BỘ TÀI LIỆU ÔN THUẾ 2016 FULL

• Thread starter titi24990
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

titi24990

Guest
18/12/16
3
2
3
33
_Mình hiện có bộ tài liệu ôn thi công chức thuế rất hữu ích.
_Bộ tài liệu có cả bộ tài liệu ôn thi của Tanet với tài liệu chuyên ngành cập nhật đến hiện tại của thầy Lê Xuân Trường, và chuyên viên tuyên truyền cục thuế HCM Lê Anh Ngọc.
_Với kinh nghiệm của người đã từng ôn thi và đã đỗ công chức thuế mình thấy bộ tài liệu này rất sát và đầy đủ.
_Bạn nào quan tâm thì gửi thư cho mình đến địa chỉ titi24990@gmail.com , mình sẽ gửi miễn phí cho các bạn

• Like
Reactions: nalethanh88
Khóa học Quản trị dòng tiền
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,700
1,382
113
50
TP.HCM
_Mình hiện có bộ tài liệu ôn thi công chức thuế rất hữu ích.
_Bộ tài liệu có cả bộ tài liệu ôn thi của Tanet với tài liệu chuyên ngành cập nhật đến hiện tại của thầy Lê Xuân Trường, và chuyên viên tuyên truyền cục thuế HCM Lê Anh Ngọc.
_Với kinh nghiệm của người đã từng ôn thi và đã đỗ công chức thuế mình thấy bộ tài liệu này rất sát và đầy đủ.
_Bạn nào quan tâm thì gửi thư cho mình đến địa chỉ titi24990@gmail.com , mình sẽ gửi miễn phí cho các bạn
@24990 : Diễn đàn khuyến khích các bạn chia sẻ kiến thức và tài liệu công khai nên rất mong bạn đưa tài liệu tại đây. Nếu chưa biết cách upload tài liệu tại Diễn đàn thì vui lòng nhắn tin riêng cho @HungTV để được hướng dẫn và hỗ trợ.

@ các bạn thành viên : Cần được tham khảo thì các bạn vui lòng nhắn tin riêng cho chủ topic, không nên cung cấp địa chỉ email nơi công cộng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA