Làm Gì Cho Ngày 08/03 !

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Chào các bạn , ngày 14/....0... qua đi để lại cho mỗi con người niềm vui, niềm tự hào và cả những nước mắt hiiiiii , Các bạn đã thành công , đã tiến đến gần hơn những cái gì gọi là hiện thực , những niềm vui lại gối lên những niềm vui mới , Các bạn đã làm gì và sẽ làm gì cho ngày 08/03 tới ? Ngày của các Mẹ , Các chị và ngày của các em , chúng ta hãy chúc cho họ có những niềm vui và tràn đầy hạnh phúc !
!!! :cool :cool :il :two: :f_o

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

kebattai

Sơ cấp
23/5/03
33
2
8
viet nam
Thế còn bạn gái thì sao ?
Phải chăng anh NIP quên ???!!!
Nếu quả nhu thế thì .... Hi hihi :no

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:lol :thank tí xíu nữa thì quên thật hiiii ! nhưng mà bạn gái cũng là các em thôi mà hehee , :eek:k :thank :il :f_o

K

kebattai

Sơ cấp
23/5/03
33
2
8
viet nam
phải phân biệt đối tuiợng rõ , không ng­uời ta mà giận lại phải năn nỉ hoài...hihi. sau 8/3 có tin vui anh Nip nhí thông báo cho thành viên WKT nha.

F

fcvnn

Guest
Nợ họ tình cảm
có những tình cảm chân thành

N

nmtri

Guest
ở Pháp, rất kỳ lạ, ít ai nhắc đến ngày 8/3. Ngay cả phụ nữ Pháp cũng vậy. Có thể do là thói quen, bởi vì họ có các ngày lễ riêng của họ : như ngày lệ của các bà mẹ, ... Nhưng có nhà phê bình xã hội lại giải thích với tôi là, phụ nữ như đàn ông, đàn ông ko có ngày nào như ngày mùng 8/3, thì phụ nữ cũng không cần ngày đó ... ! Hy vọng đó chỉ là một ý kiến !

Trong những năm sinh sống ở đây, chính mắt quan sát, ở ngoài đường hay trong công sở, không thấy ai tặng hoa phụ nữa nhân ngày 8/3. Ở công sở, tôi thấy đồng nghiệp tặng hoa nhau, nhất là tặng nữ đồng nghiệp một loại hoa tên là "miguet" (một loại hoa nhỏ, màu trắng). Ngày đó ra đường rất vui, hầu như người phụ nữ nào cúng có một túm hoa "miguet" nhỏ cài trên ve áo.

Năm nào cũng vậy, tôi cũng tìm đến điềm bán hoa "miguet" của Đảng cộng sản Pháp.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Originally posted by maco@Feb 16 2004, 03:02 PM
Theo như tin tuyệt mật (đừng nói cho ông Nip biết nha) thì ông ấy vừa chia tay bạn gái thì phủi?
:leu: :chuoi :cool :il
He he , tin mật đến cỡ nào vậy chú hà hà ! :lol :lol Có cô chị nào không chú em Maco hehe :wall :il :ak :ak

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:leu: :leu: :ak :chuoi Đừng dẫn anh đến mí bà cô là được hà hà :leu: :bia :f_o :chuoi :eek:k :cool :two: :il

erpvn

erpvn

Don't know what is erp!
28/1/04
418
0
16
47
Miền đất hứa
www.erpvna.com
Lão nip này buồn cười nhỉ, 14/2 ông ngủ cả buổi tối đúng k? thì 8/3 lại y như thế, có vậy mà cũng hỏi.

Sao phụ nử có nhiều ngày thể nhỉ? 14/2, 8/3, 20/10, SN, ngày đầu tiên quen nhau, ... hic tội nghiệp mí cha phụ nam wá hic

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:leu: :bia :f_o
Cảnh sát hay gì ấy erpvn nhỉ ???? kiểu này phải thuê ...... " chó " nghiệp vụ về thôi
thực ra không phải là hỏi , mà là muốn xem mọi người thế nào thôi mà ERPVN , đôi khi có chuyện vuiđó nhé hehhe :two: :talk :il

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
Những ngày này thì đàn ông chúng ta phải hứa với các bà là họ sẽ không bao giờ nói thiệt là họ vừa đi chơi với bồ về . :bia

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:f_o :f_o :cool :thank :lol :il

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA