Mỗi tuần một chuyên đề

Phần mềm hỗ trợ kê khai thuế ko kết xuất được ra excel?

• Thread starter autumn1981
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A

autumn1981

Guest
26/8/08
3
0
0
Ha noi
Mình tải phần mềm HTKK 1.3.0.1 của cục thuế TP Hồ chí minh. Không biết có bị lỗi gì không mà không kết xuất được sang excel vậy nhỉ. Mà sao phần bảng kê mua vào bán ra trong phần mềm HTKK của mình toàn bị lỗi phông chữ. Mình toàn phải mượn máy của người khác để làm. Các bạn giúp mình khắc phục với

Khóa học Quản trị dòng tiền
nghimaikhongra

nghimaikhongra

Guest
29/3/07
211
0
0
Hà Đông
Ứng dụng kê khai và nộp thuế

Mình tải phần mềm HTKK 1.3.0.1 của cục thuế TP Hồ chí minh. Không biết có bị lỗi gì không mà không kết xuất được sang excel vậy nhỉ. Mà sao phần bảng kê mua vào bán ra trong phần mềm HTKK của mình toàn bị lỗi phông chữ. Mình toàn phải mượn máy của người khác để làm. Các bạn giúp mình khắc phục với

Chào bạn, bạn nên kiểm tra lại máy tính của bạn, phần mềm không bị lỗi đâu, còn về font chữ thì bạn kiểm tra xem đã cài VietKey chưa, vì biết rằng phần mềm được nhúng bằng mã font Unicode nhưng bạn vẫn phải cài VietKey, vì mình đã thử rồi, còn nếu ạn còn băn khoăn thì bạn có thể dùng phần mềm được copy trong USB (khồng phải cài đặt) có thể dùng ở bất ký máy tính nào, bạn có thể xem chi tiết ở đây, chúc vui ! :015:
Thân chào !

Sửa lần cuối:
L

linhle

Guest

Bác àh lỗi phông chữ là do máy của bác chưa cài hoặc cài thiếu phông chữ . Nếu như vậy máy của bác chỉ cần cài thêm hoặc cài lại phông chữ là ok . Chúc bác làm tốt

nguyenthithuc

nguyenthithuc

Trung cấp
17/7/08
86
0
0
37
Phú Thọ

Bạn có thể tải fần mền Vietkey ngay trên google.com ý, fải có Vietkey hỗ trợ unicode. Đơn giản vậy thui bạn ah, làm tốt nhé. Phần mền chắc chắn không sai hay bị lỗi đâu!:015:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA