Thông báo chương trình mừng sinh nhật wkt lần VIII tại Hà Nội

• Thread starter Kino
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
tangtoc

tangtoc

Guest
25/12/07
114
0
0
hải phòng
hum nay là mùng 3 rùi, ace công việc tốt để cuối tuần vui vẻ nghen

Khóa học Quản trị dòng tiền
Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Để đảm bảo công tác tổ chức được tốt với mặt bằng chỉ dành cho 100 thành viên. Mong các bạn thành viên đã đăng ký nhưng chưa phản hồi về việc đóng tiền cũng như phương thức đóng tiền thì sớm xác nhận lại với BTC. BTC sẽ không chịu trách nhiệm nếu các bạn không được phục vụ tốt khi bạn đến tham dự.

D

ducquangtce

Sơ cấp
17/4/09
20
0
1
Hà nội
Có ai đồng minh hưng yên không nhỉ? đi nhớ alo nhé hjc 0974218298

Nhìn thấy tên mình chuyển từ đen sang ...xanh mà người mình cứ...run bần bật như trúng gió ấy, khiếp...lạ quá cơ. khe...khe....khe....

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
Nhìn thấy tên mình chuyển từ đen sang ...xanh mà người mình cứ...run bần bật như trúng gió ấy, khiếp...lạ quá cơ. khe...khe....khe....

tại trời lạnh đóa bác nì...

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Thằng cu đâu sao k cho đi luôn để bà con biết đc "kết quả tình iu" của CLH

Cũng muốn cho đi nhưng nhìn thời gian biểu thì không cho phép ạ! Hẹn dịp khác thui! ^_^ ! Bố mẹ đi ăn chơi nhảy múa cho nó trọn vẹn ^_^

phong2v

phong2v

Guest
Mình vừa nhận được điện thoại của 1 mem hỏi là hôm nay đăng ký và đóng tiền để tham gia sinh nhật có được không. Xin thông báo với các bạn rằng vẫn còn được. Vậy ai có đang do dự hay đăng ký tham gia ngay nhé!

L

LOANHOANG

Guest
25/7/08
0
0
0
42
Kim giang hoang mai ha noi
Mình xin đăng ký 1 chân tham gia. Chiều đi làm về đóng tiền luôn.
Có ai Nghệ Tĩnh quê choa không nhỉ, bắt tay bắt chân nhận đồng hương cái nào.

L

LOANHOANG

Guest
25/7/08
0
0
0
42
Kim giang hoang mai ha noi
Mình vừa nhận được điện thoại của 1 mem hỏi là hôm nay đăng ký và đóng tiền để tham gia sinh nhật có được không. Xin thông báo với các bạn rằng vẫn còn được. Vậy ai có đang do dự hay đăng ký tham gia ngay nhé!

Em vừa gọi cho anh xong đấy, nhanh chân thế, hihi

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
Mình xin đăng ký 1 chân tham gia. Chiều đi làm về đóng tiền luôn.
Có ai Nghệ Tĩnh quê choa không nhỉ, bắt tay bắt chân nhận đồng hương cái nào.

có em nè bác, em ở Nghệ An, hì

moon87

moon87

Đáng yêu nhất web
Quy định của BTC là đóng trước ngày 02/11/2010 (tức là trước 24h ngày 01/11/2010) mới nhận được quà.
Mình đóng trong ngày 02/11/2010 không biết BTC có xem xét không???
Có hay không? Điều đó không trở thành vấn đề nhớn. Quan trọng là đến thời điểm 15h57 ngày 02/11/2010 có thêm 06 thành viên chính thức tham dự WKT lần 8 tại HN.
Kino check tài khoản giúp nhé:
Ngày, giờ giao dịch (Trans. Date, Time): 02/11/2010 15:57:24
Tài khoản trích nợ (Debit Account): 0011001161304
Số tiền trích nợ (Debit Amount): 1,080,000 VND
Nội dung chuyển tiền (Details of Payment): CHUYEN PHI THAM DU SINH NHAT WKT LAN 8 TAI HA NOI (ocean13 2 xuat, longgianghnvn, prmen77, moon87, kienls)

5 suất cơ mà. anh Giang cưa đôi hoa hồng phí cho em với, anh em mình liên hoan. hehe.

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Để đảm bảo công tác tổ chức được tốt với mặt bằng chỉ dành cho 100 thành viên. Mong các bạn thành viên đã đăng ký nhưng chưa phản hồi về việc đóng tiền cũng như phương thức đóng tiền thì sớm xác nhận lại với BTC. BTC sẽ không chịu trách nhiệm nếu các bạn không được phục vụ tốt khi bạn đến tham dự.

Em đã đăng kí rồi nhưng em xin xác nhận lại. Mong anh chị dành cho em một chỗ, đóng tiền trực tiếp hôm đó ạ. Em xin thề là em sẽ đi! :004:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Em đã đăng kí rồi nhưng em xin xác nhận lại. Mong anh chị dành cho em một chỗ, đóng tiền trực tiếp hôm đó ạ. Em xin thề là em sẽ đi! :004:

Lời thề là 1 lời nói, mà lời nói thì gió bay:004::004::004::004:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
The final countdown - 4days!

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Lời thề là 1 lời nói, mà lời nói thì gió bay:004::004::004::004:

Đây là chuyện nghiêm túc nhé. Chị đã nói là sẽ làm. Cô đừng làm mất uy tín của chị. :057:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Đây là chuyện nghiêm túc nhé. Chị đã nói là sẽ làm. Cô đừng làm mất uy tín của chị. :057:

Hé hé, chửa tin được. Chừng nào đúng 15h chiều ngày 06/11, chị đỗ phát xịch tại Trung chuyển Cầu Giấy đón em thì lúc đấy em mới tin. Khỏi cần bà chị thề:004::004::004:

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Hé hé, chửa tin được. Chừng nào đúng 15h chiều ngày 06/11, chị đỗ phát xịch tại Trung chuyển Cầu Giấy đón em thì lúc đấy em mới tin. Khỏi cần bà chị thề:004::004::004:

Ối giời. Lạy cô em. Từ nhà chị sang Thống Nhứt mất 30p. Chạy sang Cầu Giấy đón cô em quay lại chắc có lẽ mất 120p. Nếu chị mà làm thế thì thử hỏi chị có xứng đáng làm kế toán không?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA