hồ sơ kiểm toán mẫu kiểm toán tài chính

• Thread starter nvlinh31
  • Ngày gửi
N

nvlinh31

Guest
31/5/09
2
0
0
35
hà nội
hồ sơ kiểm toán mẫu của hội kiểm toán viên hành nghề việt nam thuộc dự án " tăng cường năng lực hội kiểm toán viên hành nghề Việt Nam"
ban hành theo quyết định số 1089/QD-VACPA ngày 1/10/2010 của chủ tịch VACPA áp dụng chính thức từ ngày 1/1/2011

link tải về
VACPA-CTKT Mau CT.rar
nhớ thank nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
sinhvien1986

sinhvien1986

Chuyên viên Web
22/6/09
942
11
0
38
Đà Nẵng
Cho mình hỏi làm sao để có Nguồn Tài liệu này củA vacpa VẬY BẠN

N

nvlinh31

Guest
31/5/09
2
0
0
35
hà nội
cái này là tài liệu học tập cảu bọn mình mà, hồ sơ nà do vacpa tặng

P

phuong2209

Guest
25/11/10
2
0
0
36
TP HCM
Mình thấy sử dụng mẫu đó cũng hay nhưng không tiện dụng bằng việc sử dụng phần mềm kiểm toán AS2 . Sao ng ta ko sử dụng phần mềm này cho các công ty kiểm toán nhỉ , rất tiện dụng trong việc quản lý và sử dụng mà hơn nữa việc sử dụng phần mềm nhìn còn chuyên nghiệp hơn nhiều .

U

Ubpasa

Sơ cấp
1/6/10
3
0
0
34
Quang Binh
bạn có thể gửi mail cho mình một số tài liệu liên quan đến hồ sơ kiểm toán, các chu trình thực hiện kiểm toán trong chương trình học k? mình xem tham khảo. Tài liệu của mình ít quá. Thanks pan trc nha

D

DUONG NGOC HUONG

Guest
8/4/11
1
0
0
Đồng Nai
Tại cơ quan mình ko cho vào link để tải tài liệu mẫu báo cáo kiểm toán được. Bạn nào có thể gửi cho mình qua địa chỉ mail này nhé: duongngochuong109@gmail.com.

Thanks bạn nhiều!

sinhvien1986

sinhvien1986

Chuyên viên Web
22/6/09
942
11
0
38
Đà Nẵng
Bộ tài liệu này, mình đã download trực tiếp từ Vacpa

V

vinhatax

Never Surrender !!!
18/8/10
166
1
16
Đà Nẵng
Mình thấy sử dụng mẫu đó cũng hay nhưng không tiện dụng bằng việc sử dụng phần mềm kiểm toán AS2 . Sao ng ta ko sử dụng phần mềm này cho các công ty kiểm toán nhỉ , rất tiện dụng trong việc quản lý và sử dụng mà hơn nữa việc sử dụng phần mềm nhìn còn chuyên nghiệp hơn nhiều .
Thực tế thì các Công ty kiểm toán sử dụng phần mềm chứ. Bạn có file cài à. Cho mình đi. Nhưng phần mềm này đã được chĩnh sữa để phù hợp với mỗi công ty kiểm toán. Sử dụng phần mềm kiểm toán mới quản lý được hồ sơ chứ ạ !!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA