Tài liệu tập huấn thuế

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Boihoangvt ơi, anh thường hay đi tập huấn thuế, vậy tài liệu tập huấn về thuế GTGT và thuế TNDN sửa đổi anh có thể post lên điễn đàn để mọi người cùng xem không ? Ktnb biết rằng tài liệu tập huấn chỉ nói về những thay đổi do đó dễ xem hơn nhiều so với đọc văn bản. :leu: :leu: :leu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

boihoangvt

Cao cấp
24/5/03
326
1
0
Để mình scan rồi sẽ đưa lên. OK ?

N

NTV

Guest
Sao lâu vậy anh boihoangvt, không có file sao mà phải scan, lỡ đâu scan khó đọc thì sao nhỉ :il

B

boihoangvt

Cao cấp
24/5/03
326
1
0
File ( thuế GTGT & TTĐB ) có sẵn nhưng Copy sang mà sao ra chữ giun không đọc được nên không đưa lên. :error
:sorry
Có bạn nào biết lý do tại sao như vậy thì chỉ giùm. :thank

N

NTV

Guest
Là sai font đó mà, anh đưa nguyên file lên trang download luôn để bà con tải về tự xử trên máy của mình. Có cách khác là anh chuyển nó sang thành dạng Acrobat Reader (*.pdf) rồi đưa lên cũng được. :a3

B

baotram

Guest
Các anh chị cho em hỏi : kế toán hoặc kiểm toán của nhà nước ta hiện nay có luật, thông tư gì mới không vậy? Mà sao em thấy tùm lum thông tư, luật nên em coi cũng khó hiểu quá. Các anh chị chỉ cho em nên coi cái gì cho dễ hiểu đi. :thank ! :two: !

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Hình nhu baotram đang đi học phải không ? Có rất nhiều cái để đọc và rất rắc rối đấy ! :wall Bạn muốn đọc thì phải cho mọi người biết bạn muốn xem mảng nào ? VD: luật kế toán thì đã có rồi đấy, thông tư thì nhiều vô kể, bạn cứ vào trang web bộ tài chính là có đầy đủ :leu:

K

kingh

Guest
7/11/03
63
0
0
Danang
Truy cập trang
Lâu thật đó Boihoangvt oi!!!!!!!

Đừng cho anh chị em WKT leo cây chứ đ/chí Boihoangvt !
đ/chí có thể post lên một tháng một ít, kiến tha lâu đầy tổ!. Hay là đ/c quá bận trau dồi kinh tế nên không có nhiều thời gian để scan!

Hy vọng thay đổi...

N

NTV

Guest
hình như bác boihoangvt quên mất cái topic này rồi. Có ai biết bác ấy nhắc nhở dùm cái.

Em có "cái máy" chuyên dụng chuyển đổi tài liệu sang *.pdf nhưng nó hơn 2MB nên không upload được.

Các Admin này, mình có nhiều cái hay hay về lĩnh vực mobile phone (VD: software for unlock, Vietnamese language pack...) nhưng toàn là dung lượng cao nên muốn share cho bà con xài chơi mà không được. Có giải pháp không vậy?

L

lamly

Guest
7/12/03
10
0
0
Bác Boihoangvt bận vậy ai đó giúp tôi và mọi người post tài liệu đó đi cảm ơn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA