Tìm các khoá học kế toán thực hành

• Thread starter nhaingo
  • Ngày gửi
N

nhaingo

Trung cấp
13/6/07
149
2
16
Hà Nội
Mình ở Hà Nội, đang tìm học các lớp kế toán thực hành ghi sổ, lập BCTC, quyết toán thuế TNDN, nhưng không biết phải tìm ở đâu, trung tâm nào uy tín.
Các anh chị nào biết mách mình với.

Khóa học Quản trị dòng tiền
phuong8407

phuong8407

Trung cấp
27/2/08
111
3
0
vùng trời bình yên
mình cũng đã học 1 lớp thực hành ghi sổ sách kế toán ở trường KTQD vào tháng 8/2006 do bác Nga dạy. Hồi đó mới ra trường chưa biết ghi sổ sách ra sao. Lớp học kéo dài hơn 1 tháng, được học 3 hình thức ghi sổ kế toán, có các dạng bài mẫu: dn sx, thương mại, XNK, khách sạn. Cô giáo cho một tập hoá đơn (là hoá đơn thật photo) từ đấy định khoản và vào các hình thức ghi sổ, lập BCĐ, BCTC...
Nói chung qua lớp học đó mình thấy biết nhiều hơn, chứ ở trường không được học thế.
Bạn cứ vào trong trường mà hỏi. Khu nhà ở cổng chính bên trái trong trường KTQD ý.
Hi vọng bạn sẽ tìm được lớp học ưng ý.

N

nonliving

Guest
18/5/06
7
0
0
39
Hà Nội
Mình ở Hà Nội, đang tìm học các lớp kế toán thực hành ghi sổ, lập BCTC, quyết toán thuế TNDN, nhưng không biết phải tìm ở đâu, trung tâm nào uy tín.

bạn có thể xem thử trong www.vietsourcing.com

khoá học ở đây thiết kế theo dạng bài tập tình huống; bạn sẽ được học cả về cách lập chứng từ; sổ sách lẫn hệ thống kiểm soát nội bộ; quy trình hoạt động của công ty. Ngoài ra còn được thực hành kỹ năng mềm nữa.

chúc bạn vui :)

B

bui hai ninh

Guest
11/11/06
1
0
0
39
ha noi
mình biết có lóp học sổ sách kế toán tại 51 Võng Thi, Tây Hồ, Hà Nội
bạn đến đó hỏi công ty Bác Thành, sdt: 75382. Các anh chị giáo viên o đó đều rất nhiệt tình và chu đáo,mình hi vọng bạn sẽ tìm đuọc lop học phù hop

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA