Mùi vị của tình yêu!

• Thread starter TAT
  • Ngày gửi
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tôi thấy có bài nói về tình yêu là gì? tình yêu có màu gi? .... Vậy tình yêu có vị gì nhỉ? Vị cay, đắng hay mặn, ngọt......
Ai đã trải qua HƯƠNG VỊ TÌNH YÊU có thể chia xẻ với người ngoài cuộc như tôi không nhỉ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chua chua - Khi chưa tắm

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Tôi thấy có bài nói về tình yêu là gì? tình yêu có màu gi? .... Vậy tình yêu có vị gì nhỉ? Vị cay, đắng hay mặn, ngọt......
Ai đã trải qua HƯƠNG VỊ TÌNH YÊU có thể chia xẻ với người ngoài cuộc như tôi không nhỉ?
tranchan79 ơi thế chưa yêu à? sao anh không yêu đi để biết rõ hơn vị của tình yêu. Em thấy họ nói nước mắt là gia vị của tình yêu, cũng có khi cả dỗi hờn nữa. Theo anh nước mắt có vị gì nào?
Anh muốn biết rõ không? qua bên topic những người có gia đình hỏi họ xem, (không biết có trường hợp nào xây dựng hôn nhân trên cơ sở không có tình yêu không nhỉ? ). Cái này bác Vivavina hiểu lắm đó, vì yêu vợ nên bây giờ mới ... nể vợ chứ không phải sợ vợ bác nhỉ? hay là sợ vợ thật?????????!!!!!!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tigon-ETC nói:
tranchan79 ơi thế chưa yêu à? sao anh không yêu đi để biết rõ hơn vị của tình yêu. Em thấy họ nói nước mắt là gia vị của tình yêu, cũng có khi cả dỗi hờn nữa. Theo anh nước mắt có vị gì nào?
Anh muốn biết rõ không? qua bên topic những người có gia đình hỏi họ xem, (không biết có trường hợp nào xây dựng hôn nhân trên cơ sở không có tình yêu không nhỉ? ). Cái này bác Vivavina hiểu lắm đó, vì yêu vợ nên bây giờ mới ... nể vợ chứ không phải sợ vợ bác nhỉ? hay là sợ vợ thật?????????!!!!!!
Hay đấy! Thử yêu một cái xem mùi vị ra sao em nhỉ?
Nước mắt có vị gì thì anh chẳng biết, có lẻ phải tìm cô gái nào đó "Đánh" cho một trận đau phát khóc để thử xem vị của nó ra sao vậy!
Cảm ơn em đã mách nước cho anh nhé!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Hay đấy! Thử yêu một cái xem mùi vị ra sao em nhỉ?
Nước mắt có vị gì thì anh chẳng biết, có lẻ phải tìm cô gái nào đó "Đánh" cho một trận đau phát khóc để thử xem vị của nó ra sao vậy!
Cảm ơn em đã mách nước cho anh nhé!
Eo ơi tội nghiệp cho cô nào bị anh "đánh" để thử mùi vị của nước mắt.
Note: các mem nữ ơi nếu thấy tranchan79 thì tránh xa nhé haaaaaaaa

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tigon-ETC nói:
Eo ơi tội nghiệp cho cô nào bị anh "đánh" để thử mùi vị của nước mắt.
Note: các mem nữ ơi nếu thấy tranchan79 thì tránh xa nhé haaaaaaaa
Em không biết các cụ đã dạy: "Yêu cho roi cho vọt" à! Anh chỉ tuân theo các cụ thôi chứ ai lỡ lòng nào đi "Đánh" đàn bà con gái đâu.
"Không nên đánh phụ nữ dù chỉ bằng 1 nhành hoa"

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Mùi mắm tôm khí mới ăn bún đậu xong, và mùi tỏi sau khi ăn...một số thứ

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Em không biết các cụ đã dạy: "Yêu cho roi cho vọt" à! Anh chỉ tuân theo các cụ thôi chứ ai lỡ lòng nào đi "Đánh" đàn bà con gái đâu.
Anh không biết như thế được coi là "vũ phu" à? Chỉ cần "cho roi cho vọt" thôi cũng đủ để anh trở thành "vũ phu" rùi dù chỉ dùng một nhành hoa để "Đánh"
Phải nâng như nâng trứng
Hứng như hứng hoa
Nghe chưa !

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
ziczac nói:
Mùi mắm tôm khí mới ăn bún đậu xong, và mùi tỏi sau khi ăn...một số thứ
Mắm tôm này mà kèm thêm với thịt chó! Ngon phải biết...............

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
tranchan79 nói:
Mắm tôm này mà kèm thêm với thịt chó! Ngon phải biết...............

Vậy là Tình yêu và Thịt chó có một điểm chung đó là dính đến mùi mắm tôm

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
Toàn ví dụ nge thực tế quá. các bác cứ đưa cái mùi vị ăn uống vào tình yêu. Tình yêu hay lắm. Nó có hương vị tổng hợp của tất cả các loại hương vị trên đời. Nó vừa dễ thưởng thức lại vừa khó thưởng thức. Mỗi người khi yêu sẽ có cảm nhận khác nhau, chẳng ai giống ai. ( ở đây có người thấy nó chua chua, lại có người thấy nó giống mắm tôm. hí hí. yêu kiểu gì đấy các bác)

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
tình yêu với bún ốc và ốc khều thì sao hả các bác. Nó có vị ngọt của nước sốt, vị cay của tương ớt và vị nồng nàn của gừng cay.

Lostly

Lostly

Trung cấp
Ðề: Mùi vị của tình yêu!

Khi thấy người yêu khóc=> Tình yêu có vị mặn
Khi thấy người yêu lỡ hẹn=.> Tình yêu có vị cay
Khi hôn người yêu ( trừ trường hợp vừa ăn xong bún đậu ...)=> Tình yêu có vị ngọt
Khi bị người yêu đá=> Tình yêu có vị đắng
Khi được người yêu an ủi vỗ về => Tình yêu có vị bùi
Khi nghe người yêu cãi lại => Tình yêu thấy chua lè

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA