Mỗi tuần một chuyên đề

Thông báo chương trình mừng sinh nhật wkt lần VIII tại Hà Nội

• Thread starter Kino
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
L

LOANHOANG

Guest
25/7/08
0
0
0
42
Kim giang hoang mai ha noi
Chủ top ơi, mấy lần đi làm về bảo ghế vào cây ATM để ck mà lại quên béng mất. Em có thể nộp tiền vào hôm Off luôn được không ạ? Nộp by Cash ý, hihi

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Có ai qua Đức đón mình được hem ????

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Thành viên mới nhà chị cũng đi cho xôm thêm chị nhỉ?
Giống Mr.Hoàng như đúc.hiii!

Híhí, người ta bảo "giống nên mới thành vợ chồng" được đó em! Không bít táo xanh có được giải gì không ta! Nếu được nhớ chia phần em nhé! ^_^

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Có ai qua Đức đón mình được hem ????

Bác ở "Lào, Campuchia, Thái Lan, hay Trung Quốc" thì còn "đón" được chớ! Sang tận Đức thì ai "tạt" qua đó mà đón ^_^ !

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
M

mumly

Trung cấp
9/3/07
179
2
16
37
Hải Phòng- Hà nội
Cho em đăng ký 1 xuất đi cùng anh hai2hai. Em nhờ chị Bong05 nhắn dùm em. Mai đến em đóng nhé.hì

phong2v

phong2v

Guest
Nhiều bạn còn hỏi mình là chưa kịp chuyển tiền thì ngày mai đến đóng tiền có được tham gia không. Xin thưa với các bạn chắc chắn là được thôi, Webketoan là cộng đồng, cộng đồng là giao lưu và chia sẻ mà .Thế nên off của web cũng thế, tuy nhiên các bạn nên rất hạn chế để cho BTC được chuẩn bị chu đáo cho chính các bạn và 1 điều các bạn nên nhớ nữa là :

"Kinh phí tham dự: 180 000 VND/người với các bạn đóng phí trước ngày 04/11/2010

Tất cả các bạn đóng phí tham dự sau ngày 4/11 = 200.000 đồng"

Ôi thôi những ai chưa nhanh chân đóng tiền tham gia sinh nhật là bỏ lỡ mất cơ hội được BTC được hưởng chiết khấu 20.000đ rồi.
Nhưng không sao phải không các bạn, được tham gia vui chơi, được gặp gỡ và giao lưu, giá trị chắc ko thể tính được bằng tiền.

nhihuong

nhihuong

Guest
31/10/07
89
0
6
Xa lắc xa lơ
Em vừa hỏi xong giờ lên đã thấy anh trả lời rùi. Cho em bon chen đăng ký 1 chân nà

xemini

xemini

Trung cấp
Đúng là cận ngày off có khác, ai ai cũng có vẻ nô nức ý nhỉ. he he.nhìn lượng truy cập hum nay có vẻ đông hơn bình thường thì phải????? ko bít có liên quan gì hem:dance2:
:welcome_2 SN WEBKETOAN

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Tớ đăng ký thêm 1 suất trẻ con nhá.................

Hem bít có em nào trông " trẻ " hộ mình ko

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
Tớ đăng ký thêm 1 suất trẻ con nhá.................

Hem bít có em nào trông " trẻ " hộ mình ko

hì. êm nhận trông hộ cho bác ui, em được tiếng là rất giỏi trông trẻ mờ... hì trẻ khóc là em sẽ có cách khiến nó thôi khóc, .. nghịch ngợm sẽ có cách để nó phải ngồi ngoan....và còn nhiều cái nữa hì... nói chung là trôgn trẻ rất tốt..

H

huyenke

Sơ cấp
9/5/09
10
0
0
Hà Nội
Lần đầu tiên đi dự sn web.chưa bít mặt cả.ẹc. tớ phải tìm dân Thái Bình thôi để ko bị ai bắt nạt. Thái Bình ơi!

P

polarisyeuanh

Guest
31/5/08
2
0
0
Hà Nội
Lần đầu tiên đi dự sn web.chưa bít mặt cả.ẹc. tớ phải tìm dân Thái Bình thôi để ko bị ai bắt nạt. Thái Bình ơi!

Có tớ, đi thì alô tớ nhé :D 0914880816.
Rồi lên đó tìm chị Phi Thì Dính để hội ngộ. Chị Dính nhé^^

V

VAN TBHN0708

Trung cấp
28/7/08
68
0
6
Ha noi
Thấy dân làng nhộn nhịp wá, e cũng ko ngồi yên đc. Cho em dk 1 suất nhé, mai em sẽ đóng xiền. Chắc là sẽ đến hơi mụn (vì e fải làm cả ngày t7)

Mong hội ngộ dân lúa Thái. Nhất là chị Phi THÌ DÍNH,hii

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Kino nhận được CK từ : IBVCB.0511100099705001.chuyen tien sinh nhat web ke toan . Vậy của thành viên nào lên tiếng xác nhận giúp mình nhé .

nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi
Thấy dân làng nhộn nhịp wá, e cũng ko ngồi yên đc. Cho em dk 1 suất nhé, mai em sẽ đóng xiền. Chắc là sẽ đến hơi mụn (vì e fải làm cả ngày t7)

Mong hội ngộ dân lúa Thái. Nhất là chị Phi THÌ DÍNH,hii

Chà chà vậy là dân lúa hơn đông đấy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA