danh cho ban moi - giao luu

• Thread starter congbang
  • Ngày gửi
congbang

congbang

Trung cấp
6/2/04
111
11
18
đồng tháp
xin chao tat ca moi nguoi. Hy vong se duoc giup do vi co nhieu dieu chua biet het ve ke toan.

Khóa học Quản trị dòng tiền
congbang

congbang

Trung cấp
6/2/04
111
11
18
đồng tháp
Toi dang lam ke toan, lam bang so sach thoi, nhung nay muon lam tren may voi EXEL thoi, thi phai co chuong trinh rieng, hay van thiet ke nhu cac loai so dang co, thay vi viet tay thi go tren may co phai vay khong? Rat mong duoc su giup do. Cam on nhieu

congbang

congbang

Trung cấp
6/2/04
111
11
18
đồng tháp
Xin chao ban Thanh Ha, den bay gio moi nho la chua chao ban, cam on ban da la nguoi dau tien chao don toi,

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
:welcome: congbang to WKT !!!

Webketoan là một sân chơi bổ ích cho các bạn cùng nghề, hy vọng gặp cậu thường xuyên thông qua các bài viết.

P/S: Cậu nên mở một chủ đề, sau đó Reply bài cần trả lời. Nhớ đánh dấu cho mọi người dễ đọc (ấn phím F9 đến khi nào dòng trạng thái xuất hiện Telex để gõ tiếng Việt )

congbang

congbang

Trung cấp
6/2/04
111
11
18
đồng tháp
Xin cam on anh chuot, nhung da an fim F9 van khong bo dau duoc, hoi hoi khong biet tai sao?

congbang

congbang

Trung cấp
6/2/04
111
11
18
đồng tháp
Để thử xem có được không, cám ơn Thanh Hà nhiều. Rất vui được sự giúp đỡ cuả Bạn.

congbang

congbang

Trung cấp
6/2/04
111
11
18
đồng tháp
Chao Thanh Ha, chẳng biết gơỉ vào đâu Ha sẽ đọc được nhỉ, mới đi làm về mở ra thì hình như Ha cũng đang vào đấy phải không?

congbang

congbang

Trung cấp
6/2/04
111
11
18
đồng tháp
Hình như gởi không đúng chổ rồi, lần sau co đọc được thì nhớ chỉ hơi chi tiết một chút nhé, cám ơn đã chỉ cho bỏ dấu được :thank

L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Congbang cũng như mọi thành viên mới gia nhập diễn đàn WKT đều được tất cả các thành viên WKT chào đón nhiệt tình, mình may mắn hôm đó là người đầu tiên online khi congbang gia nhập WKT . Chúc WKT ngày càng phát triển chúc congbang có được những thông tin bổ ích khi tham gia diễn đàn . :two: :two:

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:leu: :leu: CHào mỗi lão già ấy thôi hả .................................... :chuoi :il :pepsi: :ak

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chào congbang !
Tên của bạn là Công Bằng hay là bạn muốn đem lại sự công bằng cho mọi người vậy :wall

congbang

congbang

Trung cấp
6/2/04
111
11
18
đồng tháp
Chao ktnb, tên tôi là Công Bằng vậy thôi, còn muốn đem lại sự công bằng cho moị người thì ai lại chẵng muốn bạn nhỉ, nhưng làm được hay không lại là một vấn đề không đơn giản , có phải vậy không? :bye

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:lol :lol
Lão HYPER thì ngủ rồi , không chào lão ấy nữa hee , lão ấy đang nhắn xuống HP ăn cưói kia kìa hiiiiiiiiiii ! :il :two: :cool

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
Chào Congbang, rất vui vì sự có mặt của bạn trên diễn đàn. Mong bạn sẽ học tập và đóng góp được nhiều điều bổ ích cho riêng bạn và cho diễn đàn.
Về phần làm kế toán trên máy hoặc viết sổ đều có ưu và khuyết cả. Nếu bạn muốn làm trên máy tính bằng Excel thì bạn có thể ra hiệu sách mua một quyển sách "Kế toán với Excel" với giá 27,000 đồng để tham khảo. Hi vọng với sự hiểu biết về kế toán và khả năng sử dụng máy tính bạn sẽ thành công hơn trong công việc của mình. :pepsi: :f_o

Thân ái!

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
WKT cũng công bằng lắm đó ! Không phân biệt tuổi tác, không phân biệt màu da, không phân biệt giới tính, không phân biệt nghề nghiệp.... chỉ cần bạn có nhiệt tình và khả năng thì sẽ được mọi người thừa nhận và ủng hộ :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi

M

MuaHue

Guest
Xin chào các anh chị trong WKT
:f_o Em đọc hết câu chuyện của các anh chị và thấy ai cũng có một câu thơ rất hay. Làm cách nào để làm như vậy được mong các anh chị chỉ giùm em với. Em mới tham gia WKT nên không biết gì cả.
Mong mọi người tận tình giúp đỡ
vì WKT không phân biệt giới tính, nghề nghiệp, tuổi tác.. :il

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
mọi người ai cũng có một tấm gương để phấn đấu học tập noi theo, và ai cũng có một lí lẽ của riêng mình để phấn đấu thực hiện. MuaHue thân, mong rằng wkt nói riêng cũng như các thành viên nói chung sẽ là nơi và là những người bạn thân thiết nhất của bạn. cố gắng lên nhé. Thân chúc :f_o :pepsi:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA