Mỗi tuần một chuyên đề

Trish Filexpress - Phần mềm hệ thống hóa văn bản pháp luật

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A

anhdung1953

Sơ cấp
16/12/08
7
0
1
70
huế
Thân gửi Anh Hải Tâm
Tôi cũng là thành viên của WKT, thành thật cám ơn sự đóng góp của bạn về phần mềm Trishfilexpress rất nhiều.Tôi đã tải về nhưng không hiểu sao không thấy biểu tượng gì trên desktop cả, vậy mỗi lần muốn mở xem thì phải làm thế nào? Xin bạn hướng dẫn thêm cho. Email của tôi là: ntanhdung2007@gmail.com
Một lần nữa, bằng tất cả sự trân trọng tôi xin cám ơn và thân chào bạn, chúc bạn luôn luôn vui, khỏe.

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

deadbibi

Guest
6/7/09
2
0
0
Ha Noi
mình đang dùng thủ phần mềm này. hay quá bạn à. có đủ các mục luôn. quả thật rất có ich cho mọi người.
Cảm ơn bạn nhé!
nhưng mà hình như ngày có hiệu lực thì 1 số văn bản chưa có.

H

haanhquoc

Guest
26/10/07
4
0
0
tp HCM
Sao chưa có bản cập nhật cho tháng 8,9 bác Hải Tâm ui,tháng 10 ùi mừ

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Đã có gói cập nhật 09/2009. Xin mời các bạn tải về tại đây.

anhdung1953: Sau khi cài đặt thì phần mềm cũng tạo shortcut trong All Programs như những phần mềm khác. Bạn cũng vào đó gọi chương trình nhưng những chướng trình khác.

H

huyen0201

Sơ cấp
20/11/08
12
0
1
ha noi
em cũng tải về rồi nhưng sao ko thấy hiện ra trong desktop có bác nào ko hướng dẫn cho em với. Thanks các bác nhé!

H

hoangtuyencdc

Sơ cấp
30/9/09
1
0
1
Yen phong-Bac ninh
mình đang dùng thủ phần mềm này. hay quá bạn à. có đủ các mục luôn. quả thật rất có ich cho mọi người.
Cảm ơn bạn nhé!

T

thanhkttm

Sơ cấp
3/9/09
26
0
1
nha trang
anh Hải Tâm ơi! cho em hoih chút nha.
Sao em tải bản phần mềm có ghi là cập nhật đến tháng 9/2009 mà sao đến lúc mở ra em thấy mới cập nhật đến tháng 2/2009 là sao hả a?a có cách chỉ giùm em với, cảm ơn a nhiều!

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
thanhkttm: Bạn tải từ đâu vậy ? Vì hiện tại trên Thư viện Webketoa chỉ có bản cập nhật đến 09/2009 thôi.

huyen0201: Sau khi cài đặt thì phần mềm cũng tạo shortcut trong All Programs như những phần mềm khác. Bạn cũng vào đó gọi chương trình nhưng những chướng trình khác.

H

hangktacb

Guest
28/4/09
20
0
0
bac ninh
em không tải được pm nay, khi em download có thông báo là pm này đã bị khoá và vượt quá dung lượng 20MB. anh Hải Tâm ơi giúp em với

H

hunglm28

Guest
4/12/07
3
0
1
Ha Noi
Rất cảm ơn webketoan về phần mềm này và những bản cập nhật, làm cho công việc tổng hợp và tìm tài liệu trở nên thuận tiện hơn.

T

tuanaudit

Guest
6/10/09
1
0
0
Tiền Giang
Tôi đã cập nhật gói dữ liệu mới. Cảm ơn anh Hải Tâm rất nhiều. Nhưng anh Hải Tâm cho tớ hỏi là file cho người mới sử dụng sau thiếu nhiều files wá (EX: Trong Luật Quản Lý Thuế "Quy trình quản lý tờ khai; quy trình thanh tra thuế mở không được ...).
Một lần nữa cảm ơn anh rất nhiều. Chúc anh sức khỏe và thành công.

T

thanhkttm

Sơ cấp
3/9/09
26
0
1
nha trang
em cũng vào thư viện kế toán, tải bản có ghi rõ là cập nhật đến tháng 9/2009 nhưng không hiểu sao khi mở ra ở mục lĩnh vực có phần điều bạn cần biết lại thấy có ghi là bản cập nhật đến tháng 2/2009.khi mở các văn bản ra cũng chỉ thấy đến tháng 02/2009.em không rõ thế nào cả, a giúp em với nhé! cảm ơn a nhiều!

H

hoabie

Guest
30/9/09
3
0
0
38
khanh hoa
anh hải tâm ơi sao em tải phần mềm của anh về không được vậy giúp em đi

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
hangktacb: Cái này có thể do IT bên bạn hạn chế rồi.
tuanaudit: Do bạn cập nhật thiếu gói tháng 07/2009.
thanhkttm và các bạn: Xin lỗi các bạn mình sơ suất dẫn link nhầm. Bạn tải thêm gói cập nhật 09/2009 để cập nhật thêm vào.
=> Cuối tuần này mình sẽ upload thêm các gói data văn bản của các tháng trước phục vụ các bạn.

nganLD và hoabie: Có thể do quá trình download file bị lỗi, các bạn thử làm lại xem.

T

thanhkttm

Sơ cấp
3/9/09
26
0
1
nha trang
cảm ơn a hảitam nha! nhưng sao em tải bản cập nhật tháng 9 về lại không đọc được ah?

H

honeyo

Guest
6/9/09
5
0
0
Bloc
Đã có gói cập nhật 09/2009. Xin mời các bạn tải về tại đây.

Cho mình hỏi gói cập nhật riêng in tháng 9/09 hay bao gồm từ trước đến giờ luôn vậy bạn. (File in tháng 07, thấy bạn ghi "cập nhật đến 07". Ko hiểu file T09 này thì sao). Thanks bạn.

cycy

cycy

Trung cấp
22/3/06
133
0
16
Hue - Da Lat
Dear anh Tam,
Em tải phần mềm về nhưng khi mở 1 số vb có đuôi .pdf thì nó lại xuất hiện thông báo "A number is out of range" và ko hiện ra chữ nào cả, vậy là nó bị gì hả anh?

Ng T Vân Nga

Ng T Vân Nga

Trung cấp
hangktacb: Cái này có thể do IT bên bạn hạn chế rồi.
tuanaudit: Do bạn cập nhật thiếu gói tháng 07/2009.
thanhkttm và các bạn: Xin lỗi các bạn mình sơ suất dẫn link nhầm. Bạn tải thêm gói cập nhật 09/2009 để cập nhật thêm vào.
=> Cuối tuần này mình sẽ upload thêm các gói data văn bản của các tháng trước phục vụ các bạn.

nganLD và hoabie: Có thể do quá trình download file bị lỗi, các bạn thử làm lại xem.

em doawn di doawn lại mấy lần, chạy unikey nhưng vấn lỗi phông, không hiểu thế nào bác nhỉ

T

thanhkttm

Sơ cấp
3/9/09
26
0
1
nha trang
anh hải tâm ơi! em mở đọc được rồi.thích qua, cảm ơn a nhiều nha!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA