Thông tin về người tập huấn luật quản lý thuế

• Thread starter tamnt07
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Hôm 15/06/2007 mình có đến tham gia nghe lớp tập huấn về quản lý thuế ở nhà văn hóa Quận Cầu Giấy. Nhưng mải ở phía ngoài xem sách nên không nghe lúc giới thiệu tên tuổi và nơi công tác của người tập huấn thuế.
Bạn nào hôm qua cũng đến nghe sớm có biết thì share thông tin về người này cho mình biết với, chứ nếu sếp hỏi là ai tập huấn thì chẳng biết trả lời thế nào! Mà mình cũng tò mò muốn biết, thấy người này nói chuyện nghe cũng hay hay.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
minhgiang

minhgiang

Trung cấp
13/11/06
119
2
18
41
Hà Nội
Hôm 15/06/2007 mình có đến tham gia nghe lớp tập huấn về quản lý thuế ở nhà văn hóa Quận Cầu Giấy. Nhưng mải ở phía ngoài xem sách nên không nghe lúc giới thiệu tên tuổi và nơi công tác của người tập huấn thuế.
Bạn nào hôm qua cũng đến nghe sớm có biết thì share thông tin về người này cho mình biết với, chứ nếu sếp hỏi là ai tập huấn thì chẳng biết trả lời thế nào! Mà mình cũng tò mò muốn biết, thấy người này nói chuyện nghe cũng hay hay.
Cty mình ở BD nên được tập huấn từ hôm 30/5/2007 rồi; S mình về không hỏi ai tập huấn cho; mà chỉ hỏi tập huấn rồi có gì mới không thôi :bigok: vì thực ra đi tập huấn chắc chắn là do Phòng hỗ trợ tuyên truyền pháp luật Thuế của Tổng Cục Thuế - Cục Thuế HN rùi.
Không biết mình có nhớ nhấm ko nhưng hôm đó mình được nghe Cô Thanh tập huấn.

tamnt07

tamnt07

21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Cty mình ở BD nên được tập huấn từ hôm 30/5/2007 rồi; S mình về không hỏi ai tập huấn cho; mà chỉ hỏi tập huấn rồi có gì mới không thôi :bigok: vì thực ra đi tập huấn chắc chắn là do Phòng hỗ trợ tuyên truyền pháp luật Thuế của Tổng Cục Thuế - Cục Thuế HN rùi.
Không biết mình có nhớ nhấm ko nhưng hôm đó mình được nghe Cô Thanh tập huấn.

À mình hỏi được rồi, là cô Toản tập huấn luật quản lý thuế ở chỗ mình.
Hì... hì sếp mình cũng chỉ hỏi luật này có cái gì mới không thôi, nhưng mình tò mò muốn biết ai tập huấn, chẳng nhẽ ngồi nghe cả buổi lại không biết ai tập huấn mình.

T

thuhahm

Guest
1/3/04
12
0
0
Hanoi
Truy cập trang
Cho mình hỏi có phải CCT Cầu Giấy đang triển khai việc áp dụng Mã Vạch cho đối tượng nộp thuế phải kg bạn? mình không tham gia lớp tập huấn nên chẳng hiểu mô tê gì cả

tamnt07

tamnt07

21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Đầu tháng 8, chi cục thuế có giấy mời doanh nghiệp đến tập huấn sử dụng phần mềm hỗ trợ kê khai, ngồi cả buổi nói thực chẳng thu hoạch được gì, bạn không đi lại hay, đến dự mang giấy mời thì được phát đĩa phần mềm và hai quyển hướng dẫn sử dụng chẳng để làm gì.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA