Mỗi tuần một chuyên đề

Xây dựng thang bảng lương

• Thread starter rainy194
  • Ngày gửi
N

nguyengiang87hn

Guest
19/11/13
1
0
0
ha noi
Ðề: Xây dựng thang bảng lương

Bạn ơi mình cũng đang làm thủ tục đăng kí lao đọng và xây dựng thang bảng lương.bạn gửi mail cho mình xin để tham khảo với nhé. mail mình là: nguyengiang87hn@gmail.com
mình cảm ơn bạn nhiều lắm.

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

DCaccountant

Guest
17/3/09
2
0
0
HN

Mình load toàn bị lỗi bạn ạ. Bạn có thể email giúp mình được không? Cám ơn bạn

nguyenthiloan04

nguyenthiloan04

Guest
29/7/13
35
3
8
Hà Nội

Ôi, mình tưởng đã không phải đăng kí thang bảng lương với Thương binh xã hội nữa rồi mà? Hồi tháng 5/2013 mình định đi làm hồ sơ bảo hiểm cho nhân viên, họ nói vậy. Bên mình giám đốc tự chế ra bảng lương mà trả cho nhân viên, chưa đăng kí với ai cả, không biết thế có làm sao k nhỉ?

R

rainy194

Guest
27/7/13
55
5
8
hưng yên

Công ty mình đăng ký thang bảng lương xong rồi. Có ai cần mình gửi cho nhé. Thang bảng lương do doanh nghiệp tự xây dựng thôi :) Cũng vất vả đi lại 3 lần trên phòng LĐTBXH mới xong. Cty mình đăng ký ở quận Long Biên nhé

H

Hoa Mau

Sơ cấp
22/10/13
17
0
0
QN

Công ty mình đăng ký thang bảng lương xong rồi. Có ai cần mình gửi cho nhé. Thang bảng lương do doanh nghiệp tự xây dựng thôi :) Cũng vất vả đi lại 3 lần trên phòng LĐTBXH mới xong. Cty mình đăng ký ở quận Long Biên nhé
Bạn gửi cho mình với, mình cũng đang cần, mail mình nè: conhoc188@gmail.com. Cảm ơn bạn nhé!

Ly titmit

Ly titmit

Guest
7/11/12
80
6
8
Hung Yen

Bây giờ mình chỉ cần xây dựng thang bảng lương như mẫu cũ (mẫu nào cũng được miễn sao hợp lý) rồi làm thông báo mang bộ thang bảng lương và thông báo đó lên nộp ở phòng TBXH là xong phải không bạn?

8

805

Guest
8/9/10
2
0
0
34
bienhoa

Bạn gửi dùm cho mình với nha, do công ty m cũng đang làm mà m chưa biết làm ntn mail m nà ngocnguyenvinastar.@gmail.com thanks bạn nhiều nha

P

phan quynh chi

Guest
28/11/13
1
0
0
36
đà lạt

Mình có 1 mẫu đăng ký thang bảng lương, bạn gửi mail đây. mình gửi cho mẫu tham khảo nhé. Đối với việc GIám đốc bạn chuyển từ cty cũ sang cty mới thì bạn vẫn làm như bình thường thôi. chỉ khác là những người nào có sổ rồi thì khi bạn điền vào các mẫu tờ khai tham gia thì điền thêm số sổ BHXH của giám đốc bạn vào những mục cần điền số sổ bh thôi, người chưa có thỉ bỏ trống.

Chị Ngoclaso cho em 1 bản với em cũng đang tìm hiểu mà ko biết hỏi ai. Địa chỉ mail:thamosakadalat@gmail.com

ThutrangMin

ThutrangMin

Sơ cấp
14/10/13
33
0
0
TPHCM

Có ai gặp trường hợp lên phòng LĐTBXH xong họ bắt mình phải tham gia thành lập tổ chức công đoàn không? Làm sao để tránh không phải thành lập công đoàn hả mọi người?

Đúng rồi bạn, mình cũng gặp trường hợp như bạn nhưng bạn chỉ cần nói với họ rằng công ty mình dưới 10 người nên ko tham gia công đoàn và bạn gửi cho họ Giấy xác nhận chưa đủ điều kiện thành lập công đoàn ak, là được thui. Mẫu này bạn lên mạng down về là có ah.

R

rainy194

Guest
27/7/13
55
5
8
hưng yên

Đúng rồi bạn. Lần đầu tiên mình lên nộp ngta bảo bỏ phần hệ số đi và cho mức lương thanh tiền luôn. Mình cũng phải để ý các căn cứ nghị động thông tư cho đúng với những nghị định thông tư của năm nay về thang bảng lương nữa. Nếu không ngta yêu cầu làm lại đấy. hi. mÌnh nộp thang bảng lương ngta cũng k xem kỹ nhiều đâu , xem qua rồi đóng cho cái dấu xác nhân vào thang bảng lương và bên LDDTBXH giữ 1 bộ mình giữ một bộ mang về là xong

N

nuinfongohoang

Sơ cấp

Ôi, mình tưởng đã không phải đăng kí thang bảng lương với Thương binh xã hội nữa rồi mà? Hồi tháng 5/2013 mình định đi làm hồ sơ bảo hiểm cho nhân viên, họ nói vậy. Bên mình giám đốc tự chế ra bảng lương mà trả cho nhân viên, chưa đăng kí với ai cả, không biết thế có làm sao k nhỉ?

Bạn gửi cho mình vs nhé bạn ,mail của mình info@ngohoang.vn

D

doihoadai

Sơ cấp
1/5/13
40
0
6
Phu Yen

Mình cũng cần nữa gởi cho minh với mail minh là kimdinhkdpy@gmail.com
Không bt nếu đăng ký thang bảng lương có bị phạt không nhỉ?

R

rainy194

Guest
27/7/13
55
5
8
hưng yên

Mình gửi mail rồi nhé !

T

Thanhhienhd

Guest
29/11/13
1
0
0
Hải Dương

Xin chào cả nhà !
Cả nhà ơi, e bâgiowef cũng đang bắt đầu làm đăng ký thang bẳng lương và BHXH cho công ty có chi nhánh thuộc ngành dịch vụ ăn uống. A chị cho e xin mẫu làm thang bảng lương vs ngành dịch vụ như thế nào k? nhân viên chủ yếu là nhân viên phục vụ
em cám on nhiều. mail của e là doanthanhhien.tkhd@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA