Thẻ hội viên à? Xem nào...

• Thread starter fooly_kid
  • Ngày gửi
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Hồi sáng Kid có nói chuyện với bạn hungcuongsla Bạn í có đề cập với Kid việc lập thẻ hội viên của WKT cho các thành viên. Kid nghĩ rằng nếu có thì cũng tốt nhưng có thể thực hiện được việc này không thì Kid không biết. Kid không biết các Bác, các Anh, các Chị, các Em nghĩ về vấn đề này như thế nào. :wall

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Bản thân CNN thì thấy chưa cần thiết lắm. :wall

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Hồi sáng Kid có nói chuyện với bạn hungcuongsla Bạn í có đề cập với Kid việc lập thẻ hội viên của WKT cho các thành viên. Kid nghĩ rằng nếu có thì cũng tốt nhưng có thể thực hiện được việc này không thì Kid không biết. Kid không biết các Bác, các Anh, các Chị, các Em nghĩ về vấn đề này như thế nào. 
Cái việc cấp thẻ này thực sự cũng không cần thiết lắm, kitten nghĩ khi WKT lớn mạnh hơn, có những buổi gặp mặt thường xuyên hơn, thì việc làm thẻ lúc đó là cần thiết

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
VNgeek nghĩ ý tưởng của bạn rất hay, làm được như thế có vẻ chặt chẽ, chuyên nghiệp hơn. Tuy nhiên, theo quan điểm của mình chúng ta nên tập trung cải tiến mặt chất lượng nhằm đem những lợi ích thiết thực hơn. Chúng ta nên cân nhắc việc “phô trương thanh thế” ở mức cần thiết tránh những ảnh hưởng bất lợi WKT (chắc các bạn cũng hiểu đây là vấn đề tế nhị).

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA