Hướng dẫn đính kèm tệp tin

• Thread starter lolemcachcach
  • Ngày gửi
L

lolemcachcach

Guest
10/6/11
5
0
1
Hà Nội
xin anh/chị giúp đỡ hướng dẫn cách đính kèm tệp tin, hoặc file ảnh vào bài viết và làm thế nào để xóa bài viết mình đã đăng ạ?
Em cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
HungTV

HungTV

Kỹ thuật viên
Thành viên BQT
19/10/12
289
75
28
@lolemcachcach Hi bạn!. Lúc đăng bài mới hoặc trả lời bài viết có một nút là "Tải lên file đính kèm" Bạn chỉ cần chọn file và upload lên thôi.
Còn việc xóa bài, bạn có thể báo cáo qua bên mình, bên mình sẽ xữ lý.

Thân :)!

L

lolemcachcach

Guest
10/6/11
5
0
1
Hà Nội
@lolemcachcach Hi bạn!. Lúc đăng bài mới hoặc trả lời bài viết có một nút là "Tải lên file đính kèm" Bạn chỉ cần chọn file và upload lên thôi.
Còn việc xóa bài, bạn có thể báo cáo qua bên mình, bên mình sẽ xữ lý.

Thân :)!

Em cảm ơn ạ! nhưng quả thực là giao diện em đang trả lời anh/chị Hung TV em k tìm thấy có nút í. hay tại máy tính của em ạ? em chỉ biết chèn ảnh như sau: vào nút "ảnh" sau đó coppy link của ảnh đó vào phần image URL, nhưng vẫn k tài ảnh lên được.
giao điện trả lời của em chỉ có dòng đầu là chỉnh sửa phông chữ, dòng 2 là mặt cười, ảnh, video, chèn "trích dẫn..., youtube, undo, redo thế thôi ạ. Em cũng xem trên hướng dẫn đính kèm tệp nhưng giao diện của em lại k giống như thế, liệu có phải do máy tính của em có vấn đề k ạ?
Em cảm ơn rất nhiều!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
buihuonghn

buihuonghn

Guest
21/10/14
1
0
1
49
Cac ban cho minh hoi mot chut:
Báo cáo sử dụng chứng từ khấu trừ thuế khi kê khai qua mạng thi ke khai phần nào nhỉ? ở phần mềm 3.2.5 minh không biết vào mục nào? Rất cám ơn các bạn đã trả lời.

K

kiendang1988

Guest
14/4/11
26
8
3
35
đà nẵng
Mình cũng thế lolemcachcach. Tìm nút "đính kèm file" hoài mà không thấy đâu hết. Hichic :(

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA