Em là Thuỳ Dung

• Thread starter thuydungttk
  • Ngày gửi
T

thuydungttk

Guest
Hihi....
Vui quá là lá la la.... :f_o
Em đã đăng kí là thành viên được mấy hôm rồi nhưng hôm nay mới phát biểu cảm xúc của mình được , xin cảm ơn chị leloanbt đã động viên, xin cảm ơn các bác admin đã quan tâm giúp đỡ em gái bé bỏng này hìhì :thank
Em là Thuỳ Dung , SV năm 3 , chuyên ngành kế toán ĐH KT Đà Nẵng, rất mong các anh chị chỉ giáo . Xin Cảm Ơn !!!!! :bia

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
la` la' la la

Hi Thùy Dung, webketoan vui mừng chào đón cô sinh viên KT Đà Nẵng. Hãy làm cho Wkt miền Trung đông, rộn rã hơn nữa thông qua các bài viết của em nhé :two:

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Originally posted by thuydungttk@Feb 19 2004, 09:53 PM
Hihi....
Vui quá là lá la la.... :f_o
Em đã đăng kí là thành viên được mấy hôm rồi nhưng hôm nay mới phát biểu cảm xúc của mình được , xin cảm ơn chị leloanbt đã động viên, xin cảm ơn các bác admin đã quan tâm giúp đỡ em gái bé bỏng này hìhì :thank
Em là Thuỳ Dung , SV năm 3 , chuyên ngành kế toán ĐH KT Đà Nẵng, rất mong các anh chị chỉ giáo . Xin Cảm Ơn !!!!! :bia
Anh Hà ơi chúng ta co' đồng minh rôi` đây nay`.
Co' khi lại phải gặp mặt cái nhỉ.

:dzo :bia :dzo :bia :dzo

L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Tất nhiên rồi,Thuỳ Dung giới thiệu thiếu thông tin quá làm sao liên lạc đây????? :two: :two:

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Chào Thùy Dung,
Rất vui gặp em trong bài viết này, như thế là hết lo lắng rồi nhé cô bé, từ hôm nay em có thể post bài thoải mái rồi. Le Thanh Ha và DVD lại có thêm đồng minh mới nữa rồi .
Vui quá ! vui quá ! :chuoi :chuoi :chuoi

T

thuydungttk

Guest
Hichic....
Cảm động quá! Cảm ơn mấy anh chị đã động viên! :a3
Em sẽ cố gắng không làm mấy anh chị thất vọng đâu :two: . hìhì nhưng em xin nói trước ạ, em mà post bài thì chỉ toàn hỏi, hỏi và hỏi thôi à, chỉ sợ làm phiền mấy anh chị. :f_o
À, thế ra cũng có 2 chú ở ĐN cơ đấy, rất mong được học hỏi kinh nghiệm ạ! :bia ( hình như lý lịch trích ngang của em cũng khá đầy đủ đấy chứ ?!)
Một lần nữa em xin cảm ơn! :thank

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Originally posted by thuydungttk@Feb 20 2004, 11:00 PM
Hichic....
Cảm động quá! Cảm ơn mấy anh chị đã động viên! :a3
Em sẽ cố gắng không làm mấy anh chị thất vọng đâu :two: .
Một lần nữa em xin cảm ơn! :thank
:leu: :leu: :leu: :bia :f_o :chuoi :il :cool :lol :ak :dzo

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Xin chào, vậy là quân số miền Trung tăng lên rồi, lại có nếp có tẻ nhé, DVD với THanh Hà chuẩn bị lập hội miền trung đi thôi

L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Anh HYPERVN nè : bữa nay WKT miền trung có hẵn 1 ca sĩ nữa nhé hôm nào mà họp mặt 3 miền , Miền Trung sẽ thể hiện năng khiếu bẩm sinh cho tất cả mọi người thưởng thức . :music1:

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:ak :leu: :leu: Hyper có vợ rồi , thời gian nào mà gặp mặt mí bác hehe :f_o :leu: :ak :cool :cool :il

T

thuydungttk

Guest
Hihi...
Em không dám tự nhận mình là ca sĩ đâu ạ!Nếu được phép thì bè là lá la la... cho mí anh thôi! hìhì :bia :two: :dzo

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Nếu được phép thì bè là lá la la... cho mí anh hay má anh ? Đọc đoạn này không hiểu, ktnb hiểu vậy đúng không thuydungttkl ? :leu:

T

thuydungttk

Guest
Hìhì...
Có thế mà anh cũng không hiểu! À, nhiều khi anh không chịu hiểu cũng nên! :leu: :leu:

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
mí bác ở miền Trung có thêm đồng minh rồi thì chụp hình xong post lên cho conan và thành viên WKT coi chung nha, mời các bác :bia

Thân ái! :f_o

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Hoan nghenh thuydungtkkl hy vong khi tham gia vao dian dan nay thuy dung se co duoc nhung kinh nghiem tu mi' anh chi trong nay , nha ... rat vui vi dai gia dinh web ke toan cang ngay cang ddong . :w_v

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Webketoan Miền trung thật sự là vui mừng khi có thêm Thành viên thuydungttk tại thủ phủ Đà nẵng.
Hôm qua DVD và Le Thanh Ha cùng ThuỳDung làm một chầu Cafe ra mắt tại WONDER.
Qua đó được biết Webketoan.com được quảng bá trên bảng tin của trường Đại học Kinh tế Đà nẵng, hy vọng sắp tới sẽ có nhiều thành viên của Miền trung tham gia.
Thật là Kỳ diệu, xin cám ơn thầy, cô nào đã làm công việc này.

DVD.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Tiếp cận được tới các giáo viên đại học để họ quảng bá cho sinh viên là điều đáng làm đó, xin giới thiệu trong đội ngũ Mod của webketoan cũng có giáo viên, một giáo viên trẻ măng luôn và rất tận tình với webketoan, mong rằng chúng ta ngày càng có sự góp mặt nhiều hơn nữa của đội ngũ giáo viên các trường đại học.

To NIP: sao cứ quảng bá anh lấy vợ suốt thế, có đụng hàng gì thì nói nhỏ với nhau một tiếng đi chứ ... định chơi trò ly gián ngay trên webketoan đó hả???????

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
bác DVD này tiếp cận nhanh thiệt. đúng là nhanh như........khỉ. hihihi :bia

:lol :lol :lol :wall :wall :wall