báo cáo tài chính

• Thread starter Lucy2993
  • Ngày gửi
L

Lucy2993

Guest
các tiền bối cho e hỏi xíu là em nộp báo cáo cho bên chi cục thuế huyện rồi, còn bản cứng e nộp lên chi cục thống kê vs bên sở kế hoạch bị muộn mấy hôm có bị phạt hành chính hay gì không ạ....mn tl giúp em với ạ hichic

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

Kon Tum 36

Guest
27/3/17
88
4
8
49
m cũng thắc mắc. m là Công Ty TNHH MTV đã nộp báo cáo năm qua điện tử cho Thuế rồi, h mình phải nộp ở những cơ quan nào nữa? và hình thức ra sao ạ?? Mong mn giúp đỡ

V

VANCHIEN17

Cao cấp
17/2/17
270
57
28
35
Không biết nộp với thống kê có luật phạt thế nào không? còn thực tế thì mình nộp muộn suốt mà không thấy phạt gì cả, thậm chí có đợt cán bộ thống kê a lô mình kêu nộp giùm sớm ^ ^! chắc có khi không có quyền phạt

V

VANCHIEN17

Cao cấp
17/2/17
270
57
28
35
Không biết nộp với thống kê có luật phạt thế nào không? còn thực tế thì mình nộp muộn suốt mà không thấy phạt gì cả, thậm chí có đợt cán bộ thống kê a lô mình kêu nộp giùm sớm ^ ^! chắc có khi không có quyền phạt

K

Kon Tum 36

Guest
27/3/17
88
4
8
49
Bạn nộp cho những nơi nào z b? Nộp cho họ biết thôi hay họ cũng kiểm tra như bên Thuế???

V

VANCHIEN17

Cao cấp
17/2/17
270
57
28
35
Thì thuế và thống kê thôi, thống kê thì chắc là dạng nộp cho họ biết để làm báo cáo của họ thôi, chứ không thấy liên quan hỏi han số liệu bao giờ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA