Một người mới

• Thread starter motnguoimoi
  • Ngày gửi
M

motnguoimoi

Guest
18/2/04
18
0
0
Xin chào các bạn !mình là một thành viên mới của hội xin được làm quen với các bạn và mong các bạn giúp đỡ mình với .Minh mới làm kế toán nên còn phải học hỏi các bạn nhiều lắm ,hôm nay chỉ là màn chào hỏi thôi
Xin cảm ơn các bậc cao niên

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

motnguoimoi

Guest
18/2/04
18
0
0
ko phai la gia ma la nhieu kinh nghiem hon lop di sau

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Chào mừng motnguoimoi tham gia diễn đàn webketoan.

Ở đây ai cũng trẻ trung, nhiệt tình - có gì cậu hãy trao đổi nhé ! Nào làm quen chứ :bia

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Chào motnguoimoi
hi`, chúng mình làm quen nhé.
Mình cũng là người mới làm Kế toán đây này...
Mong bạn có nhiều bài cho Webketoan.

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
ơ, sao tự nhiên tớ cứ hình dung đây là bài hát "một ngày mới bắt đầu, em dang tay chào đón", bài hát của nhạc sỹ "Huy Tuấn" là thế nào nhỉ?
Hi bạn Motnguoimoi nhe! :chuoi :bia :pepsi: :two:

M

motnguoimoi

Guest
18/2/04
18
0
0
cảm ơn các bạn đã giành cho mình những tình cảm ưu ái ,thú thực lúc đầu mình cũng e dè lắm khi tham gia vào hội mà chỉ nghĩ là đọc thôi nhưng được các bạn đón nhận như thế này mình rất thấy tự tin .
Mong các bạn hãy luôn chào đón và giúp đỡ mình với nhé!
cảm ơn!

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chào motnguoimoi, bạn lấy nickname như vậy thì chẳng bao giờ là người cũ của webketoan đâu. WKT đều là những người trẻ không hà, không có ai "già" đâu, phải không các cô ? :leu:

L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Mong các bạn hãy luôn chào đón và giúp đỡ mình với nhé
Bạn hảy tự tin đi đến với WKT thì luôn nhận được sự chào đón bằng = tất cả các thành viên nhân với cả 2 tay :cool :cool :cool :leu: :leu: :leu:

N

nobita1808

Guest
:two: :bia :dzo :il :wall :f_o :bye

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
nobita ah, cậu chào đón thành viên mới kiểu chi vậy, thiệt tình chắc ít nói lắm nhỉ. hi'hi' :f_o :pepsi: í ween chào motnguoimoi. chúc bạn thành công trên diễn đàn này nhé. Thân chúc

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA