Giúp em tìm tài liệu kế toán bằng Tiếng Anh

• Thread starter ngonga
  • Ngày gửi
N

ngonga

Guest
29/10/05
11
0
0
45
162/12/5A Khuonh Dinh - TX - HN
Em xin chào tất cả các thành viên của diễn đàn. Em mới biết được diễn đàn này, mừng quá nhào vô. Mọi khi có thắc mắc chẳng biết hỏi ai, giờ thì yên tâm rồi. Em nhờ các bác giúp em với: Em đang muốn tìm hiểu kế toán bằng tiếng anh: Các thuật ngữ về kế toán và nếu được BCTC bằng TA. Có thể tham khảo ở đâu? Nếu các bác có mẫu gửi mẫu vào email giúp em (email: ngonga78@yahoo.com? Cám ơn các bác nhiều lắm.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
N

ngonga

Guest
29/10/05
11
0
0
45
162/12/5A Khuonh Dinh - TX - HN
Mình rất ít khi vào, hôm nay vào đã thấy được hồi âm. Mà lại còn rất nhanh nữa. Bạn là thành viên rất tích cực đấy. Cám ơn bạn nhiều lắm.

T

thutrangcat

Guest
ngonga nói:
Em xin chào tất cả các thành viên của diễn đàn. Em mới biết được diễn đàn này, mừng quá nhào vô. Mọi khi có thắc mắc chẳng biết hỏi ai, giờ thì yên tâm rồi. Em nhờ các bác giúp em với: Em đang muốn tìm hiểu kế toán bằng tiếng anh: Các thuật ngữ về kế toán và nếu được BCTC bằng TA. Có thể tham khảo ở đâu? Nếu các bác có mẫu gửi mẫu vào email giúp em (email: ngonga78@yahoo.com? Cám ơn các bác nhiều lắm.

Bạn có thể chịu khó mua hay mượn cuốn Principles of Accounting (của các tác giả Needles, Anderson và Caldwell). Đọc từ điển không rất khó vào mà phải thông qua tài liệu học. Một cuốn sách rất hay, và các thuật ngữ luôn được tóm tắt vào cuối mỗi Chapter. Rất tiếc bạn ở Hà Nội, không cho bạn mượn được. Chúc bạn học tốt.

A

AFC

Guest
18/3/06
135
1
0
HCM
ngonga nói:
Ai cần FS thì load nhé!

Đính kèm

• FS.zip
    11.8 KB · Lượt xem: 76
Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA