Mỗi tuần một chuyên đề

Q. Cầu Giấy khi nào có đợt tập huấn về thuế cho năm 2009?

• Thread starter tamnt07
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
wrong

wrong

Cao cấp
16/10/07
714
0
0
41
Hà Nội
ak, xong hết rùi bạn ạ. Cũng chủ yếu tóm tắt nội dung từ thông tư và bán sách về thuế thôi

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
ak, xong hết rùi bạn ạ. Cũng chủ yếu tóm tắt nội dung từ thông tư và bán sách về thuế thôi
Xong là thế nào hả bạn? Tập huấn rùi ư? Tớ cũng ở cầu Giấy mà có thấy giấy mời j đâu. Hỏi rất nhiều kế toán các Cty khác cùng quận cũng bảo chưa tập huấn mà.

wrong

wrong

Cao cấp
16/10/07
714
0
0
41
Hà Nội
hì hì.. bên mình nghe thông tin là có chuyện đó. Nên đã alo lên chị phụ trách công ty mình, rồi chị ấy chuyển cho mình công văn đăng ký. Sau khi đăng ký 1 thời gian, cục thuế mới sắp xếp lịch cụ thể, thông báo tới từng công ty

Bên mình tham gia ngày 25/11 tại Triển lãm giảng võ. Nghe nói hôm đó là buổi cuối cùng. Bạn xem thêm trong link này thì biết
http://webketoan.vn/forum/showthread.php?t=54831

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
Đấy là tập huấn của Cục thuế, còn chi cục thì lần lượt từng chi cục mà. Cầu Giấy chưa tập huấn đâu bạn à. Nếu có thì chắc chắn Chi cục Thuế phải có thông báo đến từng đơn vị.

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Đấy là tập huấn của Cục thuế, còn chi cục thì lần lượt từng chi cục mà. Cầu Giấy chưa tập huấn đâu bạn à. Nếu có thì chắc chắn Chi cục Thuế phải có thông báo đến từng đơn vị.

Thui em...bây giờ các pác thuế hướng dẫn qua trung tâm nhiều lắm .... học 4 buổi tối đó..........anh đã đăng ký bên trường Công Đoàn ( cô Toản hướng dẫn 2 buổi) ui...trong tháng này còn 1 buổi nữa........cả nhà có ai đi cùng hem......hic hic đi 1 mình bùn lém ^^

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Hôm qua đi rồi, hoá ra chủ yếu là luật thuế thu nhập cá nhân, mà toàn thấy đọc trong thông tư ra chán quá, nửa chừng bỏ về, chẳng biết hồi sau thế nào.
Có bạn nào ngồi đến hết thì thông tin lại xem có gì hay không nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA