Mỗi tuần một chuyên đề

Mở thêm diễn đàn cho sinh viên kế toán

• Thread starter HyperVN
  • Ngày gửi
N

NTV

Guest
Theo mình nghĩ không biết có nên xây dựng các Doanh nghiệp ảo, với nhiều quy mô lớn nhỏ, với các nghiệp vụ thực tế hàng ngày cho các bạn SV tham gia làm nhân viên ảo trong các DN đó thực hành không nhỉ.

Đầu tiên là tuyển dụng nhân viên ảo.
Sau đó sẽ có Mem nào đó đang đi làm xung phong hàng ngày đưa ra nghiệp vụ.
Các admin sẽ đóng vai trò là các cơ quan quản lý sẽ liên tục hay định kỳ kiểm tra, hướng dẫn, nhắc nhở, xử phạt... như thiệt.

Sao nhỉ, được không nhỉ?

Mình có thể giúp được gì trong chuyện này không nhỉ?

:f_o :f_o :f_o

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Để có trò chơi đó thì cần một phần mềm tương thích,chứ không phải chỉ sử dụng diễn đàn đâu, nếu không thì làm sao mà thu hút được người chơi

T

thuydungttk

Guest
18/3/04
5
0
0
Ôi , như thế thì còn gì bằng ạ! :thank
Em xin ủng hộ chú NTV hết mình luôn. :bia :bia :bia

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Kitten cũng ủng hộ việc mở thêm diễn đàn cho SV. Dù sao cũng từng là SV mà, rất mong được giúp điều gì đó cho các bạn SV ! :two: :two:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
:f_o to : NTV
Mình có thể giúp được gì trong chuyện này không nhỉ?
Nếu ý tưởng này mà các bác Admin làm được thì thế nào bạn cũng được làm : Ông đeo băng đỏ .

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Camto nhận làm luôn đi, anh đừng nhường cho ai

H

hungcuongsla

Guest
mình đồng ý ý kiến đó đấy các bạn ạ, mình nghĩ là lên có thêm mục đấy đi, để cho những người mới bắt đầu đi học hoặc mới bắt đầu đi làm có thể hỏi ý kiến của những người đi trước mình để có thêm kinh nghiệm trong học tập cũng như trong công tác nhé, mong mọi người hãy giúp cho những người mới như mình và nhiều người khác nhé

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Thế này thì hay quá còn gì. Các bác xem tiến hành đi, Em cũng muốn góp chút sức mình vô đó.
:f_o :f_o :f_o
:chuoi :chuoi :chuoi
:two: :two: :two:

NTMN

NTMN

Guest
30/5/04
12
0
0
Em lả hiện là một sinh viên kế tóan. Em rất vui khi các anh chị trong Admin mở mục này. Bởi vì em có nhiều điều muốn hỏi nhưng không biết hỏi ai. :talk

H

hongha

Guest
lap ra mot phan cho sinh vien la rat huu ich ,nhung theo em nghi la can phai co nguoi quan ly chat che ve phan bai viet va quan ly nhieu van de khac
Vi neu khong co su quang ly dung dang thi em so la se co nhieu truong hop dang tiec say ra ,vi vay ma em nghi nen giao cho sinh vien quan ly ve nhieu mat thi cung dung nhung cung can phai co nguoi nao do dung ra de quan ly chinh cho dien dan nay
Em cam on

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA