Mỗi tuần một chuyên đề

chốt sổ bảo hiểm cho nhân viên nghỉ việc

• Thread starter Suxi Tít
  • Ngày gửi
S

Suxi Tít

Guest
25/12/14
42
1
8
31
Anh chị cho em hỏi là em muốn chốt sổ cho một chị ở công ty. Thì làm bản DO1 , nộp kèm sổ BHXH với mẫu quyết định nghỉ việc cho BH ạ. Hồ sơ như thế đã đủ chưa vậy ạ. Bên em cắt báo giảm lao động rồi nhé. Anh chị nào có mẫu quyết định nghỉ việc k . Cho em xin vơi ạ . Em cảm ơn.

• Like
Reactions: nguyenminhgtbt
Khóa học Quản trị dòng tiền
vuthitien

vuthitien

Trung cấp
22/10/12
162
52
28
33
long an
Anh chị cho em hỏi là em muốn chốt sổ cho một chị ở công ty. Thì làm bản DO1 , nộp kèm sổ BHXH với mẫu quyết định nghỉ việc cho BH ạ. Hồ sơ như thế đã đủ chưa vậy ạ. Bên em cắt báo giảm lao động rồi nhé. Anh chị nào có mẫu quyết định nghỉ việc k . Cho em xin vơi ạ . Em cảm ơn.

Tải TS24 về, bạn sẽ có đầy đủ thủ tục để làm

N

nguyenminhgtbt

Trung cấp
25/10/14
96
7
8
Quận Tân Bình
Nếu bạn đã báo giảm lao động rồi thì bây giờ chỉ cần làm mẫu 321 trên TS24, kèm theo sổ BHXH của NLĐ quyết định nghỉ việc bạn tự soạn cũng được mà, nhiều nơi trong TP HCM không cần đến quyết định nghỉ việc, quyết định nghỉ việc lưu lại ở công ty đề theo dõi nội bộ thôi.
----
thân

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA