Phân tích hiệu quả đầu tư dự án lọc nước tinh khiết

• Thread starter tinhtedi
  • Ngày gửi
T

tinhtedi

Guest
23/12/08
3
0
0
44
th
Phân tích hiệu quả đầu tư dự án nhỏ

Xin chào các bạn,mình đang định lập một dự án đầu tư sản xuất nước uống đóng bình 21L.
vì dân ngoại đạo(không phải tài chính-kế toán) nên không rành lắm.mình có kèm theo files mà mình đang làm,mong bạn nào hiểu rõ vể dự án đầu tư thì giúp mình với,phân tích giúp xem có sai sót gì không?
mail cua em:tinhtedi@gmail.com
Đây là file của em.mong các bạn xem tham khảo:
http://www.giaiphapexcel.com/forum/showthread.php?t=17683

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
trantri1311

trantri1311

Trung cấp
5/9/08
113
0
0
42
Hồ Chí Minh
www.bestdeal.vn
Xin chào các bạn,mình đang định lập một dự án đầu tư sản xuất nước uống đóng bình 21L.
vì dân ngoại đạo(không phải tài chính-kế toán) nên không rành lắm.mình có kèm theo files mà mình đang làm,mong bạn nào hiểu rõ vể dự án đầu tư thì giúp mình với,phân tích giúp xem có sai sót gì không?
mail cua em:tinhtedi@gmail.com

Kg thấy file nào hết, đưa lên cho mình xem với, mình chí ít cũng làm được vài năm trong nghề này

T

tinhtedi

Guest
23/12/08
3
0
0
44
th
Cảm ơn Bác.
em lần đầu tiên lập dự án sx nước uống tinh khiết nên chẳng hiểu ti mô chi cả.
mong bác chỉ giúp em.
1 - Em sử dụng giếng khoan nên có phải xin phép tài nguyên không?thuế này như thế nào?
2- Các hạng mục đầu tư cần thiết bao gồm những gì ngoài thiết bị loc,vỏ bình
3- Thủ tục pháp lý có gì phức tạp không?
đây là files cua em
mail:tinhtedi@gmail.com

trantri1311

trantri1311

Trung cấp
5/9/08
113
0
0
42
Hồ Chí Minh
www.bestdeal.vn
Cảm ơn Bác.
em lần đầu tiên lập dự án sx nước uống tinh khiết nên chẳng hiểu ti mô chi cả.
mong bác chỉ giúp em.
1 - Em sử dụng giếng khoan nên có phải xin phép tài nguyên không?thuế này như thế nào?
2- Các hạng mục đầu tư cần thiết bao gồm những gì ngoài thiết bị loc,vỏ bình
3- Thủ tục pháp lý có gì phức tạp không?
đây là files cua em
mail:tinhtedi@gmail.com

sao không gởi file trong webketoan luôn mà lại gởi bên khác thì sao em đọc được.

Nhưng mình gợi ý một chút là tiền đầu tư ban đầu thì chẳng bao nhiêu đâu, nhưng trong quá trình bán hàng tiền đầu tư vỏ bình sẽ tăng lên rất nhiều vì nhu cầu khách hàng, bán lẻ thì bạn yêu cầu thế chân được nhưng bán đại lý thì chẳng ai thế chân cho bạn đâu mà ngoài ra còn phải gối đầu cho người ta nữa đấy.

Còn ngoài vỏ mình, dàn lọc bạn đã tính đến nhãn in, màng co, thiết bị đóng dated, phương tiện vận chuyển ...

T

tinhtedi

Guest
23/12/08
3
0
0
44
th
Vâng,do em mới tham gia diễn đàn 1 tháng nên không thể gởi file lên được,mong bạn thông cảm.Mình gởi file nhưng diễn đàn không cho.

H

honghai1984

Guest
9/10/10
1
0
0
40
quang tri
mình đang có ý định đầu tư một dự án sản xuất nước lọc tinh khiết nhưng chưa xác định cách viết dự án như thế nào. có anh em nào có mẩu dự án gửi cho mình tham khảo với. Thank.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA