báo cáo năng lực tài chính!

• Thread starter nguyetnhu
  • Ngày gửi
N

nguyetnhu

Guest
16/9/07
7
0
0
37
Tp. Hồ Chí minh
Mình đang làm Kế Toán cho Một Công Ty mới thành lập, mình đang làm hồ sơ xin giấy chứng nhận ưu đãi đầu tư, trong hồ sơ có nói mình cần làm báo cáo năng lực tài chính của công ty, nhưg mình k biết mẫu đó như thế nào, bạn nào biết có thể gửi giúp mình đc k?
Cảm ơn nhiều!:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngoctc

Guest
23/11/07
3
0
0
đà lạt
Theo mình được biết báo cao năng lực tài chính gồm: Giấy chứng nhận ĐKKD, các thông tin về doanh nghiệp như: Quyết định thành lập, trụ sở chính, các chi nhánh, giám đốc, kế toán trưởng, báo cáo tài chính, các hợp đồng kinh tế ...
Có thiếu sót gì mọi người bổ sung thêm nhé ^-^

anktdn

anktdn

Trung cấp
11/7/05
170
2
18
41
HCM
Bạn tham khảo NĐ 108/2006/NĐ-CP về lĩnh vực và nghanh hàng mình được hưởng ưu đãi, biểu mẫu bạn tham khảo theo QD1088/BKH.
Đối với trường hợp làm dự án đầu tư mới bạn làm theo mẫu
Phụ lục I-1
Bản đăng ký/đề nghị cấp Giấy chứng nhận đầu tư
(đối với trường hợp không gắn với thành lập doanh nghiệp/hoặc Chi nhánh)

Bạn phải nêu rõ dự tên án đầu tư, Địa điểm , quy mô diện tích đất dự kiến sử dụng,
Vốn đầu tư của dự án, Mục tiêu quy mô của dự án, Thời gian hoạt động là bao nhiêu năm, và tiến độ thực hiện dự án đó ( như việc xây dựng, mua sắm thiết bị, và các công việc liên quan đến khi hoàn thành dự án ...) là trong bao nhiêu tháng, năm .
Bạn nên đề cập hiệu quả mà dự án mang lại : như hiệu quả xã hôi, tạo công ăn việc làm cho người dân địa phương, thúc đẩy kinh tế vùng miền...
Và dự án sử dụng bao nhiêu nhân công lao động.

Đính kèm

• QD 1088-BKH.rar
    54.2 KB · Lượt xem: 695

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA