anh nó như thế nào ai đúng, ai sai nhưng chắc chắn một điều đó là những tranh cãi (tuy có gay gắt bài bác nhau) mang mục đích xây dựng diển đàn tốt hơn.
Chuyện ai đúng ai sai em không quan tâm nên em không muốn mình đứng về phía người nào. Thế nhưng em vi không biết chuyện này và cũng không biết anh không biên giới hình như là bị lock nick nên đổi tên (ban đầu em những tưởng là một tay hacker đôt nhập vào web để thể hiện kiến thức của mình với một đám con nít).
Em không muốn mình làm con nít nữa! Em không muốn mình post lên một topic mà nó vô tình tạo ra một nơi để một trong 2 bên bài bác chê bai bên kia.
Chuyện tranh cải của các bác em không muốn quan tâm. Và càng không muốn đứng về phía một bên nào. Có thể bác không biên giới kia là kẻ thùng rổng kêu to, cũng có thể là một người thât sự có kiến thức sâu rộng em không muôn biết nữa. Và em sẽ không bao giờ chen vào giữa trong sự nghiệp tranh cải của các bác đâu.
Em muốn kết thúc chủ đề này. Mong rằng mọi ngườI không vào đây post thêm một bài nào nữa. :error :error :eek:k ?

nang

nang

Guest
:a3 Haha...
Phải post bài nữa cho vui! Vì bây giờ OverAC mới biết được bí mật về "không biên giới" :leu:
(hứa đó, baì này nữa thui) :a3

S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
Thanks chú OverAC nhiều, chú làm cho anh cười sặc sụa tý nữa thì lăn xuống ghế. Mấy em tóc vàng chân dài ngồi cạnh anh lại tưởng anh bị làm sao cứ xông ra hỏi "r u ok?" làm anh thấy mệt mệt là. Chú lần sau chịu khó đọc một tý trước lúc phát biểu. Chú có biết tiếng Pháp không? Nếu chú biết tiếng Pháp thì chuyện phân biệt nick mới với nick cũ của anh là chuyện dễ dàng. Tính anh "đanh đá" (&copy; Vua Lua) nên được cái đi đâu cũng thích gây gổ. Hôm nào anh rảnh, anh sẽ làm một bài gọi là chào mừng tất cả các chú sinh viên trên này, cho các chú đọc xong, cúi mặt xấu hổ, về nhà tối không ăn được cơm, người yêu hỏi sao thì bảo vừa đọc bài của anh "không biên giới". Còn nick không biên giới, nếu chú đọc kỹ hơn tý sẽ thấy là anh tự lock nó vì cái tội táy máy.

Thôi, anh luợn đây, không vợ anh lại bảo anh chơi bời. 29 anh quay lại chấm bài cái nhỉ.

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Bác kể ra cũng đanh đá thật, chắc ảnh hưởng từ bà xã ( XL bà xã của BÁc nhé hi hi ) Nhưng kể ra tìm được người nhiệt tình như bác cũng không dễ ( nịnh chút )
:bia

T

thanhnhan53

Guest
20/7/03
66
0
0
Xin lỗi OverAC, mình phải post thêm một bài nữa chỉ để được nói mình là con nít nè, nhưng hình như điều lệ của diễn đàn đâu có cấm con nít tham gia, theo mình nghĩ đôi khi người lớn còn phải học lại của con nít nữa đó,hihihihi, bởi thế người xưa mới có câu "HẬU SINH KHẢ ÚY" .

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Cái topic này linh tinh.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA