Mỗi tuần một chuyên đề

Phản ánh phản hồi do nâng cấp phiên bản mới

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
@ Admin: Cái chức năng bài gửi trong ngày nó nằm ở chỗ nào nhỉ? Em tìm mãi ko thấy!

Chị, hình như nó là nút BÀI MỚi nằm ở đây này ( Trong giao diện thì mấy cái nút này nằm ngang mà em Cop vào đây thì nó thành ... hàng dọc ... ặc ặck ) ... Nó nằm ngay dưới logo của Web í ... ( GÓc trên cùng bên trái nhé )

Sorry em ko biết chụp màn hình... he he he ...

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh

Chị, hình như nó là nút BÀI MỚi nằm ở đây này ( Trong giao diện thì mấy cái nút này nằm ngang mà em Cop vào đây thì nó thành ... hàng dọc ... ặc ặck ) ... Nó nằm ngay dưới logo của Web í ... ( GÓc trên cùng bên trái nhé )

Sorry em ko biết chụp màn hình... he he he ...

Ko phải: Phần bài gửi trong ngày mà. Cho dù ko có bài mới nó vẫn hiện bài gửi trong 24h kể từ lần truy cập trước!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Ko phải: Phần bài gửi trong ngày mà. Cho dù ko có bài mới nó vẫn hiện bài gửi trong 24h kể từ lần truy cập trước!

Dạ, thế thì em ko biết, cũng tìm rồi, chỉ thấy mỗi nút đó là khả nghi thôi .. HÌ hì hì ...

C

chinhquang

Guest
27/4/10
17
0
0
hà nội
cho em hỏi, em mún attachment file cùng bài trả lời nhanh của em có đc ko? làm như thế nào vậy X_X

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Cothant thì gặp lỗi khi đăng nhập: đánh nick và pass vào --> diễn đàn ok --> hiện ra cái khung "xin chào Cothant....bấm vào đây nếu trình duyệt ko tự động đưa bạn vào diễn đàn" --> khi đưa vào diễn đàn thì phía trên lại không báo trạng thái đã log in mà lại hiện ra khung để điền nick và pass lại như cũ.

Tuy nhiên, khi vào thử 1 topic thì đã thấy hiện lên nick Cothant ở trên góc, sau đó ra mục "diễn đàn" lại thì ổn cả. Không biết mọi người có ai bị giống mình không? :)

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Cothant thì gặp lỗi khi đăng nhập: đánh nick và pass vào --> diễn đàn ok --> hiện ra cái khung "xin chào Cothant....bấm vào đây nếu trình duyệt ko tự động đưa bạn vào diễn đàn" --> khi đưa vào diễn đàn thì phía trên lại không báo trạng thái đã log in mà lại hiện ra khung để điền nick và pass lại như cũ.

Tuy nhiên, khi vào thử 1 topic thì đã thấy hiện lên nick Cothant ở trên góc, sau đó ra mục "diễn đàn" lại thì ổn cả. Không biết mọi người có ai bị giống mình không? :)
Thi thoảng em cũng bị như thế anh ạ.
Còn gặp thêm 1 trường hợp là: Ở giao diện cũ, khi tắt giao diện mà chưa log out, thì khi vào web lại ( không đăng nhập) dù vẫn thấy nick mình sáng nhưng mình lại ở với tư cách là khách. Còn với giao diện mới, khi vào lại Web thì thấy mình đang đăng nhập rồi.

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com

Thi thoảng em cũng bị như thế anh ạ.
Còn gặp thêm 1 trường hợp là: Ở giao diện cũ, khi tắt giao diện mà chưa log out, thì khi vào web lại ( không đăng nhập) dù vẫn thấy nick mình sáng nhưng mình lại ở với tư cách là khách. Còn với giao diện mới, khi vào lại Web thì thấy mình đang đăng nhập rồi.
Trường hợp này thì xóa cookies của trình duyệt đi.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Cái Skin này chưa được trau chuốt cho lắm, chưa tìm hiểu tính năng nhưng nhìn không thân thiện bằng cái cũ, mấy cái icon khi viết bài chạy đâu hết????

ketoankinhcan

ketoankinhcan

Cao cấp
24/1/07
501
9
18
TP.HCM
Mấy hôm nay bận ko vào thăm diễn đàn, nay đăng nhập em thấy hơi bất ngờ tưởng em vào lộn, nghĩ bụng sao giống GPE quá! Dù sao em vẫn thích giao diện trước, dễ sử dụng, bắt mắt, còn cái này á? em thấy rối quá, mất thời gian phải học lại cách tham gia diễn đàn, dù sao giao diện trước em đã quen sử dụng rồi.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Khi trả lời bài, muốn sử dụng Icon, sử dụng các biểu tượng vui thì lại phải mất thêm một công đoạn là đổi sang khung lớn mới xuất hiện các chức năng đó. Vừa mất thời gian, vừa gây cảm giác sao sao đó ... :047:

Mà cái ĐỒng hồ của Web đi chậm hơn giờ chuẩn hơn 30' mà mãi chưa thấy các bác sửa lại ...

Sửa lần cuối:
Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham

Cái ni, em cũng bị như anh Cò thôi. Chứ không phải thỉnh thoảng mà là thường xuyên Coc Yeu ơi

Thưa Thầy Vũ, xóa cookies cũng không ăn thua gì hết Thầy ạ

Khổ thân em tôi với những bài định dạng trước đây nó không tương thích với phiên bản mới này

1.- Biệt thự mới ảnh hưởng những bài viết trước đây có nhiều định dạng nhiều quá

Muốn xem bình thường phải nhấn vào đây

2.- Tên tiêu đề dài : Sẽ xuất hiện tiêu đề không đầy đủ

3.- Muốn xem bài cuối ở những topic, nếu bài cuối đó được viết bởi nick nào có độ ký tự dài thì quá bất tiện. Do không xuất hiện nút bài cuối.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Cái ni, em cũng bị như anh Cò thôi. Chứ không phải thỉnh thoảng mà là thường xuyên Coc Yeu ơi

Thưa Thầy Vũ, xóa cookies cũng không ăn thua gì hết Thầy ạ
Nói thi thoảng để thấy mình may mắn hơn lão Cò thôi chú ạ ... Đúng là xóa cookies cũng không ăn thua, bị hòai à ....

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
@ Admin: Bộ gõ tích hợp trong diễn đàn sau khi nâng cấp nó không làm việc chung được với bộ gõ Unikey trên máy tính anh ơi.

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Khi click vào bất cứ nick nào hoặc nick của mình để xem bài viết của mình thì không xem được Admin thân yêu ơi? Em khổ quá khi muốn tìm lại các đề tài, bài viết của mình. Hụ hụ hụ

Nút chức năng bài mới không thể hiện đầy đủ các bài viết trong ngày Admin yêu dấu ơi.

Rất thông cảm, thương cho Admin trong giai đoạn này. Gởi tặng các vị Admin triệu nụ hôn nồng thắm của mùa hè 2010.

May thay, may thay. Giao diện mới vừa đổi khi đợt quyết toán thuế mới qua. Còn nếu làm cùng lúc với Tổng Cục Thuế nâng cấp HTKK.2.x thì có nước chúng em toi mạng rùi. Vừa quyết toán vừa học giao diện để vào biệt thự mới. Khà khà khà

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
@ Admin: Bộ gõ tích hợp trong diễn đàn sau khi nâng cấp nó không làm việc chung được với bộ gõ Unikey trên máy tính anh ơi.

Lão nói thế nào ấy chứ! Em vẫn dùng được mà.

Sửa lần cuối:
mynhan

mynhan

Cao cấp
18/10/07
243
5
0
Đến từ Triều Châu
Khi click vào bất cứ nick nào hoặc nick của mình để xem bài viết của mình thì không xem được Admin thân yêu ơi? Em khổ quá khi muốn tìm lại các đề tài, bài viết của mình. Hụ hụ hụ

Lão già gân yêu dấu của Mỹ Nhân,

Mắt lão chắc giờ cũng yếu nên tìm các công cụ không thấy sao. Muốn xem bài viết của lão hoặc bất kỳ thành viên nào thì lão nhấn vào tên nick ấy. Và làm theo ảnh minh họa dưới đây

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Quá trình nâng cấp này phát sinh ra rất nhiều vấn đề mọi người cố gắng nêu ra vấn đề hơn là than vãn. Thêm một điều nữa là hãy đọc lại từ đầu để biết vấn đề mình đề cập đã được đề cập hay chưa. Tuyệt nhất là BQT có người ghi nhận những ý kiến tập hợp thành danh sách và cho biết cập nhật tới đâu rồi.

Chuyện chưa quen là điều tất yếu, chỉ cần vài hôm là quen, về cơ bản phiên bản mới không khác phiên bản cũ cho mấy.

Một số vấn đề nhiều anh chị nêu ra mà chưa thấy được hồi âm thì các anh chị cố gắng thông cảm vì công việc sau đợt nâng cấp rất nhiều, có những thứ thuộc về nền tảng cần phải thực hiện trước, nhiều kiến nghị chỉ là bề nổi không phải là ưu tiên thực hiện. Nên đừng sốt ruột nhé.

htthongttp

htthongttp

Trung cấp
28/9/09
166
0
16
ho chi minh
Admin ơi ,tìm bài sao mà khó quá .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều