Mời bạn tham dự chương trình Tiger FC

• Thread starter duyenkaty
  • Ngày gửi
D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
À, mình có biết 1 chương trình hoạt động khá là xôm tụ của Tiger, đã nói với cothant rùi, nhưng chắc......thắc mắc tại seo cothant không nói với mọi người cứ hỏi đương sự nhé.

Mọi quyền lợi và nghĩa vụ của bạn khi tham gia chương trình này đều đã đựơc nói đến trên website này.

Mời bạn vào trang web này nhé : http:www.tigerfc.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ặc, lôi cả mình vào đây mới ghê. Hi hi, anh có biết gì về nó đâu mà giới thiệu hả em?

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Nếu bạn muốn tham gia, vui lòng điền theo mẫu sau rùi gửi mail cho mình, mình đăng ký hộ cho nhé (cách này sẽ đăng ký nhanh hơn) :

Họ và tên:
Số CMND:..........
Ngày tháng năm sinh: .............(phải trên 18 tuổi mí đựơc)
Địa chỉ :....................
Số điện thoại :................(hay nhất là di động để liên lạc cho nhanh)
Đc mail (không bắt buộc) : ................

Nói nhỏ : Cty mình đang làm web này cho Tiger nên mấy cái phần đăng ký này mình đang nhập đẩ bên Tiger là thẻ hội viên cho các bạn (nghe mọi người ở đây nói chương trình này hấp dẫn lém, có lợi nhiều ghê)

Bạn nào đã tham gia thì kể cho mọi người cùng biết về chương trình này nhé (vì mình đâu có tham gia mà chỉ nghe mí anh ở đây kể thui...hi hi..., mình hổng có biết nhậu... tiếc qué).

M

mysterious_girl

Guest
DuyenKaty ơi, bạn có thể nói chi tiết hơn về chương trình này được không? Khi tham gia vào đó thì mình được những quyền lợi gì?

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
trui ui, mình đã nói là các bạn vào web coi dùm mình mà, vì mình hông có biết uống bia nên hông có dám vào, sợ xỉn, nói chung là úông bia và coi bóng đá, nhưng trứơc hết bạn phải đăng ký và lấy đựơc cái thẻ hội viên đã.

À, sorry các mem Miền Bắc, vì chương trình này mới có ở miền Nam thui, sorry, sorry!!!!

M

mysterious_girl

Guest
duyenkaty nói:
À, mình có biết 1 chương trình hoạt động khá là xôm tụ của Tiger, đã nói với cothant rùi, nhưng chắc......thắc mắc tại seo cothant không nói với mọi người cứ hỏi đương sự nhé.

Mọi quyền lợi và nghĩa vụ của bạn khi tham gia chương trình này đều đã đựơc nói đến trên website này.

Mời bạn vào trang web này nhé : http:www.tigerfc.com
Bạn ơi, mình đã vào trang đó rồi, nhưng khi nó hỏi " Are you legally allowed to consumed alcolhol?" Mình click no thì trang này tự tắt nên không xem được gì cả.
Tốt hơn hết là bạn cứ nói rõ ra đi. Sao bạn cứ úp úp mở mở thế .

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Tức bạn này quá, mình hổng có vào, nhưng mình biết đại khái là úông bia và xem bóng đá và.....nhiều nhiều quyền lợi khác dành cho bạn khi bạn là thành viên của chương trình này (nhưng quyền lợi luôn đi chung với nghĩa vụ).

Tất cả mọi điều liên quan thể hiện rõ ràng và đầy đủ trên trang web này, bạn có thắc mắc hay không vào đựơc thì hỏi phantuannam nhé, vì Nam đang hăm dọa mình : bạn làm gì thì làm, miễn có cái thẻ cho mình thì thôi. Trùi, nhờ vả người ta mà nói vậy....bỏ cho chít luôn

Bạn phải chọn yes +....
http://vn.tigerfc.com/vbl/whyjoin.php

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
green_field nói:
Bạn ơi, mình đã vào trang đó rồi, nhưng khi nó hỏi " Are you legally allowed to consumed alcolhol?" Mình click no thì trang này tự tắt nên không xem được gì cả.
Tốt hơn hết là bạn cứ nói rõ ra đi. Sao bạn cứ úp úp mở mở thế .
Đó là 1 trang web của bia Tiger lập ra, nội dung là thành lập Câu lạc Bộ Những Người Hâm Mộ Tiger, cùng xem đá banh và uống bia, do đó, nếu mới vào mà bạn chọn: "tui không được phép uống bia" thế thì nó bo bo xì bạn ra là đúng rồi.
Nếu bạn muốn biết thêm về nó thì chọn thử "yes" đi rồi vào xem nhé.
Chúc vui.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
duyenkaty nói:
Tức bạn này quá, mình hổng có vào, nhưng mình biết đại khái là úông bia và xem bóng đá và.....nhiều nhiều quyền lợi khác dành cho bạn khi bạn là thành viên của chương trình này (nhưng quyền lợi luôn đi chung với nghĩa vụ).

Tất cả mọi điều liên quan thể hiện rõ ràng và đầy đủ trên trang web này, bạn có thắc mắc hay không vào đựơc thì hỏi phantuannam nhé, vì Nam đang hăm dọa mình : bạn làm gì thì làm, miễn có cái thẻ cho mình thì thôi. Trùi, nhờ vả người ta mà nói vậy....bỏ cho chít luôn

Bạn phải chọn yes +....
http://vn.tigerfc.com/vbl/whyjoin.php
Em ơi hay là em đang ký cho anh 1 suất nhỉ? Anh ở ngoài BẮC nhưng có em đại diện trong NAM mà! Những buổi anh không đi được thì em đi thay có sao đâu: Bia em mà không uống được thì đóng thùng gửi ra ngoài này cho anh cung được, còn bóng đá thì cứ coi như anh đang ngồi cạnh em vậy......

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Ui, cám ơn anh Cothant nha, kíu 1 bàn thua trông thấy, chỉ vì nghe nói "nó" hay quá chừng nên giới thiệu cho mọi người chứ đâu có biết nó "hay" cỡ nào (?!), bởi vậy mí có câu "vào cọp mới bắt đựơc cọp con" hì hì...

Còn cái anh chi chi ấy nhỉ (tranchan79 í), seo mà..... anh ở tận ngoài Bắc cơ à? Vậy thì anh chịu khó coi đá bóng và úông bia Tiger .... quảng cáo trên tivi nhé (em thấy nó quảng cáo trên tidi nhiều lém, hi hi...)

phamcung

phamcung

Guest
30/9/05
378
13
0
Hanoi
Cẩn thận với kiểu gõ telex nhé, không lại thành mời sinh hoạt câu lạc bộ ti-gẻ (ti ghẻ) là chết dở đấy :dzo:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA