Địa chỉ một số quán cafe ấn tượng tại Hà Nội

• Thread starter TAT
  • Ngày gửi
luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Khóa học Quản trị dòng tiền
nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi
Tớ thì rất thích ngồi uống Cafe quán Phố Cũ (không biết tên chính xác không) nhưng ở đường Hàng Gai. Chỗ đó, bên ngoài bán đồ lưu niệm, phải dắt xe máy vào trong. Lên tầng 4, ngồi uống Cafe nhìn xuống Hồ Gươm. Hết sảy.
Cafe Phố Cũ ở 168 HÀng Bông ( đối diện nhà cầu thủ Hồng Sơn bác ạ), e thích k gian nơi này xanh sạch đẹp, yên tĩnh, e k nghĩ ngay trong lòng phố cổ HN mà có nơi rộng rãi yên tính như thế, lâu rùi e k đến cũng thấy nhớ....

H

hoaxuongrong

Guest
11/1/08
1
0
0
Nghệ An
2 ca nha!
Ca nha cho em gia nhap cau lac bo voi:confused::rolleyes:

Sửa lần cuối:
luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Cafe Phố Cũ ở 168 HÀng Bông ( đối diện nhà cầu thủ Hồng Sơn bác ạ), e thích k gian nơi này xanh sạch đẹp, yên tĩnh, e k nghĩ ngay trong lòng phố cổ HN mà có nơi rộng rãi yên tính như thế, lâu rùi e k đến cũng thấy nhớ....

Chị ơi!Quá đó phá rồi mà :046:

nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi
PA83

PA83

鸡子鸭子!
4/4/06
231
2
18
TB
TAT nói:
21. Café Hà Nội phố, Trần Hưng Đạo (sịnh tố chanh muối duy nhất (?) có tại hà nội!)
Không biết cái quán trên với cái quán Hà Nội Phố ở 50 Trân Nhân Tông mà mình vẫn hay ghé qua có liên quan gì đến nhau không nhỉ? HNP thích nhất các buổi có 3 chàng trai chơi nhạc Guitar Flamenco

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Vẫn còn mừ, mặt tiền của nó khá rộng nhưng chỉ để xe thui phải vào bên trong cơ

Nếu là quán Phố Cũ ( nằm đối diện phố Phùng Hưng) thì đã bị phá rồi chị ạh.

H

hungcodon

Guest
4/4/08
15
0
0
39
Hà Nội
www.goldenkey.edu.vn
Các bác ơi cho em tham gia với. Em toàn thấy các bác nói nhiều về địa chỉ các quán cafe thôi. sao mình ko tổ chức luôn đi cho vui. Mới khi dân kế toán HN dc đoàn tụ. Hi
Mong các bác cho ý kiến nhé

M

mitsuyu

Guest
10/10/06
2
0
0
39
Hà Nội
Hix. em cũng thích uống cafe lắm nhưng nhìn danh sách thế này, hoa mắt luôn, phải công nhận TAT giỏi thật đấy, biết gần hết các quán, em mà ngồi được hết các quán này, chắc là bán nhà đi mất

D

Dohuyentrang

Guest
16/1/06
22
0
0
40
Ha Noi
Lâu lắm rồi em không đi uống cafe cùng các bác. Nếu có địa điểm cụ thể thì thông báo cho một tiếng nhé em sẽ tham gia cùng mọi người cho vui.

Tình yêu như bát bún riêu
Không ăn thì đói ăn vào thì no

D

Dohuyentrang

Guest
16/1/06
22
0
0
40
Ha Noi
Lâu lắm rồi em không đi uống cafe cùng các bác. Nếu có địa điểm cụ thể thì thông báo cho một tiếng nhé em sẽ tham gia cùng mọi người cho vui.

Tình yêu như bát bún riêu</P>
Không ăn thì đói ăn vào thì no

G

GTGT

Guest
13/12/07
30
1
8
chân cầu vượt
Ôi rời ôi, anh TAT đưa địa chỉ quán cafe toàn bị trùng nhau nhá, ví dụ số 6 với số 32 là một nhá, số 24 với số 46 hình như là một thì phải, số 25 với số 25 thì chắc chắn là một, lại còn số 14 với số 61 nữa chứ, ơ mà hình hình như làm giề có cafe "Giảng" nhể? chỉ có cafe Giản thôi chứ anh TAT ơi, rạo này anh là anh lẩm cẩm hơn cả sập gụ tủ chè rồi nhá, hí hí hí

G

GTGT

Guest
13/12/07
30
1
8
chân cầu vượt
Ôi rời ôi, anh TAT đưa địa chỉ quán cafe toàn bị trùng nhau nhá, ví dụ số 6 với số 32 là một nhá, số 24 với số 46 hình như là một thì phải, số 25 với số 54 thì chắc chắn là một, lại còn số 14 với số 61 nữa chứ, ơ mà hình hình như làm giề có cafe "Giảng" nhể? chỉ có cafe Giản thôi chứ anh TAT ơi, rạo này anh là anh lẩm cẩm hơn cả sập gụ tủ chè rồi nhá, hí hí hí
Sửa/Xóa nội dung

Hoathico

Hoathico

Guest
4/8/08
149
0
0
Hà nội
Con gái uống cafe nhiều là sạm da đó các bác nữ. Đừng có nghiện cafe nha.

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Nói chung là được nhâm nhi ly cafe cùng các bác nhà ta là "fê" lắm rùi. Bạn cứ thử một lần nhâm nhi cafe cùng các bác nữ nhà mình xem, đảm bảo da bạn trắng trơn hơn lòng trắng trứng gà vì được cười "fê" lun.

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Em cứ theo dõi trên topic này, lịch luôn được cập nhật cụ thể đó. Tối thứ 4 hàng tuần ở quán cafe DIMO_Lương Đình Của. Nếu có thay đổi cũng sẽ có thông báo cụ thể trong này.

tuan_duong

tuan_duong

Guest
21/3/05
22
0
1
Ha Noi
Không biết các bác uống cafe ở những quán khác thế nào chứ em uống các quán khác thấy nhạt thếch.

Bác nào thích thưởng thức Cafe đậm đà thì qua Cafe Quất ở trên đường Trấn Vũ nhé (em quên địa chỉ rồi).

Bác nào có hứng alo em.

Tuấn 0912 535 836

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Nhờ các bác chút, các bác hay uống cafe có biết quán nào (uống gì cũng được) yên tĩnh, sáng sủa (nhiều đèn sáng ạ, có thể đọc sách) và ở khu vực từ Láng Hạ đến Bà TRiệu ko?
Chỉ giúp em với! em đang tìm gấp.

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Em đây chị Châu ơi!
Chị hẹn hò àh? Hay tổ chức sinh nhật? Hay là tìm đến chỗ một mình đến ngẫm lại cuộc sống quanh ta?
Chị có thể ghé qua cafe ''Ống" ở Huỳnh Thúc Kháng, em không nhớ là số bao nhiêu, nhưng nó nằm ngay mặt đường đảm bảo yên tĩnh đến lạ kỳ luôn. Chỗ này mà đưa bạn vào tỉnh tò thì tuyệt vời. hehe
Chị cứ thử ghé qua, đảm bảo đáp ứng đầy đủ mọi yêu cầu của Chị.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA