Combobox bị teo chữ. Làm thế nào??

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Thưa các bác! Em có một số cái combobox bổng nhiên bị teo chữ một cách khó hiểu sau mỗi lần em click vào. Chữ dần nhỏ lại nhỏ lại! (Font chữ vẩn giữ nguyên khi xem properties)
Đôi lúc nó lại lớn lên và trường hợp này kô chỉ xảy ra đối với Combobox mà còn đối với Commandbutton cũng bị tình trạng tương tự
Lỗi này là do gì gây ra và làm sao khắc phục nó vậy? Mong các bác giúp đở

Khóa học Quản trị dòng tiền
levanduyet

levanduyet

Welcome
16/10/04
537
19
18
HCM
my.opera.com
NguyênBình nói:
Thưa các bác! Em có một số cái combobox bổng nhiên bị teo chữ một cách khó hiểu sau mỗi lần em click vào. Chữ dần nhỏ lại nhỏ lại! (Font chữ vẩn giữ nguyên khi xem properties)
Đôi lúc nó lại lớn lên và trường hợp này kô chỉ xảy ra đối với Combobox mà còn đối với Commandbutton cũng bị tình trạng tương tự
Nào em upload file lên để test xem nào?
Nếu không thì chắc tại Bác Bill Gate!!!
LVD

W

workman

Guest
22/7/05
372
2
0
52
Ho Chi Minh
NguyênBình nói:
Khó hiểu quá nhỉ. Tôi chưa gặp trường hợp này bao giờ. Nghe ra hình như không phải lỗi excel.

Bác chạy thử sang máy khác xem có bị không? Nếu chỉ một mình máy PC của bác bị tình trạng này thì có thể là do máy yếu hoặc cài excel bị lỗi, chứ không phải lỗi chương trình.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Thật buồn cười, em cũng chẳng hiểu, sau một thời gian vật lộn với vụ này em quyết định khởi động lại excel thế là mọi chuyện trở lại bình thường, khó hiểu quá.

levanduyet

levanduyet

Welcome
16/10/04
537
19
18
HCM
my.opera.com
NguyênBình nói:
Thật buồn cười, em cũng chẳng hiểu, sau một thời gian vật lộn với vụ này em quyết định khởi động lại excel thế là mọi chuyện trở lại bình thường, khó hiểu quá.
Thấy chưa, anh nói tại bác Bill mà.
Thân,
LVd

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA