Hủy / rút hồ sơ đăng ký kinh doanh trực tuyến trên Cổng thông tin Đăng ký kinh doanh quốc gia

• Thread starter DuongLanVi
  • Ngày gửi
DuongLanVi

DuongLanVi

Cao cấp
16/6/13
274
67
28
30
Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam
Để rút hồ sơ đã nộp trên Cổng thông tin Đăng ký kinh doanh quốc gia, đơn vị thực hiện "Đơn xin rút hồ sơ" và đính kèm vào phần "Khác" để Sở KHĐT có cơ sở hủy hồ sơ.

CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập – Tự do – Hạnh phúc

Thành phố Hồ Chí Minh, ngày 14
tháng 06năm 2017

Kính gửi : Sở Kế hoạch & Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh
V/v Rút hồ sơ theo Giấy biên nhận số 179207/15

Tên doanh nghiệp : CÔNG TY TNHH NAM ĐẸP ZAI
Mã số doanh nghiệp/Mã số thuế: 0901211181

Kính thưa quý cơ quan,

Tôi tên là Nam Đẹp Zai, vào ngày 10/6/2017 tôi có nộp hồ sơ đăng ký thay đổi doanh nghiệp của CÔNG TY TNHH NAM ĐẸP ZAI.

Nay do có sự thay đổi, công ty chúng tôi xin rút hồ sơ đã nộp để thực hiện lại cho phù hợp.

Trân trọng cảm ơn sự giúp đỡ quý báu của Quý Sở.

ĐẠI DIỆN THEO PHÁP LUẬT CỦA CÔNG TY
(Ký, đóng dấu, ghi rõ họ và tên)

PHAN TUẤN NAM

Khóa học Quản trị dòng tiền
ngayngodaikho

ngayngodaikho

Trung cấp
18/11/11
57
9
8
Đến mà hỏi
Trước ký số không đúng giờ vẫn ký số hay dùng xác thực bằng tài khoản đăng ký kinh doanh vậy bác?
Thanks!

Q

quanthienthuong

Sơ cấp
5/4/10
7
5
3
Hanoi
Mình thấy phần ký có 2 lựa chọn, cả chữ ký số và tài khoản ĐK kinh doanh.

L

leocherry

Guest
19/7/14
2
0
1
32
Hà Nội
Mình nộp hồ sơ và đang trong trạng thái " Đã gửi đi", nhưng mình muốn rút hồ sơ. Đã vào hồ sơ đó và tải đơn xin rút hồ swo lên rồi nhưng không nộp được là bị làm sao vậy ah?

Trương Lan

Trương Lan

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
21/10/15
826
315
63
Mình nộp hồ sơ và đang trong trạng thái " Đã gửi đi", nhưng mình muốn rút hồ sơ. Đã vào hồ sơ đó và tải đơn xin rút hồ swo lên rồi nhưng không nộp được là bị làm sao vậy ah?
Mình làm thấy chưa có giấy biên nhận hoặc báo bổ sung hồ sơ, không thể sửa khối dữ liệu trực tuyến được,
Có ai làm rồi, cho mình thao khảo hướng dẫn chi tiết được ko?

P

phanhuong91

Sơ cấp
15/6/19
11
3
3
32
Có Anh/ chị nào biết cách kiểm tra cty mình đã đăng ký số tài khoản cty với sở kế hoạch đầu tư chưa không ạ. bày em kiểm tra với ạ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA