Mỗi tuần một chuyên đề

Danh sách thành viên họp mặt WKT miền Bắc

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Đây là danh sách các thành viên tham dự buổi họp mặt WKT miền Bắc, gồm 49 thành viên (bổ sung CNN đến sau), danh sách nếu có nhầm tí xíu, mong các bạn đính chính giúp nhé.

P/S: AC cho vào đây vì chỉ dành cho các thành viên thực sự của wkt sử dụng, tránh trường hợp ko hay.

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
sao tui "đao" về mà không mở được nhi?? không biết đuôi file là gi??? hic!! :wall

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
hì!!! mở được rồi, tại máy nhà tui rởm quá.. không cài chương trình giải nén...

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Anh chuột bổ xung thêm nhé !
Hôm đó có thấy Anhchuột tham gia mà tìm mãi chẳng thấy thông tin gì về AC cả ...?

S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
VCU là cái chi chi các cô các chú nhỉ? Chả lẽ Anhchuot không phải đã quen anh rồi sao? Có khi anh nhận lầm người rồi.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
VCU là "Vẫn chưa Yêu" đó cha nội, cái này bác già rồi sao dịch sang tiếng phổ thông được :leu:

tuyetto

tuyetto

Nắng gió.
To:anhchuot

Sao hiepdat tải về đọc không được vậy nhỉ!. Anhchuot gởi cho hiepdat qua mail nhe:tuyetto@linuxmail.org :thank :thank

Dạo này hiepdat được lên chức quá nhiều rồi anhchuot ơi, mà toàn những chức nghe kinh quá! :lol :lol

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Originally posted by Anhchuot@Jun 7 2004, 10:27 PM
P/S: AC cho vào đây vì chỉ dành cho các thành viên thực sự của wkt sử dụng, tránh trường hợp ko hay.
hi hi Em nghĩ là vân chẳng tránh được

:chuoi :chuoi :chuoi

H

hungcuongsla

Guest
chi hiepdat được lên chức gì vậy, có thể nói cho mọi người cùng biết có được không vậy chị, để xem chị được lên những chức gì nào

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Để ý từ đầu mùa giải tới giờ nghĩ bác Sans quen thân với AC lắm, thế không phải hả bác?

AC là ai thế, bật mí tí đi các bác... :leu:

S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
ISO ghen à? ISO ạ, anh có thói quen là rất tự nhiên nhận các cô gái xinh như kiểu ketoan@ với lại Anh Chuột làm người quen, deemed là các cô ấy thân với mình. Chẳng biết các cô ấy nghĩ thế nào, chứ anh cứ biết là anh cảm thấy các cô ý không phản đối. Thế là mọi việc của anh cứ thuận buồm xuôi mái. Chú cứ thử cách của anh xem sao? :leu:

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Ketoan@ ơi, tớ cũng biết AC là chị chuột, là VIP khi mới vào đây. Giờ thì hơi bị tò mò, hôm nào cậu highlight cái ảnh họp mặt WKT có chị chuột tớ ngó cái nhẩy.

Mà bác Sans, bác đi là đi thế nào được. Ở lại bầy cho em mấy kinh nghiệm của bác đã.

ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
À, bác Sans có những kế hoạch riêng nên phải tạm thời "hy sinh" wkt. Bác ý sẽ không quên ai cả trong chúng ta đâu, có khi lại log vào wkt rồi mà "uốn ngón tay 7 lần" vẫn phải tặc lưỡi dừng lại, buông tay ý chứ. Tớ tin là bác ý vẫn ngó vào đây mỗi khi có chút thời gian - chỉ không post bài nữa thôi. Tớ, cậu, và mọi người viết gì, làm gì bác ý biết cả.
Còn muốn biết "dung nhan" anhchuot thì..... hì hì, tớ không chỉ được, cậu tìm hiểu lấy nhé. mà cứ để có gì đó luôn là bí ẩn cũng hay chứ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA