Mỗi tuần một chuyên đề

Xây dựng thang bảng lương

• Thread starter rainy194
  • Ngày gửi
N

nhatruby

Sơ cấp
14/6/13
25
3
0
tphcm
Ðề: Xây dựng thang bảng lương

Lương bạn đăng ký với phòng thương binh để đóng BHXH thường là lương căn bản mà công ty bạn quy định trả cho công nhân thôi, nếu trả theo mức lương thực lãnh của công nhân viên thì càng tốt nhưng sợ Xép bạn không chịu thôi

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thangtran572

Guest
22/10/13
1
0
0
thanh pho thai nguyen

Nguyên văn bởi ngoclaso1 Xem bài
Mình có 1 mẫu đăng ký thang bảng lương, bạn gửi mail đây. mình gửi cho mẫu tham khảo nhé. Đối với việc GIám đốc bạn chuyển từ cty cũ sang cty mới thì bạn vẫn làm như bình thường thôi. chỉ khác là những người nào có sổ rồi thì khi bạn điền vào các mẫu tờ khai tham gia thì điền thêm số sổ BHXH của giám đốc bạn vào những mục cần điền số sổ bh thôi, người chưa có thỉ bỏ trống.
Bạn gửi (mẫu đăng ký thang bảng lương) giúp mình vào địa chỉ thangtran572@gmail.com nhé. Cảm ơn bạn nhiều

Sửa lần cuối:
R

rainy194

Guest
27/7/13
55
5
8
hưng yên

EM hiểu rồi chị ạ. hihiii hnay em mới lên diễn đàn để e gửi lun cho chị :)

N

nhaixanh1407

Sơ cấp
20/6/09
33
1
8
ninh binh

Chào các Anh/ Chị

Cho em xin mẫu thang lương của bên các chị được không ạ, hôm nay em qua phòng lao động thương bình Cầu Giấy cho 1 tờ giấy hướng dẫn em đọc mà không biết làm thế nào,huhu
cho em xin vào mail: luuthikimmong@gmail.com

Thanks các Anh/ Chị trước ạ

T

tranlam1412

Guest
2/11/13
1
0
0
Ha Tinh

Mình có 1 mẫu đăng ký thang bảng lương, bạn gửi mail đây. mình gửi cho mẫu tham khảo nhé. Đối với việc GIám đốc bạn chuyển từ cty cũ sang cty mới thì bạn vẫn làm như bình thường thôi. chỉ khác là những người nào có sổ rồi thì khi bạn điền vào các mẫu tờ khai tham gia thì điền thêm số sổ BHXH của giám đốc bạn vào những mục cần điền số sổ bh thôi, người chưa có thỉ bỏ trống. :M

bạn gửi cho minh mâu đang ký thang bang lương với bạn ởi. Địa chỉ cua minh là : tranlam1412@gmail.com cảm ơn bạn nhiều nhé

H

hellangel1685

Guest
19/4/10
3
0
1
tphcm

Bạn ngoclaso1 gửi cho mình với nhé. mail của mình là hagiap@gmail.com.
cảm ơn bạn nhiều.

N

ngoclaso1

Guest
26/2/13
35
3
8
Hà Nội

Tớ đã gửi mail. Mọi người vào check mail nhé.
hagiap@gmail.com,
tranlam1412@gmail.com,
luuthikimmong@gmail.com,
congchuabongbong91@gmail.com,
thangtran572@gmail.com

Chào các Anh/ Chị

Cho em xin mẫu thang lương của bên các chị được không ạ, hôm nay em qua phòng lao động thương bình Cầu Giấy cho 1 tờ giấy hướng dẫn em đọc mà không biết làm thế nào,huhu
cho em xin vào mail: luuthikimmong@gmail.com

Thanks các Anh/ Chị trước ạ

Hôm trước, mình có hỏi chị hướng dẫn bên Cầu giấy thì chị ấy bảo nay không cần làm đăng ký thang bảng lương vs phòng LĐTBXH mà mình chỉ làm để lưu hồ sơ nội bộ thôi bạn hiền à. :015:

M

me cu Moc

Guest
24/10/13
0
0
0
ha noi

Công ty mình mới thành lập, Giám đốc thì vẫn đi làm thêm ở 1 cty khác và đang tham gia BHXH tại đó.Lương thực lĩnh là 10tr. Mình không biết nên để mức lương như thế nào cho hợp lý để không phải kê khai thêm thuế TNCN.công ty mình là công ty CP có 3 thành viên đều đang đi làm ở cty khác. vì chưa hoạt động đều nên vẫn chưa có tuyển nhân viên nên mình phải làm giúp kê khai thuê hàng tháng. Các tiền bối giàu kinh nghiệm có gì chỉ bảo mình với nhé. Xây dựng bảng lương thế nào cho hợp lý, rồi công việc cần làm nữa. chỉ giúp mình nhé, vì trước mình học kế toán cũng bthuong, lai lâu rồi không làm nên thấy bỡ ngỡ quá.Tks!

H

hohohaha

Sơ cấp
1/3/11
28
1
1
36
ha giang

Có ai gặp trường hợp lên phòng LĐTBXH xong họ bắt mình phải tham gia thành lập tổ chức công đoàn không? Làm sao để tránh không phải thành lập công đoàn hả mọi người?

D

DangAn

Guest
24/5/10
3
0
1
37
Bắc Giang

Bạn ngoclaso1 gửi cho mình xin mẫu thang bảng lương của bạn với nhé.
Mail của mình là khanhan.bg@gmail.com
Cảm ơn bạn nhiều!

T

thuhaulsa

Sơ cấp
2/7/11
29
0
0
35
hà nội

Ngoclaso1 ơi, t cũng đang cần làm để tham gia bhxh cho cty, cty cũng ở cầu giấy. b gửi mẫu cho mình vào email này đc ko: thuhabh3@gmail.com
cảm ơn b nhiều!

tieulinhlinhquangnam

tieulinhlinhquangnam

Guest

Có ai gặp trường hợp lên phòng LĐTBXH xong họ bắt mình phải tham gia thành lập tổ chức công đoàn không? Làm sao để tránh không phải thành lập công đoàn hả mọi người?
Để làm được điều này, bạn đăng ký lao động dưới 5 người , gửi lên trên lao động, rồi về đăng ký đóng bảo hiểm, tháng sau bạn lại tăng người đóng bảo hiểm ở bảo hiểm mà thôi. không đụng tới mấy ông lao động nữa.

B

Beken

Trung cấp

Bạn ơi mình cũng đang làm thủ tục đăng kí lao đọng và xây dựng thang bảng lương.bạn gửi mail cho mình xin để tham khảo với nhé. mail mình là: hoanghien.dd2013@gmail.com
mình cảm ơn bạn nhiều lắm.

N

Nicolemac

Sơ cấp
14/11/13
10
0
1
TP.HCM

Bạn ơi cho mình 1 bản tham khảo với nha. Mail của mình là nicolemac22@yahoo.com
Cảm ơn bạn nhiều

S

Shirota

Guest
19/11/13
1
0
0
33
TP.HCM

Bạn ơi, bạn cho mình xin mẫu làm nha. Mình cũng mới vào làm, mà nhìn vào cái form thấy chóng mặt quá, chẳng biết bậc I,II, III.. là cái gì :wall:
email của mình là admin@rsvp.com.vn nha
Thank bạn

D

DCaccountant

Guest
17/3/09
2
0
0
HN

Chao Ngoclaso1,

Ban gui cho minh tham khao voi nha. Email minh la tranvanthu222@gmail.com. Minh cam on ban nhieu.

B/Rs

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA