Dư âm trận giao hữu 23-10

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Trận đấu ngày 23/10 là trận đấu hấp dẫn và kịch tính từ đầu tới cuối. Đối thủ của chúng ta là đội cán bộ trường KHTN hà nội, đây là đội bóng mạnh. Nhưng chúng ta chơi ngang ngửa và cuối cùng còn giành thắng lợi với tỷ số 2-1 nhờ sức trẻ và lối chơi quyến rũ.
Đội hình : omar, OTO, Cam_to, Hoadonbanle, Dung, Diep, Tuanklkh, BIMBIM, TRANG_HVTC.
Các cầu thủ ghi bàn : Dũng, Omar.

Thứ 7 tuần này chúng ta có thể sẽ giao hữu với đội anh Hat tại Sài đồng - gia lâm, đề nghị anh em giữ gìn sức khoẻ để chiến đấu.
Chủ nhật lịch đá vấn thế, có thể chúng ta sẽ gặp Smart Việt nam.

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Trời ơi, đội hình đâu có thế, hichic. Bim Bim & Trang HVCT là cổ động viên chứ. Chẳng thấy cảm ơn câu nào, nhờ có tụi tui mới thắng đó.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
maco nói:
TRANG_HVTC đá vị trí nào thế? :) Tuần vừa rồi có việc về quê gấp nên không đá được mong anh em thông cảm nhé. Thứ 7 này thời gian thi đấu ra sao thế nhỉ? Nếu đá thứ 7 thì trận đấu ngày CN thì sao?
Ơ Trang Hậu Vệ - Thể Công mà anh ko biết sao ? Lạ thật, nổi thế mà ko biết .
Mà nhìn tên thì biết ngay vị trí còn gì nữa, thế mà còn hỏi :banana:

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Hoadonbanle nói:
Ơ Trang Hậu Vệ - Thể Công mà anh ko biết sao ? Lạ thật, nổi thế mà ko biết .
Mà nhìn tên thì biết ngay vị trí còn gì nữa, thế mà còn hỏi :banana:
Ông sắp chít rùi :1108: !

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Bóng đá chỉ dành cho CĐV mà thôi

Bim Bim nói:
Bim Bim & Trang HVCT là cổ động viên chứ. Chẳng thấy cảm ơn câu nào, nhờ có tụi tui mới thắng đó.

Thay mặt Anh em đội bóng gửi tới các CĐV của đội bóng Lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất.
Cảm ơn các bạn đã không quản ngại khó khăn để đến sân chia sẻ với chúng tôi.
Trong lúc đang thi đấu bận rộn và bối rối có gì sơ suất xin được lượng thứ.

Thay mặt đội bóng
đội trưởng

Đã ký

Omargiaochu

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Ongtroioi nói:
Thay mặt Anh em đội bóng gửi tới các CĐV của đội bóng Lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất.
Cảm ơn các bạn đã không quản ngại khó khăn để đến sân chia sẻ với chúng tôi.
Trong lúc đang thi đấu bận rộn và bối rối có gì sơ suất xin được lượng thứ.
[/RIGHT]
:1luvu: :1luvu: :1luvu:

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
maco nói:
Chúng ta có lẽ phải chịu khó.... thua vài trận:eek:know: thì các đội kia mới đá với mình nữa chứ? Không thì tình hình này mời các đội đá khó quá.:wall:
Như thế này thì gặp đội công ty mình là vừa đây. Mình sẽ cố gắng sắp xếp lịch vào tuần sau.

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
hat nói:
Như thế này thì gặp đội công ty mình là vừa đây. Mình sẽ cố gắng sắp xếp lịch vào tuần sau.
Kinh đây, có nói quá ko pác HAT????
WKT cố lên nhé, đập chít hít :lol:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Hôm trước trời mới có rét 1 tý mà em ra sân mà vắng vẻ đìu hiu quá trời luôn , chả có ma nào cả . Đành ngậm ngùi quần đùi áo may ô đi về, lạnh lòi mắt :lol:

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Hoadonbanle nói:
Hôm trước trời mới có rét 1 tý mà em ra sân mà vắng vẻ đìu hiu quá trời luôn , chả có ma nào cả . Đành ngậm ngùi quần đùi áo may ô đi về, lạnh lòi mắt :lol:
Hum qua, đội bóng gồm 2 thành viên là Camto & VAT , 2 cổ động viên SongVan & Bim Bim đi xem Việt Nam - Nhật Bản ở SVĐ mờ. Vui hết biết, hờ hờ. :rocker:
To Camto: Bác post mấy cái ảnh Việt Nam lên cho các anh em thèm nhở.....:lol:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Chả có tinh thần gì cả , Omar bảo chiều ra sân mà em quần đùi ngồi mãi ko thấy ai đành về . :banana:

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Bim Bim nói:
Hum qua, đội bóng gồm 2 thành viên là Camto & VAT , 2 cổ động viên SongVan & Bim Bim đi xem Việt Nam - Nhật Bản ở SVĐ mờ. Vui hết biết, hờ hờ. :rocker:
Hai ông này bảo mình phải ra sân đúng giờ đấy, thế mà ra sân chẳng thấy ai cứ nghĩ mọi người đến muộn nên cởi quần dài ra khởi động chút cho ấm áp. Đến khi lạnh....:biggrin: mà vẫn chẳng thấy bóng dáng ai cả, nt hỏi thì nhận được câu trả lời nhẹ nhàng: "Về thôi bác ơi". Buồn buồn, tủi tủi lại một mình khăn gói quả mướp về:wall:

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Một nhân vật vừa mới vừa cũ xuất hiện trên WKT:

Xin nồng nhiệt chào đón ngài TUÝP PHỜ NỜ: MACO

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
maco nói:
Hai ông này bảo mình phải ra sân đúng giờ đấy, thế mà ra sân chẳng thấy ai cứ nghĩ mọi người đến muộn nên cởi quần dài ra khởi động chút cho ấm áp. Đến khi lạnh....:biggrin: mà vẫn chẳng thấy bóng dáng ai cả, nt hỏi thì nhận được câu trả lời nhẹ nhàng: "Về thôi bác ơi". Buồn buồn, tủi tủi lại một mình khăn gói quả mướp về:wall:
Thì đúng rồi, 2 ông ấy ra sân cũng đúng giờ đấy chứ lị!!!:banana:
Nhưng mà ra sân Mỹ Đình.:two:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA