mong mọi người cho ý kiến nhé

• Thread starter hungcuongsla
  • Ngày gửi
H

hungcuongsla

Guest
chào tất cả các thành viên trong diễn đàn WKT, tuy mình là mem mới nhưng mà hôm nay xin mạo muội lập ra topic này xin ý kiến của tât cả mọi người nhé, mình nghĩ là những người đến với WKT này thì chắc là đều muốn có 1 cái gì đó làm kỉ niêm chứ nhỉ, mà mình nghĩ là nếu mà WKT này chúng ta giới thiệu cho mọi người biết thì còn có nhiều thành viên tham gia hơn nữa, vì vậy hôm nay mình xin có 1 ý kiến nhu thế này, mong mọi người góp ý nhé, mình nghĩ là diễn đàn của chúng ta ngày càng có nhiều thành viên, vì vậy sao chúng ta không thử làm thẻ thành viên cho mọi thành viên của diễn đàn nhé, để nếu đến khi họp mặt chúng ta có thể nhận ra nhau dể hơn và theo mình nghĩ thì nếu làm như thế thì chúng ta có thể thân thiện với nhau hơn nhé, mà mình nghĩ là nếu mà được thì lên làm các loại thẻ khác nhau, như của admin 1 kiểu, của smod 1 kiểu, rồi của mod và các thành viên khác nữa, không biết mọi người thấy thế nào, mong mọi người góp ý cho mình nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
Thật là không phải nếu không có ý kiến nào tán thành hay phản đối !
Hết sức hoan nghênh bạn hungcuongsla với ý tưởng khá độc đáo này. Và nếu ý tưởng này được thực hiện ắt hẳn cũng nên có 1 cuộc thi sáng tác mẫu Thẻ Hội viên của riêng WKT sao cho ấn tượng và bắt mắt!
Tuy nhiên, Haiau trộm nghĩ liệu có quá sớm và đã thật sự cần thiết phải phát hành ấn phẩm này bây giờ chưa? Có lẽ là chưa, bởi lẽ nếu chúng ta thường xuyên phải gặp gỡ offline dài dài thì khi đó tấm thẻ này mới có giá trị sử dụng chứ, còn hiện nay có ai phải dùng thẻ mới vào được Diễn đàn đâu !
Hơn nữa để phát hành Thẻ chúng ta cũng phải xây dựng Qui chế hẳn hoi, kèm theo các điều kiện ràng buộc cho các thành viên ...mà như thế thì phải có được một con số tương đối về thành viên ổn định , cái mà hiện nay thực tế chúng ta chưa đạt được, vì một con số không nhỏ các thành viên đăng ký nhưng không thấy tham gia thảo luận, hoặc đăng ký xong thì một đi không trở lại. Dù biết rằng đấy cũng là chuyện thường tình của tất cả các diẽn đàn ảo, nhưng cũng như tất cả những ai đã đang và sẽ đến với WKT mà thực sự thấy yêu thích và hữu ích, Hai au tin rằng đến một lúc nào đó việc nhận được tấm thẻ hội viên WKT sẽ vô cùng ý nghĩa và cũng là sự khẳng định vai trò, công sức, trách nhiệm của mỗi thành viên khi chính thức tham gia.
Mong rằng hungcuongsla sẽ còn nhiều ý tưởng tuyệt vời và thiết thực khác nữa đóng góp cho diễn đàn của chúng ta!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA