Trish Filexpress - Phần mềm hệ thống hóa văn bản pháp luật

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

manvt

Guest
16/12/08
29
0
0
37
Ha noi
Em tải về được rồi nhưng khi kích đúp chuột vào nội dung cần đọc thì lại thông báo "không tìm thấy văn bản', chỉ giùm em với, thanks all.

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

loantrang

Guest
29/10/09
28
0
0
37
binh dinh
anh Hai Tam giúp em với vì lúc sáng em đã doWn phần mềm về và đã sử dụng được hết tất cả các văn bản nhưng sao giờ em mở ra khong có gì hết, các mục chỉ có biểu tượng chứ không có chữ.Không sử dụng được nữa anh ah!

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
manvt: Bạn xem trong thư mục DATA có các file văn bản không. Nếu chưa có thì vui lòng cập nhật.

loantrang: Lỗi này lạ quá ! Bạn có copy chương trình chính đi chổ khác rồi chạy không ? Máy bạn vẫn hoạt động bình thường chứ ? Bạn chụp lại màn hình gửi cho mình xem.

L

loantrang

Guest
29/10/09
28
0
0
37
binh dinh
TO Haitam

:angel::angel:Em cũng thấy rất lạ anh ah, nhưng sao sáng hôm nay em mở chương trình ra xem thì thấy có chữ trở lại nhưng font chữ bị lỗi mặc dầu em đã sử dụng Unikey và đã dùng cách property->apearence->......nhưng font vẫn bị lỗi.Máy em vẫn hoạt động bình thường và em không có coppy anh ah!Anh có cách nào giúp em với!Em thấy chương trình này rất hay!Tiếc là em chỉ mới được sử dụng 1 ngày!hichic

L

loantrang

Guest
29/10/09
28
0
0
37
binh dinh
to Haitam

ĐƯợc rồi anh Haitam ơi!Em cảm ơn anh rất nhiều vì chương trình bổ ích này nhe!Chúc anh luôn vui vẻ và thành công trong mọi lĩnh vực trong cuộc sống!:angel:

B

boconganh9232

Guest
17/12/09
4
0
0
Binh Duong
Anh chị giúp em. sao em da cai tat cả các bước cài đặt rồi.da cập nhật dữ liệu data 10 rồi vậy mà em không xem được chi tiêt thông tư hay văn bản bất kỳ nào khi double-click vào dòng muốn xem.em phải làm sao đây!!!!

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
boconganh9232: Nếu bạn là người dùng mới thì phải cập nhật hết tất cả các gói DATA trước nữa thì mới đủ văn bản.

N

nguyenthily169

Sơ cấp
5/12/09
13
0
1
34
Bắc Giang
Anh ơi cho em hỏi là em đã down 9 gói Data về nhưng em không xem được các văn bản cập nhập trước đó. Anh hướng dẫn dùm em với ạ. Em cảm ơn anh nhiều

H

hathuong81

Sơ cấp
4/5/09
13
0
1
Hà nội
Anh ui em đã down và giải nén toàn bộ cả 10 gói data nhưng khi cập nhập dữ liệu thì PM chỉ nhận có 6 gói data từ gói 5-10 thui. Làm thế nào để cập nhập được nốt 4 gói trước nữa ạ. Em cảm ơn nhiều.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
nguyenthily169: Bạn phải làm động tác cập nhật dữ liệu thì VB mới được thêm vào thư mục.
hathuong81: Bạn cho biết chi tiết lỗi thế nào ?

X

xuanchuong

Guest
10/11/09
5
0
0
35
DakNong
anh ơi sao em vào đọc phần mền của anh mà không đc bị lỗi ponts chữ rùi e chẳng dọc đc j cả .

N

nguyenthily169

Sơ cấp
5/12/09
13
0
1
34
Bắc Giang
nguyenthily169: Bạn phải làm động tác cập nhật dữ liệu thì VB mới được thêm vào thư mục.

Em cài đặt xong nhưng có những văn bản như chuẩn mực kế toán, luật kế toán,... nhưng hệ thống báo không tìm thấy văn bản

N

nghenhphong

Sơ cấp
13/8/09
3
0
1
39
khanh hoa
làm thế nào để mở chương trình mà không bị lỗi front chữ hả Anh

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
xuanchuong & nghenhphong: 2 bạn xem lại hướng dẫn sửa lỗi font trong website giới thiệu trong phần mềm hoặc bài giới thiệu tại đây.

nguyenthily169: Bạn cập nhật thêm các gói DATA trước thì sẽ có đủ văn bản.

H

honghoa1012

Sơ cấp
23/9/08
6
0
0
Hà Nội
Xin chào anh HaiTam!
Tôi đã download được tất cả các gói và dùng ở máy tính wind XP thì được. Phần mềm thật hữu ích, cám ơn anh rất nhiều.
tuy nhiên khi tôi sử dụng ở máy wind vista thì phần mềm báo lỗi, không mở được ra, bản báo lỗi bằng tiếng pháp tạm dịch là phần mềm không có giá trị, (n'ést pas valide)
Tôi cũng không hiểu vì sao nữa. Mong tác giả chỉ giùm. xin cảm ơn anh nhiều.

N

nghenhphong

Sơ cấp
13/8/09
3
0
1
39
khanh hoa
Em cai dat theo huong dan cua Anh roi nhung van khong su dung dc.Phai lam sao Anh chi em voi

H

hathuong81

Sơ cấp
4/5/09
13
0
1
Hà nội

Em không có bảo lỗi gì nhưng khi mở thì chỉ có dữ liệu của 6 data từ datạ-10 thui ạ. Quá trình cập nhập ko báo lỗi gì ạ.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
honghoa1012: Rất tiếc mình không có test nhiều trên vista nên không hỗ trợ bạn được.
nghenhphong: Không sử dụng được là sao ? bạn nói rõ hơn chút đi.
hathuong81: Bạn chịu khó download lại các gói DATA thiếu rồi cập nhật lại xem.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA