Mỗi tuần một chuyên đề

Hỏi về trang web luatvietnam.com.vn

• Thread starter chaukhang
  • Ngày gửi
C

chaukhang

Trung cấp
21/6/08
94
0
6
Hanoi
Bạn nào đã và đang sử dụng dịch vụ của Luatvietnam.com.vn thì cho mình hỏi một chút. Mình vào mục tra hiệu lực văn bản để tra một văn bản nào đó thì thấy đề ở cột hiệu lực là "Chưa xác định". Như vậy là nghĩa thế nào, theo mình thì là vẫn còn hiệu lực nhưng không biết có đúng không nhỉ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Bạn nào đã và đang sử dụng dịch vụ của Luatvietnam.com.vn thì cho mình hỏi một chút. Mình vào mục tra hiệu lực văn bản để tra một văn bản nào đó thì thấy đề ở cột hiệu lực là "Chưa xác định". Như vậy là nghĩa thế nào, theo mình thì là vẫn còn hiệu lực nhưng không biết có đúng không nhỉ?
Chưa xác định nghĩa là chưa xác định

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam

Nếu thế thì bạn đừng dùng văn bản đó làm căn cứ.

L

longhue

Guest
30/8/08
5
0
0
ha Noi

Chưa xác định thì có hai khả năng:

- Hoặc là chưa có hiệu lực;

- Hoặc là mới có hiệu lực nhưng trang web đó chưa update được.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA