Mỗi tuần một chuyên đề

Passed ACCA 06/2008

• Thread starter Maiden
  • Ngày gửi
M

Maiden

Guest
21/7/07
39
0
0
39
HCM
Hôm nay có exam results của kỳ 06/08.
Chúc mừng các bác pass kỳ này nhé. Bác nào chưa pass thì cứ cho mình là "mẹ (bà/cụ) thành công"đi. Bác nào pass wa thì chung vui với mọi người.

Bác nào có pass rate thì post lên cho mọi người chiêm ngưỡng. Em tặng trước 2 cái "cảm ơn" nhé
(Bác Tojosan đâu rồi í nhỉ?)

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Nghe Maiden "thông báo' chắc kỳ này thi đậu rồi nhỉ:1luvu:

T

tojoACCA

Guest
20/6/08
28
0
0
HCM
À, lâu nay mình đang theo dõi, thảo luận bên diễn đàn CFA thấy bên đó có vẻ xôm tụ lắm. Bên này diễn đàn ACCA các bạn hay bàn chung chung.

Thông báo là "Passed" có nghĩa thành ACCA affiliate, theo mình hiểu?

Còn Pass rates thì chưa thấy công bố, tuy examiners' reports đã có hết trên www.accaglobal.com rồi đó

B

Beemer

Guest
28/4/06
15
0
1
Hanoi
Hôm nay có vẻ là ngày đáng quan tâm của các ACCA student nhỉ, hihi, bản thân mình buổi sáng khi chưa biết điểm thì cứ đứng ngồi không yên, chả làm được gì cho ra hồn cả. Trưa nay thì biết rồi, 2 vui và 1 buồn, hic, anyway thế là đạt target của mình rồi nên mình cũng không buồn lắm, chỉ buồn một nỗi là môn F8 mình bị fail ở 49 điểm, đau thế chứ! Thôi cố ở kỳ Dec 2008 vậy.

L

linh_phuong

Guest
14/4/07
6
0
0
39
Ha Noi
Kỳ này lp cũng thi 2 môn đó đây, F7 học của CFM nhưng bị mất 1 buổi rồi tiếc quá!

Mà đến tận jờ này vẫn chưa nhận được mail confirm của ACCA về Apply Initial thành ra hơi run, nhỡ họ hok cho miễn 4 môn thì học oải lắm đây!

M

Maiden

Guest
21/7/07
39
0
0
39
HCM
Thông báo là "Passed" có nghĩa thành ACCA affiliate, theo mình hiểu?
À, là em muốn chúc tất cả các bác, bác nào đậu cái gì cũng chúc hết.
Vì em đang vui quá nên chữ nghĩa nó hơi lủng củng. Thanks các bác reply nha.

P

phat20

Guest
18/8/06
19
0
0
43
Nam Dinh
Mình đậu F7 và rớt F8, tất cả đều bằng tự học. Thấy làm F8 được hơn F7 thế mà lại rớt mới đau.

Z

zacata

Guest
12/3/08
8
0
0
12/3 pham ngoc thah
vừa rồi mình thi có mỗi 1 môn T6 (CAT) được 86%, mừng chưa kịp lớn thì bây giờ phải đối đầu với T7&8, t8 audit toàn lý thuyết không, ai có bí kíp gì giúp học giỏi chỉ mình với

T

thanh1978

Guest
18/8/08
4
0
0
45
Tp.HCM
Hi Zacata

Ban có thể cho mình share tiền sách với mình muốn có sách photo để học, giup mình với

M

MCapri

Guest
27/6/07
11
0
0
TPHCM
Có ai có pass rate của FTMS kì thi 6/2008 hay không, vui lòng đăng lên dùm.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA