Mỗi tuần một chuyên đề

Thông báo chương trình mừng sinh nhật wkt lần VIII tại TP.HCM

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Có chỗ đậu xe 4 chỗ.

Em đi xe 07 chổ, vậy còn 03 chổ để ở đâu bây giờ, hic hic. Đậu đại bên lề chắc k sao :(, xem dỏm k sợ bẻ kiếng :015:

Có 02 Mem đăng ký đi off chung với midu, mà chưa có xác nhận, nên cũng chưa dám bảo lãnh. có gì tới bữa đó đóng tiền luôn nha BTC, 2 người chắc k sao :D

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Em đi xe 07 chổ, vậy còn 03 chổ để ở đâu bây giờ, hic hic. Đậu đại bên lề chắc k sao :(, xem dỏm k sợ bẻ kiếng :015:

Có 02 Mem đăng ký đi off chung với midu, mà chưa có xác nhận, nên cũng chưa dám bảo lãnh. có gì tới bữa đó đóng tiền luôn nha BTC, 2 người chắc k sao :D

Em rủ lão Thìn đi chung được không ? ổng này có 02 thùng quả nửa !

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Em rủ lão Thìn đi chung được không ? ổng này có 02 thùng quả nửa !

Em k nghe anh Thìn nói gì, nhà em với nhà anh Thìn và SG giống như 3 đỉnh của 1 tam giác, cách nhau hơn 20km. Không biết anh Thìn tính sao. Có gì em đi sớm tí, chạy qua đó chở quà cũng đc.
P/s Anh Thìn: tính sao anh????

T

THUAN76

Guest
16/10/10
0
0
0
47
Bình Dương
Các Pác cho em hỏi, em rất muốn đi dự sinh nhật, nhưng đang dụ dỗ thêm vài em nữa đi cùng cho có bạn (vì mem mới mừ), đến hôm đó em đến địa điểm SN đóng tiền có được không?

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Các Pác cho em hỏi, em rất muốn đi dự sinh nhật, nhưng đang dụ dỗ thêm vài em nữa đi cùng cho có bạn (vì mem mới mừ), đến hôm đó em đến địa điểm SN đóng tiền có được không?
Chào bạn,
Sinh nhật webketoan là sinh nhật dành cho tất cả các thành viên tham gia không hạn chế, vấn đề là hiện tại đã đặt 10 bàn, nếu số lượng lớn hơn thì BTC ngại là các bạn phải chờ để phục vụ hơi lâu một chút

T

THUAN76

Guest
16/10/10
0
0
0
47
Bình Dương
Vui là chính bác ơi, vấn đề phục vụ là chuyện nhỏ, chủ yếu có cái ly để dzô với ACE là ok rồi. Vậy là bác đồng ý rùi nhé, cảm ơn nhìu

Sửa lần cuối:
N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong

Hôm trước e nhờ a Bảo lãnh nhưng e nộp tiền cho chi Mina rồi, hom đó chỉ nhờ a cho quá giang thôi(2 chỗ nhé a)nếu ko dc thì a nói nhé để e còn đi sớm vì e ko biết đường

T

tannguyet

Guest
3/11/07
48
0
6
TPHCM
Cho em đang ký 2 suất đến đó đóng tiền trực tiếp nhé BTC

A

antonai

Guest
29/11/08
0
0
0
36
Bình Dương
Em cũng tham gia nữa, nhưng mà tới hôm đó đóng tiền được không anh? Em đi cùng anh midu nên có gì anh midu bảo lãnh dùm em với nha!

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Hôm trước e nhờ a Bảo lãnh nhưng e nộp tiền cho chi Mina rồi, hom đó chỉ nhờ a cho quá giang thôi(2 chỗ nhé a)nếu ko dc thì a nói nhé để e còn đi sớm vì e ko biết đường

okie ku, có thay đổi anh báo, k thì tới hôm đó alo rùi đi nhe.

Em cũng tham gia nữa, nhưng mà tới hôm đó đóng tiền được không anh? Em đi cùng anh midu nên có gì anh midu bảo lãnh dùm em với nha!

em có đi với ai nữa k Trinh?

A

antonai

Guest
29/11/08
0
0
0
36
Bình Dương
Anh midu ơi, hôm ấy em đi chung với 1 đứa bạn thân. Anh bảo lãnh 2 tụi em luôn nha !

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
"Nguyen Thanh Nhan" nộp tiền sinh nhật vào tài khoản anh Hải Tâm ngày 4/11 là bạn có nick nào xin xác nhận nhé

Sửa lần cuối:
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Tiet Minh Chau nộp vào tài khoản 200.000 đồng, qua tài khoản TCB, xin xác nhận nick nhé! Không thì ngày mai lại phải nộp thêm tiền lần nữa

C

chautiet

Guest
16/11/07
21
0
1
TPHCM
Tiet Minh Chau nộp vào tài khoản 200.000 đồng, qua tài khoản TCB, xin xác nhận nick nhé! Không thì ngày mai lại phải nộp thêm tiền lần nữa

nick của mình đó bạn. Thanks bác đã kiểm tra nhanh chóng.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Ban tổ chức cho em xin đăng ký 2 suất cho con rể và con gái nuôi tình nghĩa của em
+ Hai vợ chồng của các em Hoalanrung và bé Lê Hằng với nick: leehang - cô bé ^.^Nhí Nha Nhí Nhảnh^.^

Xin bảo đảm bằng cả tấm lòng
Hi mrs MINA.

Cho casa đóng tiền trực tiếp khi tham dự nhé. Cảm ơn rất nhiều.

Thanks
Hix, bác làm khó BTC thật. Tình hình là sẽ thêm hai bàn phụ ở ngoài nên các bác phải thông cảm cho BTC nhé!

Sửa lần cuối:
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Hiện nay số lượng thành viên đăng ký 109. Chưa bao gồm BDH & khách mời 25 người. Hy vọng gặp mặt tất cả các bạn tại tiệc sinh nhật WKT vào ngày mai.

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Thêm 1 thành viên đk nữa chị afh :005:

Nick: king of king
Em đã nhận tiền

Hoalan_chi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA