Tìm trung tâm học tiếng anh?

• Thread starter underware
  • Ngày gửi
N

ngocyen0909

Guest
23/11/15
0
0
0
31
Học ở IEG ok nè bạn . Nhà mình hơi xa tận Bình Chánh, nhưng vẫn ráng xuống đó học. Chứ mấy lần học trung tâm gần nhà mà ko thấy chất lượng đâu. Lần này quyết tâm học ở IEG sao cho đáng đồng tiền đầu tư trước giờ luôn :))

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

liberaachen

Guest
14/12/15
0
0
0
32
Học tiếng anh cũng tùy vào môi trường học tập và cũng phụ thuộc vào giáo viên nữa. Mình thấy bên IEG cũng tốt đó mà. Giáo viên ai cũng vui vẻ hết ah! Môi trường học cũng sôi nổi nữa, trong giờ học giáo viên thường hay tổ chức các hoạt động vừa học vừa chơi. Mình thấy học vậy rất hiểu quả, giúp mình dễ tiếp thu hơn.

H

hoai.phuong87

Guest
23/10/15
0
0
1
34
Được giới thiệu từ đứa bạn thân mà tôi đã tìm đến đc với trung tâm IEG ở 503 Sư Vạn hạnh, vừa vào đc chị hướng dẵn tư vấn nhiệt tình vui vẻ vì thế tôi bắt đầu đến đăng ký học. Trong thời gian học tôi thấy các giáo viên hướng dẵn rất nhiệt tình chỉ ra phương án học cho tôi nhờ đó tôi mới có kiến thức tiếng anh khá hơn. Và tôi đã tìm đc chỗ học tiếng anh lí tưởng cho mình. :) Nếu ko thử thì làm sao biết khả năng của mình đến đâu phải ko.

H

hoai.phuong87

Guest
23/10/15
0
0
1
34
Trước đây mình học tiếng Anh cũng nhiều nơi nhưng khi ngưng học thì không biết tự học như thế nào. Có người bạn giới thiệu trung tâm anh ngữ IEG bên 503 Sư VẠN hạnh, Q10 mình cũng đắn đo lắm. Mới 1,2 tuần đầu học ở đây mình đã thấy từ trước tới giờ mình mất quá nhiều năm học tiếng Anh mà sai phương pháp. Sau 1 khóa học mình đã có thể tự học giao tiếp được, tự biết cách nói 1 câu tiếng anh chuẩn về phát âm và ngữ điệu. Ước gì mình đến với IEG sớm hơn:( Bạn có thể tham khảo khóa học tại ieg.edu.vn. Đảm bảo ko thất vọng đâu

H

haidang0907

Guest
23/11/15
0
0
0
32
Với mình thì lịch học chính quy và ngoại khóa kín mít nên cũng lên mạng tìm trung tâm anh ngữ có giờ học phù hợp, tìm dữ lắm mới thấy 1 trung tâm IEG, đường Sư Vạn Hạnh quận 10. Chỗ này được nhất là giờ giấc linh động, nếu bận có thể gọi đổi giờ, mấy chị tư vấn dễ thương lắm mà giáo viên, trang thiết bị cũng rất ok. Nên bạn nào rơi vào trường hợp giống mình thì chọn trường này là phù hợp nhất!

S

selenaanguyen

Guest
12/12/15
0
0
0
29
Bạn qua bên trung tâm IEG đó, ít học viên nên thấy chất lượng, giáo viên bản ngữ có kinh nghiệm giảng dạy, học phí so với mặt bằng chung thì cũng không cao là mấy. Sau khi học xong nếu có nhu cầu mình còn được cấp giấy cứng nhận hoàn thành khóa học nữa đó.

H

hoaenguyen

Guest
27/11/15
0
0
0
30
Ở TP.HCM mình thấy có trung tâm IEG được đó bạn, so với các trung tâm khác thì không lớn lắm, nhưng học phí cũng ok, có giáo viên bản ngữ dạy,giáo viên cũng đến từ các nước như Anh, Mỹ , Úc thích hợp cho bạn cải thiện kỹ năng nghe đó.

N

nghidung05

Guest
23/10/15
0
0
1
27
Mình đang học tại trung tâm tiếng anh IEG tại 503 Sư Vạn Hạnh, mình không biết có tốt nhất hay không nhưng hiện nay mình học tới khóa thứ 2 rồi thấy khả năng cũng tiến bộ được kha khá, nhưng để tiến bộ hơn thì ngoài học ở trung tâm ra mình còn ôn thêm nữa. .Bạn thử qua trung tâm mình đang học và học thử xem sao nhé. Giá cả cũng ok ah

D

doinely

Guest
5/12/15
0
0
0
33
Học tiếng anh cũng tùy vào môi trường học tập và cũng phụ thuộc vào giáo viên nữa. Mình thấy bên IEG cũng tốt đó mà. Giáo viên ai cũng vui vẻ hết ah! Môi trường học cũng sôi nổi nữa, trong giờ học giáo viên thường hay tổ chức các hoạt động vừa học vừa chơi. Mình thấy học vậy rất hiểu quả, giúp mình dễ tiếp thu hơn.

H

hoaenguyen

Guest
27/11/15
0
0
0
30
Tuy tôi bắt đầu học anh ngữ hơi trễ (đã lớn tuổi) nhưng quả thật hướng đi học tiếng Anh đúng đắn mà tôi đã chọn là trung tâm anh ngữ IEG. Tôi học khóa giao tiếp đã được 1 năm rồi. Tôi cũng quen gần hết các giáo viên ở đây. Ban đầu tôi không dám phát biểu hay thuyết trình trước lớp nhưng sau các buổi học, ko bỏ buổi nào, tôi đã có thể thuyết trình trôi chảy các đề tài tiếng Anh trước đám đông. Thật sự trung tâm IEG đã giúp tôi được như ngày hôm nay. Các anh chị cũng nên đến test đầu vào và đăng ký vì học phí ko quá cao, có thể luyện phát âm với người bản xứ và có cơ hội theo đuổi niềm đam mê anh ngữ lâu dài

N

nguyenvantroi0907

Guest
23/11/15
0
0
0
31
Trước đây mình học tiếng Anh cũng nhiều nơi nhưng khi ngưng học thì không biết tự học như thế nào. Có người bạn giới thiệu trung tâm anh ngữ IEG bên 503 Sư VẠN hạnh, Q10 mình cũng đắn đo lắm. Mới 1,2 tuần đầu học ở đây mình đã thấy từ trước tới giờ mình mất quá nhiều năm học tiếng Anh mà sai phương pháp. Sau 1 khóa học mình đã có thể tự học giao tiếp được, tự biết cách nói 1 câu tiếng anh chuẩn về phát âm và ngữ điệu. Ước gì mình đến với IEG sớm hơn:( Bạn có thể tham khảo khóa học tại ieg.edu.vn. Đảm bảo ko thất vọng đâu

lequydon339

lequydon339

Sơ cấp
13/3/22
1
0
1
22
Bạn có thể đến trung tâm ILI Trường Sơn, Quận 10 để đăng ký hoc, bạn bè mình hoc ở đây rất nhiều và ai cũng khen, mình cũng đang sắp xếp lịch làm việc để qua đó đăng ký lớp anh văn giao tiếp ne. Chúc Bạn Học Tốt Nha!

Trung tâm Anh Ngữ ILI

Phone: (028) 39778989 - (028) 39778999

Di động: 0909 042 588

Email: contact@ili.edu.vn

Địa chỉ : 22 Lô C (Chung cư Lê Thị Riêng) Trường Sơn, Phường 15, Quận 10, TP.HCM

Website: https://ili.edu.vn/vi/hoc-qua-video

N

Ngocmai858

Sơ cấp
14/10/22
5
1
1
31
Trung tâm anh ngữ Funschool chất lượng đấy bạn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA