Kế toán và sinh viên năm nhất

• Thread starter thenoah
  • Ngày gửi
quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
Ðề: Kế toán và sinh viên năm nhất

em chịu khó học cho minh một số chứng chỉ ... đang hiện có nhưng vẫn phải thực hành thật nhiều , và phải có chứng chỉ toie nhe, học thêm tiếng trung hoa càng tốt

huong có số điện ko, anh cung có mấy công ty , cần làm ở sai gòn ,a gửi e làm dùm nhe
Cám ơn nhã ý của anh, em còn dành thời gian buổi tối để học thêm nữa, hi, rất mún làm thêm để kiếm tiền, nhưg đành chịu vậy, hi

Khóa học Quản trị dòng tiền
tieulyhue

tieulyhue

Cao cấp
20/10/10
473
181
43
36
huế
Ðề: Kế toán và sinh viên năm nhất

Chứng chỉ làm gì nếu kô thực sự làm đc việc !

Nhiều bạn SV đến công ty mình

nói in tài liệu này ra 2 mặt nhé !

mãi mà ko in đc ! như vậy chứng chỉ tin học có phải là giả hay mua bằng ??
Cái này cũng không trách được, vì học tin học thường chỉ có học mà không hành, hồi mình đi học cũng thế, đến khi đi làm thì mới có điều kiện tiếp xúc với máy in và máy photo mà. Muốn kiểm tra thì chỉ kiểm tra được word và excel thôi, sau này nâng cấp hơn thì có mấy phần khác nữa.

K

ketoan7-7

Trung cấp
20/8/16
73
11
8
Bạn à, khi đi học thì người dậy cũng chỉ dậy gõ phím, chỉnh sửa rồi powerpoint,..mình không thấy hướng dẫn sử dụng máy in vì khi in sẽ tốn giấy, mực; người dậy phải đầu tư thêm máy in trong khi người học không biết hoặc không có nhu cầu học về máy in. Thêm nữa là " mọi lý thuyết đều chỉ là màu xám", thực tế sẽ dậy chúng ta nhiều hơn. Bạn nên có cái nhìn nhẹ nhàng hơn với họ - những sinh viên năm nhất.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA