Mỗi tuần một chuyên đề

Sửa lỗi HTKK3.30 bằng Excel

• Thread starter Kimtinhco
  • Ngày gửi
K

Kimtinhco

Guest
26/11/14
14
5
3
42
Nhiều bạn đã tập hợp được rất nhiều lỗi trong quá trình nhập dữ liệu vào phần mềm HTKK3.30
Trong đó có các lỗi điển hình như: font chữ, không cập nhật số liệu bảng kê sang tờ khai. v.v
Ứng dụng nhỏ : Extohtkk.xls giúp bạn giải quyết các vấn đề nêu trên
Bằng cách nhập số liệu đầu ra, đầu vào, tờ khai trên Excel và xuất thẳng vào HTKK

Ứng dụng còn đáp ứng được cả việc sắp tới bạn chỉ cần lập tờ khai (không cần bảng kê) và tạo thành tập tin XML trước khi đem ký

Đính kèm

• Extohtkk.xls
    1.5 MB · Lượt xem: 115
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhanchia

Cao cấp
29/5/07
285
69
28
BRATISLAVA
Nhiều bạn đã tập hợp được rất nhiều lỗi trong quá trình nhập dữ liệu vào phần mềm HTKK3.30
Trong đó có các lỗi điển hình như: font chữ, không cập nhật số liệu bảng kê sang tờ khai. v.v
Ứng dụng nhỏ : Extohtkk.xls giúp bạn giải quyết các vấn đề nêu trên
Bằng cách nhập số liệu đầu ra, đầu vào, tờ khai trên Excel và xuất thẳng vào HTKK

Ứng dụng còn đáp ứng được cả việc sắp tới bạn chỉ cần lập tờ khai (không cần bảng kê) và tạo thành tập tin XML trước khi đem ký
Được đấy, làm ơn cho mình xin pass VBA được không, E-mail của mình : npimex@gmail.com- Chân thành cảm ơn !

P

Phuthanh9999

Guest
24/1/15
1
0
1
42
Thank Kimtinhco
Công ty mình cung cấp nước sạch cho 4 nghìn hộ gia đình. Để lập báo cáo thuế cho 4 nghìn hóa đơn cũng mất thời gian lắm. Trong phần mềm kế toán của công ty mình cũng có chức năng xuất bảng kê vào HTKK nhưng hay lỗi lắm cũng do HTKK thường thay đổi.
Nếu bạn mà xuất được thành ký điện tử cho mình xin nhé.

Địa chỉ email của mình: thanhmainuocsachtp@gmail.com
Thank

V

Vuhuyenmy

Guest
26/1/15
1
0
1
45
Bạn cho hỏi nếu Bảng kê mua vào mình để quý1, bảng kê bán ra mình để quý 2 khi xuất tờ khai vào HTKK có ảnh hưởng gì không ?.

Tại sao khi mình bấm vào biểu tượng HTKK không thấy chương trình nó chạy ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA