Mỗi tuần một chuyên đề

Tôi đang cần nghị định 09/2009/NĐ-CP của Chính phủ

• Thread starter NTAC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
NTAC

NTAC

Cao cấp
23/7/07
1,212
12
38
35
In the blue Air
Tôi đang cần nghị định 09/2009NĐ-CP của Chính phủ Bạn nào có úp lên mạng cho. Cám ơn nhiều.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Tôi đang cần nghị định 09/2009NĐ-CP của Chính phủ Bạn nào có úp lên mạng cho. Cám ơn nhiều.
Bạn muốn có ai giúp thì phải ghi rõ số ký hiệu VB ngày tháng Vb về việc gì thì mới có người giúp bạn đc chứ!

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com

Đính kèm

• 09_2009_ND-CP_09207146.pdf
    553.6 KB · Lượt xem: 850
Sửa lần cuối:
NTAC

NTAC

Cao cấp
23/7/07
1,212
12
38
35
In the blue Air
Khi tôi nhận được chính thức NĐ này tôi mới rõ, trước khi lê diễn đàn nhờ cung cấp tôi đã vào google tìm kím rồi nhưng nó còn mới quá, đã làm sao mà biết ngày tháng VB được nhỉ ? Ôi thật đáng tiếc cách dùng thẻ của bạn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sửa lần cuối:
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Khi tôi nhận được chính thức NĐ này tôi mới rõ, trước khi lê diễn đàn nhờ cung cấp tôi đã vào google tìm kím rồi nhưng nó còn mới quá, đã làm sao mà biết ngày tháng VB được nhỉ ? Ôi thật đáng tiếc cách dùng thẻ của bạn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nước Việt Nam chỉ có 1 chính phủ, trong 1 năm thì chính phủ đánh số thứ tự nghị định theo thứ tự và không bao giờ trùng nhau. Chỉ cần tìm theo "09/2009/NĐ-CP" mà không cần ngày tháng văn bản. Bạn nhận thẻ vì đặt tên bài không rõ ràng chứ không phải nhận thẻ vì không tìm thấy văn bản, bạn phải nhận thẻ đỏ vì cái công tôi sửa lại tiêu đề giúp cho bạn thay vì tôi xóa bài của bạn.

Vậy xứng đáng chứ?

NTAC

NTAC

Cao cấp
23/7/07
1,212
12
38
35
In the blue Air
Nước Việt Nam chỉ có 1 chính phủ, trong 1 năm thì chính phủ đánh số thứ tự nghị định theo thứ tự và không bao giờ trùng nhau. Chỉ cần tìm theo "09/2009/NĐ-CP" mà không cần ngày tháng văn bản. Bạn nhận thẻ vì đặt tên bài không rõ ràng chứ không phải nhận thẻ vì không tìm thấy văn bản, bạn phải nhận thẻ đỏ vì cái công tôi sửa lại tiêu đề giúp cho bạn thay vì tôi xóa bài của bạn.

Vậy xứng đáng chứ?

Thôi chẳng lan man vào vụ này làm gì nữa, tôi trích lại đoạn trên để mọi người tham khảo.

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Đề tài đã có câu trả lời! Nếu thắc mắc về cách làm của mod các bạn có thể gửi bài vào hòm thư góp ý!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA